Xổ số 13/4. Bé 11 ML

Lượt xem: 965

cuongnikond3300

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/17
Chủ đề
1
102
1
0 ₿
Thứ 6 ngày 13 cứ tưởng là xui, đi làm về 10 giờ mở box lên thấy ad @DeadPool X thông báo trúng xổ số, mừng quá xách đích lên chạy qua ML
Do lần đầu đi MS Thái cũng hồi hợp, chạy xe vào thì giữ xe tiếp đón niềm nỡ, vào lễ tân check Code rồi được locker dẫn lên lầu
Sau khi vào phòng locker hỏi có yêu cầu số nào không, do đi lần đầu nên Random lun, đợi tầm khoản 5 phút thì bé 11 vào, sau đây là 1 chút rp về em 11 này:
Dáng người cũng ok cao tấm 1m65, đánh đấm cũng có lực lắm, bé là 1 sự lựa chọn tốt cho mấy bác cần mát xa khỏe. Bé làm rất tốt phần mát xa khỏe và đầy đủ bài từ đầu tới chân, bé cũng chịu khó bắt chuyện với mình.
Thỉnh thoảng kích thích nhẹ cho mình (kiến bò), sau đó lại tiếp tục mát xa khỏe làm mình làm mình cũng bị bất ngờ, tưởng là sắp bị làm thịt nhưng lại ko phải.
Phần Massage mệt bé làm cũng ổn, BJ toàn tập và rất nhiệt tình
Fake: Nhìn được, tuy không đẹp bằng hót girl nhưng bù lại được cái nhiệt tình, chiều chuộng như người yêu
V1: 6/10, hệ cam
V2: mình dây
V3 và V4: tạm ổn, chưa check được nhìu
Sau khi Massage mệt xông, em đấm bóp đầu, ngồi tâm sự 1 hồi lâu, chuẩn bị ra về được em trao 1 nụ hôn nồng ấm

Tổng thiệt hại:
vé: code được ad @DeadPool X tài trợ
locker: 20
tip 500

Cảm ơn ad đã tạo ra sân chơi vui vẻ cho ae sau 1 ngày làm việc mệt mỏi, mong diễn đàn ngày càng phát triển nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Tài 69