Thủ Đức [XSVL] Lần đầu trải nghiệm tại Pharaon với số 50

Lượt xem: 2,513

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dự đoán đúng kết quả xổ số vietlot ngày 11/7/23 (31) được mod @Dory trao code freeonsen 2 nên xách con future tàn lên đường tiến thẳng vào cơ sở. Trước khi đi cũng quên trao đổi thông tin với lê tân của pharaon sao một hồi suy nghĩ quyết định chọn bé 50 (chắc lấy số bằng số kg). Đua từ Q10 đến Tp Thủ Đức cũng hơi bị phê, đến tầm 3h được locker dẫn lên lầu 1 phòng vip 3 để trải nghiệm thử dịch vụ.
Phòng ốc: sạch sẽ, có xông hơi nước và khô, bồn tắm. Thấy lạ hơn các cơ sở khác là 2 phòng xông ko nằm gần nhau...
Đi đường xa cũng mệt vào xông hơi vài phút cho thư giãn thoải mái chờ chút nữa vào đánh trận chứ ko dc xả stress... Tầm 10p bé 50 bước vào thì thấy bé nhìn có duyên, dễ thương, lễ phép.
Đánh giá bé 50: ở Hà Nội vào làm dc 3 tháng, cao tầm 1m6 nặng 50kg, tuổi 24 (1999)
V1: cam VN, lợi thế nằm ở đây kaka
V2: có eo ót thon gọn
V3: có mông vỗ nghe chan chát
V4: có tỉa tót này kia, hang động là để các bác khám phá
Phục vụ: bé này gu ít nói ko phải dạng DDCN nhưng nói chuyện dễ nghe (ko như mấy bé tuổi xteen), bé nói trc có đi bán hàng rồi bán trà sữa... Sau này vì muốn tăng thêm thu nhập mới đi làm MS.
Vô vấn đề chính:
Bồn tắm: Bé mở nước rồi tắm như tắm e nhưng cái bồn sục sao mà toàn bọt xà phòng như đóng phim jav, bé làm từ trên đầu xuống dưới chân rồi quay lại thằng bé nằm bơ vơ. Kết hợp lick ty xoáy nòng đá bi mình cố gắng cầm cự ko dc bao lâu thì xả đạn vào miệng bé. Phát đầu chưa chết nên tắm rửa sạch sẽ leo lên giường chuẩn bị cho phát súng ân huệ.
MS khỏe: thì thật ra đi mấy cơ sở ở đây ko đỏi hỏi dc nhìu ở các bé, nhưng bé chăm chỉ chịu làm chứ ko phải làm cho có
MS mệt: lăn lê bò trườn giống như đi học quân sự bé thi triển các kỹ thuật từ ms thái đến nuru rồi đá bi, lick ty, xoáy nòng.... Do phát ân huệ nên mạng mình cũng dai hơn nên làm đâu gần 30p làm bé đuối sức nhưng bé vẫn cố gắng làm hết khả năng, cuối cùng mạng mình cũng bay mất (CIA lần 2). Nhìn bé thấy bơ phờ còn mình thì chuột rút luôn, sáng nay ngồi viết mà cả người ê ẩm. Sao lúc thăng hoa thì sung sướng mà lúc xong thì căng thẳng vãi, nhìn đồng hồ cũng 2h rồi nên tắm sơ qua rồi về kẻo kẹt xe 5h chiều.
Xuống quầy lễ tân thì cũng trả tiền nâng cấp vé lên *** queen xong lễ tân và locker đều hỏi thăm bé làm ổn ko a? Có gì ko hài lòng a báo giúp e, rồi mời mình uống nước và ăn xế. Nhưng do trễ và mây đen vay kín bầu trời nên hẹn cơ sở ngày khác quay lại thăm các bé và thử món ăn tại đây.
Túm lại: về dịch vụ cơ sở thì từ ánh dương, cẩm thy, samdi hay pharaon thì khách hàng luôn là thượng đế. Còn ktv thì tùy bé và tùy tâm trạng từng ngày của phái yếu (đẹp có quyền, hihi) nhưng mặt bằng chung là khá tốt, đôi khi làm các vị khách như chúng ta ko hài lòng. Còn bé 50 là số đáng để trải nghiệm nếu phù hợp với yêu cầu của các bác!
Tic: free + 400 = squeen
Tip = tic + 1 ít
Giữ xe: 20k
Cảm ơn mod @Dory và diễn đàn tài trợ chương trình để có chuyến trải nghiệm thú vị. Dài dòng quá em xin hết!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Minh9321 and richarh phạm

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
366
233
0 ₿
Mừng bác hoàn thành nhiệm vụ cùng bé 50, Ngoài ra Pharaon hiện sở hữu đội hình cực phẩm nhất từ trước đến nay, Các pé rất mong được phục vụ bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Nphnamm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/7/23
Chủ đề
0
1
1
Quận 9
0 ₿
Em mới gia nhập bộ môn này mấy bác cho em hỏi là đi massage này là bắt buộc phải có TIP hã các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
60
366
233
0 ₿