Xuống núi cùng 06 (PA Relax) - Độc chiêu!

Lượt xem: 2,852

99 người khác

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
2
18
15
0 ₿
Hổm rày bị sếp đày đi biệt xứ nên bức bí quá trời. Chiều tối họp xong, quất hết tô phở thì chạy vô PA xả stress cái. Dự định kêu 22 mà bảo off nên hỏi số nào đấm tốt vì cũng còn ê ẩm, locker tư vấn số 6 đi anh, em đảm bảo...he he... OK, chiến thôi!
Thanh toán xong, locker dắt lên tới lầu 3, mệt vãi. Vô xông hơi - bên đây xông hơi lên khá nhanh, rất hợp ý mình, phòng ốc khá OK, sạch sẽ. Ngồi được 10ph, mồ hôi đầm đìa thì thấy bóng dáng em vào, thôi, đi ra chào em cái :)
Oánh giá nhanh:- Face: cute, móm, dễ thương, ka ka ka
Vô em tắm rửa kỹ càng, nhất là thằng em, thấy hứa hẹn ah nha, ka ka ka
Lên nằm sấp, em làm khỏe ok quá, ngủ mất tiêu luôn, ha ha, đến phần đá nóng thì mới tỉnh dậy được. Lúc này, tự nhiên có mấy con kiến nó bò lung tung, ak, thời khắc tới rồi ah, em cuối xuống hôn lưng, kéo lên tai, xong xuống mông, xong xung quang cái mông, cứ từ từ, nhẹ nhàng, kèm theo hơi thở nhè nhẹ. Tay luồn qua bẹn, lên bi, qua súng,... Trải nghiệm cảm giác BJ ngược một cách không thể nào tuyệt vời hơn, he he
- Từ từ nha em, anh không muốn mất zui quá sớm
- Dạ, em biết rồi
Tiếng cởi áo nhẹ nhàng, em áp ngực xuống làm Thái, rồi BJ.... Tui cảm giác sắp die rồi, phải quay ra nằm ngửa thôi, chịu hết nổi rồi, thêm vài cái nữa là out luôn đó...ha ha... Em như hiểu ý. Leo xuống, hôn ti, cổ,... rồi BJ lút cán (ko biết anh em sao chứ, cái kiểu lút cán vầy, ktv làm tui chừng 5-7 cái là tui out liền, ke ke ke ), bi biếc các kiểu,... Phải nói kỹ thuật của em đỉnh quá, tui mém chết mấy lần, phải ghị đầu em lại để giảm nhịp. Mà em rất hợp tác - tui đánh giá rất cao, vì thường đa số KTV đều muốn khách mau ra. Cuối cùng, tui cũng phải thở dài sung sướng với tuyệt chiêu của em - lần đầu tiên tui mới được thưởng thức kiểu này, ko phải CIA vì em ko chịu CIA, nhưng nó phê hơn nhiều, rât nhiều.
Má, giờ ngồi type lại, chỉ muốn bay vô gặp em ngay và luôn, thiệt!
Nằm nghỉ mệt, em thì massage mặt & đầu (massage đầu em làm rất tốt - hình như em có làm spa rồi thì phải ), kết hợp đắp mặt nạ. Muốn chết luôn đó anh em :)))
Oánh giá
- V1: cam Việt Nam chất lượng cao
- V2, 3: thuộc dạng mình dây
- V4 : quên check
Chung cuộc: một số rất đáng check, từ massage khỏe cho đến kỹ thuật (mà sao tui ko thấy ai RP vậy - hay là anh em dấu số vậy ta ?)
Chắc chắn tui sẽ phải gặp em vài lần nữa. Chỉ tiếc 1 điểm là tui thích có da có thịt tý, em hơi ốm so với quy định tui :)
Tip: <1chai :))
PS: ra về, em còn thì thầm, lần sau, anh phải 2 cái đó nha, em còn 2 tuyệt chiêu nữa chưa tung ra đó. Má ơi, vãi đạn !!!

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,289
889
41
1 ₿
Số 6 review đầy, bác nói sao ấy chứ. Em 6 này có 1 cái sở thích cực kỳ thú vị. Bác nào biết chắc CIA là chuyện nhỏ.

99 người khác

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
2
18
15
0 ₿
Vãi... Vậy mà ẻm nói với mình ko làm CIA.... Haizzzz... Ta thiệt là tin người quá đi mà :(
Sẵn đây bác inbox em biết sở thích gì vậy, hệ he, tks bác

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Đạn nổ thành công

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,289
889
41
1 ₿
Các bác chịu khó đi tìm hiểu đi, share cho các bác thì mất vui. Chịu khó vào phòng mà khai thác em nó.
Ông nào dại đi vào hỏi "em có CIA không?" vỡ mồm là cái chắc. Mình đi ngay lần đầu là bắt bài đc bé 6 và 8 ngay, chị 6 thì lanh lắm ông nào muốn dụ thì tốn cũng bộn đấy, 8 thì đơn giản hơn.
Các bác cũng khỏi inbox nhá, mình ko trả lời inbox đâu.

Meocondangyeu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/9/16
Chủ đề
6
112
22
Tân Bình
0 ₿
Bác hé lộ cho ae tí đi bác, cái đó do bác biết cách ra lúc e nó đang thổi say mê không đề phòng hay là dụ em nó CIA luôn vậy?

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,289
889
41
1 ₿
Quân tử ko ai chơi đánh lén nhá, thậm chí nhiều em nhiệt tình hay chưa có kinh nghiệm thì mình chủ động rút nếu ko có thỏa thuận trước.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Haha chuc mừng bác gặp bé móm vui vẻ .đồng cảnh ngộ íu chịu k nỗi mà khoái lúc cáng

Meocondangyeu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/9/16
Chủ đề
6
112
22
Tân Bình
0 ₿
Vậy thì bác chỉ giáo với, ngại thì em inbox rồi, do em k có kinh nghiệm bắt bài ngay mấy em được như bác. Tks bác trước