Xuống núi cùng EVA và cái kết

Lượt xem: 1,530

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ckh0nda

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/13
Chủ đề
2
3
9
0 ₿
Chuyện hôm qua giờ mới kể.
Trước giờ mình ít khi report nhưng cái kỉ niệm và cái kết đáng nhớ nên chia sẻ cho mọi người.
Các anh em khác lên núi tu luyện 1 tuần, 2 tuần, 3 tuần hoặc 1 tháng, 2 tháng rồi xuống núi. Tại hạ lên núi tự cấm túc 2 năm = 24 tháng = 96 tuần. Đáng lẽ không xuống núi đâu nhưng do mệt mỏi quá stress quá nên quyết định xuống núi 1 lần. Đọc tới đọc lui thì chọn được Massage EVA ngay gần nhà, cũng như bao lần trước đây khi đi tìm hiểu đôi chút trước đã rồi mới đi chiến.
Đúng như các bác đã đi và report, vừa bước vào gặp em lễ tân ạc ạc nhìn là muốn nuốt rồi (do tu luyện lâu hay do em ấy xinh quá hay sao ta). Do có code trước nên cũng được giảm, làm cái VIP Thai xem nào, thì em lễ tân bảo anh làm luôn cái tắm tiên đi mặc dù trước khi đi đã nhủ rằng không cần tắm tiên đâu và cũng nói với em lễ tân thôi để lần sau nhưng em ý nói khóe quá giảm cho anh tổng cộng tick+tấm tiên 450k. Cái đầu chỉ nghỉ phải chi nuốt được em lễ tân, móa nên ok đại mặc dù biết là hố rồi. Dại gái teen thiệt.
Cũng được 1 em trai dẫn lên lầu, đánh giá CSVC tick giá 350k nên không đòi hỏi gì hơn là 5 điểm, báo số luôn 79 hay số 6, feedback lại 79 nghỉ luôn rồi anh ơi, số 6 off. Móa xui dữ vậy nên nói em trai tuyển cho anh em nào mình dây nhé. Rồi cũng hậu tạ.
Ngồi chờ 10 phút, không thấy tiên nữ nào bước vào nên thôi vào xông ước trước cho nó khỏe, bước vào ngồi 10 phút khói mịt mù như cảnh bổng lai mà vẫn chưa thấy tiên nào hết, nên bước ra ngoài thì nghe tiếng bước chân tiên nữ đi ngoài hành lang, và nghe cọc cọc. Em vào đi thì bất ngờ móa ơi cứu không phải tiên nữ mà là 1 con cá sấu ( mập mập lùn lùn ), nói liền e đổi người dùm anh nhé. Rồi chờ tiếp tập 2. Ngồi chờ được 10 phút mà nó nóng chảy mồ hôi lau hết ước hết cả cái khăn cái máy lạnh gì kì vậy ta. Vậy là tìm số đt Massage EVA trên google, lễ tân nghe máy thấy mát mát lạ 1 chút, em ơi nóng quá cho a cái điều khiển máy lạnh. Thì 1 phút em ý có mặt, hazaa muốn hấp diêm luôn á, nhưng kiềm con thú lại. Nói em tuyển dùm anh nhanh nhé không thôi anh chết mất. Và ngồi chờ thêm 10 phút nữa mà không nhớ bao nhiêu cái 10 phút rồi nữa vẫn không thấy tiên nữ đâu. Bà mợ nó lâu sạch mồ hôi mặc lại đồ và ngồi chờ thêm 10 phút nữa. Méo thấy gì, vậy là tại hạ đi xuống định bụng là đi về. Vừa bước xuống thì giọng ngọt ngào làm chết người sao vậy anh trển nóng qua hả, a xuống đây ngồi cho mát, em đang điều thợ từ cơ sở khác qua cho anh ạ, khách đông nên kẹt thợ. Trong bụng nghỉ ở ngoài có 2, 3 chiếc xe thôi mà đông gì ta. Nhưng thôi ngồi nhìn e lễ tân hạ quả chút, thì thấy 1 em trai lấy xe đi rước thợ ở Massage Ozawa gần đó qua nghe nói vậy.
Thế là ngồi thêm 10 phút nữa, thì anh ơi thợ tới rồi em mời anh lên lầu cũng lon ton chạy lên. Phù cuối cùng cũng có tiên nữ. Lên ngồi 5 phút thì cọc cọc bước vào móa muốn bật ngữa, em trước 3 điểm, em này 5 điểm. Móa đúng là số nhọ, mà nghỉ tội nghiệp em ý ở xa qua giờ chẳng lẽ nói thôi vì lòng thương người nên nhăm mắt đưa thân mình cho cá sấu.
Thấy em trút bỏ hết như eva. Xin đánh giá liền:
Face: 5/10
V1: Chắc nhưng hơi chảy núm đẹp gờ gạt lại 6.5/10 ( mình hơi khó V1 )
V2: lipid có lipid
V3: Săn chắc
V4: Tạm ổn lông nhiều

Tiếp nè, tưởng là em vào phao tắm vơi mình nhưng em chỉ đứng bên ngoài chơi vòi sen tắm heo thôi, wtf kỳ vậy ta mua vé tắm tiên mà nhưng mà thôi vì cá sấu vào chắc cũng không vui gì.
Do thời gian có hạn nên nói em ý bỏ bớt giai đoạn (em ý bước vào là khoản 4h50). Đánh Giá như sau:
Khỏe: do lâu năm tu luyện nhiều nơi nên lực tốt. đâu ra đó. Lưng, Tay, Đầu tầm 20 phút là bị lật lên rồi. Skill kích thích chỉ lick núm vú vài cái rồi thoa dầu massage thái nhe anh, ok luôn. Khi lật lên em ý hỏi sao a nhấm mắt vậy, mình chỉ biết nói thói quen thôi chứ mở mắt ra chắc đi về luôn quá. Chà tới chà lui cho có rồi tới massage mệt
Mệt: HJ có 40%,BJ 60%. Mà làm đau bỏ mợ, nhưng cố gắng ra cho rồi chứ tiếp tục chỉ tội nghiệp thằng em.
Thế là cum on hand trong đau khổ.
Tắm lại 1 cái rồi mặc đồ đi xuống luôn.
Tới phần TIP, mình nói tip bằng vé 350k nhe e, để e ý viết xuống ( do bé lễ tân nói lúc mua tick, tip bằng vé nhe a)
Em ấy đưa mình tới chân cầu thang đúng 5h30 nhe các bạn ( 45 phút bị cá sấu mần ), xuống gửi tip dưới lễ tân bé nói tip bằng tick 500k nhe anh. WTF mà thôi ngu rồi nên đưa luôn
Tổng thiệt hại cho cái kết đắng cho 1 lần xuống núi tick 450k + 500k = 950k nhe các bạn.
Tổng thời gian 4h vào 45 phút (chờ) + 45 phút (bị cá sấu mần thịt) = 90 phút (VIP THÁI)

• Like
Điểm cảm xúc: minhkhang02, Hellios and NTH87

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿
Chia buồn với bạn hihi
Mình đọc rp của bạn mà đang ăn cơm cũng mắc cười hihihi

Kusj456

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/5/19
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Thank pro đang tính đi chỗ đó mà đọc bài của bác xác định luôn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.