Q.10 <XSOL 2/7> Tháp mười đẹp nhất 20

Lượt xem: 1,471

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Chào cả nhà, may mắn lại đến khi trúng xổ số online.
Vẫn như thường lệ, nhắn tin cho Châu hẹn giờ, đặt số. Đến nơi thủ tục nhanh gọn, vui vẻ.

Vào phòng xông hơi được 1 chút thì em bước vào thì mình bước ra. Cảm nhận là em đẹp hơn trong hình. Em có nét đẹp hiện đại, lún đồng tiền, căng tràn sức sống. Trong lúc ngồi lau mình rồi chờ khô người không kiềm nổi liền đưa tay cởi áo khám phá V1 của em, em nói để em cởi hết cho anh dễ nhe. Giao lưu nhè nhẹ rồi thì anh em mắm tay nhau vào tắm.

Khởi đầu nhẹ nhàng, rồi em tăng dần cấp độ, mơn trớn, click ti, đá bi, múa cột. HT cũng hòa quyện cùng em, giúp em thăng hoa hơn. Em từng bước đưa cảm xúc lên cao, lên cao đến rồi em hỏi nhẹ anh muốn ở đây luôn không hay để lên giường. May mà em dừng lại hỏi chứ HT đã bị cuốn theo nhịp điệu của em sắp không cầm cự nỗi nữa rồi. Món ngon để sau, mình lên giường làm tiếp nhe.

Lên giường em làm massage khỏe trước. Em làm khá tốt, đá nóng, gối thảo dược, massage đầu

"Anh nằm sấp lại để em làm thái, nuru nhen". Ok 3 con dê. Bắt đầu bằng Em dùng bầu ngực chà 2 lòng bàn chân, rồi đi dần lên trên, kết hợp cùng với những nụ hôn và cái lưỡi ướt át, tấn công khắp hang cùng ngõ hẽm trên người HT. Lật người lại, vẫn tiếp tục từ dưới lên trên, rồi lại vòng về thằng ciu. Em rất biết cách tăng giảm cường độ, lúc nhẹ nhàng, lúc mạnh mẽ, rồi đá bi, BJ. Chuyển qua thế 69, rồi hai ae cùng nhau phối hợp, kẻ đưa, người đẩy, cuối cùng HT đã out trong sung sướng.

Thay đồ ngồi nghỉ ngơi, em đút bưởi ăn, hỏi anh muốn ăn gà hay súp để em xuống lấy lên cho anh ăn. Thôi để anh xuống dưới ăn không muốn phiền em và cũng như tránh phòng masage bị ám mùi thức ăn cho các ae sau. (Thật ra là muốn xuống ăn chung với em Châu và bé Ly :sprite-56: :sprite-56: :sprite-56: )

Xuống nhà, nhờ em Châu nấu mì trứng mà gặp lúc hết trứng phải làm phiền anh giữ xe chạy đi mua trứng dùm, (Cám ơn anh nhiều). Ngồi ăn mì mà bị em Châu báo em đã coi clip full HD 18+ không che của anh offline rồi nhe, mắt cở gì đâu :sprite-269::sprite-269::sprite-269:

Đánh giá:
Face: đẹp, hiện tại theo góc nhìn của tui có thể nói em đẹp nhất trong số các KTV tại P.A (nhưng đừng so với em Châu và bé Ly nhe)
Dáng: cao khoảng 1m6, cân đối, có da có thịt
V1: cam, real
V2: có chút chút lipd
V3: Ổn áp, vỗ nghe bốp bốp
V4: Chưa cắt tỉa gọn gàng, nước nôi đủ dùng

Tic: XSOL
Tip: 1000k
Quầy+Locker: 100k
Xe: 20k

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage