Khác Xông đất mừng JOKO khai trương năm mới M8

Lượt xem: 1,088

Dorian Gray

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/2/24
Chủ đề
1
5
1
London
0 ₿
Xin chào các anh các chú. Nhắc tới JOKO anh em chắc ai cũng biết cả rồi nên bài này chia sẻ trải nghiệm cá nhân là chính. Chỗ JOKO này trước đợt dịch có đi vài lần nhưng hình như không ấn tượng mấy, sau đó tôi đi du học bên Anh, acc cũ congdong cũng bay mất. Đến Tết này mới có cơ hội về VN nên lập cái acc mới chia sẻ rồi tái hòa nhập cộng đồng. Nói xíu khi ở bên Anh thì cái gì cũng đắt đỏ, thư giãn đồ các thứ thì chát vô cùng, girl Anh quốc thì kiêu kỳ lắm, chỉ có girl châu Á cũng đi du học như mình thì còn chịu chơi bời tí. Nên kỳ này về nước tranh thủ trải nghiệm, về được vài hôm chén chú chén anh thì anh em lại rủ nhau đi Tây Bắc, liên tiếp mấy chuyến bay đi bay về mệt mỏi các kiểu con đà điểu thì sáng nay nhân dịp JOKO khai trương năm mới nên quyết định book luôn ko do dự. Có rủ thêm mấy ông anh đồng râm nhưng người thì chưa tỉnh, người thì muốn mệt hẳn nên lại thôi đi một mình. Biết nay đông nên tôi quyết định mua hẳn vé 90ph phòng lớn cho thoải mái để mấy em không có cảm giác gấp gáp. Ý tôi gu trẻ mình dây nên chắc không cần nhắc tên mấy anh mấy chú cũng đoán được tôi gặp ai
- Pha chuẩn bị như cũ: Tắm riêng +/- xông hơi, quần lót giấy màu đen, ngâm chân
- Pha khỏe: Nằm sấp, cổ vai gáy lưng chân đầy đủ. Đặc thù ở đây là art vuốt lướt nên tôi cũng không đòi hỏi mạnh. Nếu muốn mạnh hay lực thì đã lựa đi Thái hay Shiatsu rồi. Màn vuốt lướt tôi rất hài lòng, cũng có thể do lâu rồi tôi chưa được trải nghiệm bộ môn này. Thả kiến bò khắp mình rất tê, có những pha khẽ chạm thằng nhỏ rất tinh tế tưởng như phải đầu hàng sớm rồi nhưng xong em lại buông và cho tôi tận hưởng tiếp
- Pha chào năm mới: Sau lật ngửa lại em vẫn tiếp tục làm chân tay đầy đủ, đến món chính em khẽ kéo nhẹ chiếc quần mình xuống và trổ tài miết. Trong lúc đê mê tôi thấy em khẽ mời gọi khám phá khi kẹp tay tôi giữa 2 đùi, tôi liều mình thử thấy em không từ chối thì cứ nhẹ nhàng mà khám phá một lúc. Được xoa xoa miết miết một hồi mãi thấy chưa ra nên tôi ngưng khám phá mà gối tay lại để hưởng thụ hết nấc cho khỏe người, chứ thường tôi mà tay nọ xọ chỗ này kia thì không tập trung tận hưởng được. Hình như em hiểu ý tôi nên bonus khẽ rên nhẹ cho tôi có thêm tí cảm xúc thăng hoa. Cuối cùng cái gì đến cũng đến. Bắn tí pháo hoa khai xuân gọi là chào mừng nằm Giáp Thìn 2024. Xong xuôi mọi thứ em lấy khăn lau sạch sẽ mời mình tắm lại.
- Tổng thiệt hại: 1tr250 + bo thêm 50k giữ xe = 1tr3. Không biết với mọi người giá này như nào nhưng theo tôi như này quá ổn áp cho ngày mùng 8. Dịch vụ ở VN như này khá là hài lòng rồi chứ mấy anh mấy chú không biết cảm giác của tôi ở Anh quốc bí bách khó chịu kiểu gì ấy.
Cám ơn mọi người đã chịu khó đọc hết bài! Chào thân ái và quyết thắng!

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb

Dorian Gray

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/2/24
Chủ đề
1
5
1
London
0 ₿
Đăng bài nhầm trung tâm. Kiểm tra lại thấy đăng sai trung tâm nên Nhờ admin hay Mod chuyển vị trí bài cho đúng trung tâm. Xon cảm ơn

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
51
hn
0 ₿
bài quảng cáo gì viết non vậy, pr chán vãi

• Haha
Điểm cảm xúc: Dorian Gray and Listerine Cool

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Viết cái bài post cũng sai chỗ, thông tin cũng thiếu. Viết là biết bài PR.

Dorian Gray

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/2/24
Chủ đề
1
5
1
London
0 ₿
Ừ. Bài đầu nên non là bình thường. Với lại lâu rồi tôi cũng mới học lại cách viết tiếng Việt như nào cho đúng chuẩn. Cám ơn bạn đã góp ý nhưng tôi thích cách tôi viết miễn nó không vi phạm quy định là được.

Dorian Gray

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/2/24
Chủ đề
1
5
1
London
0 ₿
Chào bạn. Bài tôi viết sai chỗ tôi đã chủ động tự report để admin đưa về đúng box. Tôi còn cẩn thận tự comment ở dưới để mọi người lưu ý. Tôi không biết ý bạn thiếu thông tin là thiếu gì. Tôi thích cách tôi viết miễn nó không vi phạm quy định là được. Còn bài PR hay bài RP nhiều khi các bạn còn không rõ chữ viết tắt của nó là gì đấy nên đừng dùng lung tung nếu bạn không hiểu :) Huống hồ từ đầu đề tôi đã nhấn mạnh đây là trải nghiệm cá nhân còn việc JOKO nó như thế nào thì không thiếu các bài chi tiết hơn. Thân ái :)

Dorian Gray

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/2/24
Chủ đề
1
5
1
London
0 ₿
Bác nào hỏi thêm thông tin bé thì mình share nhỏ là tên bé bắt đầu với con chữ thứ 17 trong bảng chữ cái Latin nhé. Cũng là chữ cái đầu tiên trên bộ bàn phím của đa số các bác đấy.

• Wow
Điểm cảm xúc: Uytb