Q.10 [XSOL-9/7] 20 Perfect

Lượt xem: 959

Phuongso77

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
23/6/18
Chủ đề
17
412
37
0 ₿
Cũng đã 3 năm mới quay lại P.A Relax, con số may mắn đưa mình về lại P.A, CSVC quá ok, các bạn locker thân thiện, nhiệt tình, bạn lễ tân thì hết nước chấm.
Check code xong xuôi, bạn lễ tân chỉ số những ktv đang rãnh, thì mình book 21, ngồi đợi với lon RedBull, quan sát thì thấy được trong ngày thường, buổi trưa mà cơ sở cũng khá là đông vui, xin chúc mừng P.A, đang đợi thì đc báo 21 chưa sẵn sàng, nên đc tư vấn đổi sang 20 với lời bảo đảm của bạn lễ tân, ok chốt số!!!.
Lên phòng xông hơi, phòng xông hơi rất nhanh có hơi, vào xông để thải bớt mệt mõi nóng nực của cái nắng SG. Xông đc 15' thì đã thấy bé vào, chuẩn bị sẵn nước để luộc heo.
Chào hỏi xã giao cô bé Đồng Tháp, 3 vòng chuẩn chỉnh, giọng nói dễ thương, em lau người rồi vào tắm, trên dưới - trái phải- trong ngoài xong thì em kêu mình tựa lưng ngửa ra sau, tưởng massage đầu, ai dè em khởi động nhẹ thằng nhỏ, nhịp điệu cha cha cha, vờn chừng 5' em mới tha nó, ráng gồng chứ để ô dề là mất mặt lắm, đc em khen "Hàng VN chất lượng cao", ko biết thiệt ha xã giao, kaka.
Tắm xong thì ra lau người về giường đấm bóp, bàn tay em ấm lạ lùng, làm đến đâu cảm thấy thoải mái đến đó, chậm rãi, đủ bài, mém là ngủ quên, hên là em rất hay bắt chuyện, đá nóng, gối thảo dược để mát xa đầu.
"Em thư giãn anh nha", đang liu thiu, nghe là thấy tới công chiện. Em đi Thái mà k dùng dầu, cảm giác da thịt trực tiếp cạ vào nhau từng cm, thứ gì chịu nổi, cơ thể thơm tho, 2 trái đào lủng lẳng, rồi em cũng tấn công mục tiêu, giờ chuyển sang LamBaĐa luôn, bờ mông quyến rũ cong lên, kéo em qua để cùng sướng. Khe suối còn khít rịt, ấm ấm, nước bắt đẩu rỉ ra, cộng với tiếng rên của em thì chuyện gì tới cũng tới, tinh binh bắn ra nhiều hơn mọi lần, chắc do quá hưng phấn với em. Nằm nghỉ xíu rồi tắm rửa, kết thúc buổi trưa hè nắng cực.
Tic : vé xổ số
Tip: hơn xíu
Locker ly cf nho nhỏ.
Chân thành cám ơn Quý cơ sở và Ban Quản Trị Diễn Đàn.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Pikachu9

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿