xin vài số KTV làm tốt, trẻ tý ở massage YHCT THĐ

Lượt xem: 8,047

zAz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/3/18
Chủ đề
1
2
0
34
0 ₿
mình vào đây 1 lần nhưng ko biết số nào hết, đi ngang phòng nhìn cũng vài em nhìn đc, các tiền bối ai đi rồi xin share vài số cho em út vs

Cr7777

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
7
36
22
29
0 ₿
Số 1 dễ thương. Đấm tốt đó anh.
Số 21 trẻ v1 đặc biệt nha :v :v :v
Bác thích mệt thì số 2.
Em đi gần hết số ở đây. Cách đây 2 ngày mới đi lúc về xuống lấy xe gặp 1 bé chắc là mới dáng đẹp mặt đẹp. Trắng nữa mà lúc đó khách đang gọi em ko kịp ngừng lại hỏi tên... tiếc ghê
Bác nào gặp bé này r cho em xin cái số với ạ :v :v

ndthang89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/18
Chủ đề
1
5
11
35
0 ₿
em số 05 tên A* đúng ko bồ , mình có cả số dt , nhưng người ta cưới chồng và nghỉ làm ở đây 1 năm rồi ( mình thì chỉ đi cái YHCT này là chính , vô đây massage khỏe chính , phần mệt thì mình chỉ đi mỗi em 05 lâm đồng này ... nhưng từ lúc em nghỉ , vô đây khỏe ko à ... số thì vô random , vì không quan tâm lắm đến phần mệt ^^ )

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Vô đây khoẻ thì ok còn mệt thì như ở nhà mình quay tay vậy thôi :D ít có e nào làm gọi là Có Cảm Xúc hết

zAz

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/3/18
Chủ đề
1
2
0
34
0 ₿
bữa mình đi e 25, tướng rất ngon, vếu căng bóp rất đã nhưng e làm rất qua loa, làm mà than mệt, hỏi xong chưa hoài, khá bực mình, để mình test thử các số các bác giới thiệu

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
238
52
0 ₿
Mem nào đã thử e tên Châu chưa cho mình cái review thử nha

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
số 5 đã nghỉ rồi thì phải
Số 25 tên Vy thì phải, làm qua loa khoảng 30', ngoại hình khá, khõe thì k hay lắm
19 thì v1 ok, khỏe tốt, v4 thì hơi khép khi thư giãn

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

ndthang89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/1/18
Chủ đề
1
5
11
35
0 ₿
Tui vô đây toàn random ( 1 tuần đi một lần , tuần nào cũng đi ) , hồi xưa mê em Lâm Đồng như điếu đổ và tui vô đây massage khoẻ ko à . Hồi xưa bị mấy thằng bạn dụ đi massage ( lần đầu tiên là đi Bảo Khang , lần đầu đi máage mà cái thời đó bảo khang toàn gái đẹp , má , lần đầu tiên trong đời dc gái HJ ... sau đó thì đến Trường Đua , PLT , Boss ... kể từ đó đến giờ chưa bao giờ tui biết thế nào là massage khoẻ , từ lúc bạn gái dẫn đi spa Ngọc Ánh , tui mới nhận thấy , dm thì ra cái này gọi là mát xa , còn cái kia là mát gần ko ) . Từ lúc chia tay bạn gái , buồn , lang thang kiếm chỗ mát xa thì lên diễn đàn này được mấy bạn , mấy anh rp về cơ sở yhct này . Năm 2014-2015 ấy , nghe thấy điều dưỡng là thấy thích và nghĩ khoẻ rồi .
Lần đầu tiên vô đây là gặp số 7 ( tui có đọc rp về số này rồi ) nhưng ko nghĩ mình lại gặp bả ... lần đầu tiên bị lột sạch , lần đầu tiên bị lấy đá chà , mà người làm lại mặc đồ điều dưỡng , má, cảm giác nó đã một cách lạ luôn .
Những lần sau đều random , đều đi qua hết tất cả các số ( tui chọn nơi này vì nó đấm khoẻ thật sự , tui là thằng luôn vô đây tip trước và đều tip 200 , dù tui muốn thư gian hay ko thì tui ko quan tâm , nhưng tui mở đầu câu là " típ trước và làm đủ bài nha )
Tui nhớ lần đầu tiên tui gặp số 5 , má , câu đầu tiên tui nói với ẻm là " nhìn em giống pede thái quá " , kể từ đó kết nhau , tui đi mát xa mà mua quà vặt ( nước , trái cây lúc làm về ) ghé qua kêu số 5 ăn trước rồi làm cũng dc ( đây là lần đầu tiên tui đi số này tui chỉ mát khoẻ thôi , ko đụng chạm gì cả ) . Thấm thoát đi cũng một năm , mỗi tuần một lần , lần đầu tiên tui thấy số 5 này tự động tụt sip tui xuống , lần đầu tiên thấy 5 nó cầm tay tui bỏ vào quần và bỏ vào ngực ... má như bị cướp và hiếp trog JAV hay xem .. haha , cho cả số dt nên khi nào đến cứ nt trước nữa tiếng là dc
Thế nhưng do bận bịu công việc , tui ko đi chỗ này . sau một thơi gian thì quay lại và gọi dt thì biết ẻm đã cưới chồng , zalo cũng thấy ảnh cưới ... má hụt hẫng vl . Vậy là tiếp tục random và đánh giá một số để lại ấn tượng sau
1. Số 7 : vẫn vậy , mà bị cái thất cmn thường , lớn tuổi mà như teen , lâu lâu đến kì hay sao ấy mà làm rất qua loa ...riêng ai chứ số này em éo dám đụng vòng nào cả
2. Số 1 : mặt cũng có net ( cũng hoa khôi nơi này ) , lần đầu cũng như lần cuối tạch luôn , chắc do tui cao 1m8 và nặng trên 70 nên ai mát xa cũng đổ hết mồ hôi . Tui ko cảm nhận dc lực của em khi mát , và đặc biệt làm hay bị rớt đá , má , rớt 3-4 lần , chắc do mình xui . V1: ổn , tay tui to nhưng cũng bóp đc nên tui xem là có ngực , V3-V4 : nước nôi có , và tui thích mấy đứa ít lông , hoặc lông thưa
3.Số 4 hay 22 gì đấy ko nhớ , vì tướng khá múp : đấm đá lực , bà này tui chỉ check vòng 3 và vòng 1 , do múp nên vòng 1 cũng xôi thịt , vòng 3 hm nào ko có khách , vỗ chen chét đã haha
4. Số 10 : đây là số có tướng hot ( đối với U33 trở lên ) , các vòng cân đối , đấm đá tốt bị cái lâu lâu nhìn mặt nghiêm lắm nên éo dám sơ múi mà tui chỉ dám cho tự tụt tự sục chứ tui ko dâm hó hé . Số này cũng tào lao như số 7 ( tính cách ấy )
5 Thuỷ : đấm đá có chút lực , nhưng dạo gần đây công nghiệp vãi chưởng ( tuần trc tui đi , từ chỗ làm vô đó cũng 6h , dm mình dắt xe ra xem đồng hồ là 6h30 ) , V1:éo biết có phải do mình cao quá nên cứ đi tới đi lui em lại cạ v4 vào chân và tay mình nên em nứng hay sao mà cứng ngắt , V3 : mình thề là hm mình đi mặc sịp dây nha hay sịp bản nhỏ nha , V4 : múp ( bà này chắc xêm xêm tuổi tui , tui 30 rồi ) , tui thấy gái trên 27t là chỗ này lúc nào cũng mup mup sao ấy , lông thưa hay ko có mà mò tít xuống hang éo thấy gì
6.Hằng , mới vô làm , tay nghề cái gì cũng yếu từ gần đến xa . gần thì khỏi nói , cầm hàng mà em ko dám nhìn , thậm chí cầm 2 ngón như mấy em lần đầu thấy và cầm ấy . Em này teen và trẻ rồi , V1: cũng khá non vì chắc éo ai bóp nhiều nên nó cũng hơi nhỏ và đầu vú cũng chưa bung hết hay sao ấy , V3: bóp dc , mà hơi ngại ngại nên em éo dám làm mạnh , V4: vừa lướt qua cái dựt dựt cả người , dm , em mới lướt bên ngoài chưa dám thò vô luôn đó . Thôi thấy gái non quá tui ko dám check nhiều lần nữa
Tui vô đây tui ko còn gặp 5 thì tui lại trung thành với 10 , vì chỉ có khuôn mặt đó mới khiến tui chỉ có mát xa chứ ko mát gần haha
Anh em đi mát xa với tâm trạng thoải mái thì kiểu gì cũng ổn . Đừng lấy chỗ nào làm chuẩn cả , chứ ko lại thất vọng mà nếu đã thấy chỗ nào đc thì cứ lấy đó mà phang thới chứ đổi chỗ kiểu gì cũng chửi bạn rp sai này nọ ^^ Chúc anh em ngủ ngon

Conan217

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/18
Chủ đề
0
9
3
32
0 ₿
Nghe lời bác e vô kêu e hang. Do bác ko để số.mà be tiếp tân nge nhầm tên hà. Làm gặp phải bà cô chắc lớn tuổi nhất trong nay. Dc cái co kinh nghiệm thôi. Ma nhìn lam hơi mất hứng. E hang la nv cũ quay lại lam chứ ko phải mới nha bác. So 19 ý