Xuka gạo trắng nước trong :)) :))

Lượt xem: 10,591

LolitaD

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/7/18
Chủ đề
1
1
0
43
0 ₿
Ở Bình Dương nghe đến massage XuKa quảng cáo trên diễn đàn chắc hót nhất rồi. Hôm qua quyết định mình ghé qua thử, chỗ mình ở chạy đến hơi xa nhưng vẫn muốn qua check thử
Phòng ốc ở đây cũng bt ko có toilet cánh cửa p nao cung lột miếng dán nilong 1 góc cảm giác ko đc thoải mái riêng tư. Ông xé vé tí lại nhòm vào coi nv của mình làm ra sao xíu xíu lại gọi con nhỏ ra nói nhỏ mình hỏi nói gì thì e ấy bảo e mới zô làm anh ấy chỉ cho cách làm cho khách , chỉ thì thiếu gì lúc mà lại chỉ lúc đó đâm ra tạo cho kh có 1 cảm giác ko thoải mái.
Còn về nv e đó nhìn mặt khoảng 18 chứ ko hơn chắc mới zô nghề kinh nghiệm cũng chưa đc cái ngoan chiều khách nói gì nghe lấy. V1 thì mới nhú lên chà khắp ng cũng thích lắm .
Nv thái độ khá Ok chỉ mỗi ko gian phòng riêng tư xíu tạo cho khách có cảm giác thoải là với mức giá 350 k chọn gói thì ngon bổ dẻ

Ku vuong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/8/18
Chủ đề
0
2
1
35
0 ₿
Bác vào đây đi gói super vip thai 600k ấy đc 2 e vào bú liếm Chà ngực các kiểu ko phải típ nha..nếu ra 1 lần muốn thêm lần nữa thì nói nhẹ các e làm a thêm lần nữa bo thêm mỗi e 1 đến 200 là sướng tê chim

Lysamtanhaccs4

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/8/18
Chủ đề
0
13
3
41
0 ₿
Đã nghé đây 1 lần và thề ko bao jo trở lại. Đi vé 350 mà mát mệt và mát thường chỉ qua loa cho xong