Yêu gái matxa và kết cục...

Lượt xem: 5,942

tamsumatxa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/15
Chủ đề
1
2
3
40
0 ₿
Dạo quanh 1 vòng vào diễn đàn massage khasc thấy bài hay vs đọc tức cười trong mục massage của nó nên chia sẻ anh em

Yêu gái matxa và kết cục...

Hôm nay đi làm về tự nhiên thấy nhớ đến em ấy, buồn buồn lên đây kể lể chuyện mấy tháng rồi của mình với 1 em matxa. Chuyện của mình hoàn toàn có thật, muốn kể cho bớt buồn chút với lại cũng là chút kinh nghiệm cho bác nào lỡ mai mốt dính phải chuyện như mình.

Nói qua về mình 1 chút. Mình cũng đến tuổi lấy vợ rồi, ở nhà ông bà bu suốt ngày hối kiếm vợ mà do mình vẫn còn ham chơi nên suốt ngày đi làm về là tung tăng cùng chúng bạn ngoài đường, chả muốn kiếm người yêu. Mình thì làm công ăn lương thôi, lương thì cũng được hơn 10 củ, cũng đủ sống 1 mình ở đất SG này. Nói về chơi thì mình cũng thuộc dạng ham chơi, bao nhiêu tiền làm ra toàn để ăn nhậu, bar bủng nhưng cái món khoái khẩu nhất của mình và đám bạn vẫn là Matxa :p:p:p:p:p. 1 tuần có khi mình cùng mấy thằng bạn, mấy ông đồng nghiệp nữa đi matxa phải 4,5 lần. Cơ mà nhậu hơi sương sương tí mà đi cái món này thì hết ý các bác ạ :p:p:p Nói về matxa thì hầu như các nơi lớn lớn trong SG mình hầu như đi hết rồi, thậm chí ghiền đến nỗi biết có chỗ kia vừa khai trương là đi test thử luôn. Nhưng chỉ có duy nhất 1 chỗ làm hài lòng mình nhất là XX (xin phép cho mình giấu tên vì sợ có nằm vùng:cool::cool::cool::cool::cool:) Ở XX tuy giá cả hơi mắc tí nhưng tiền nào của nấy, cơ sở vật chất ngon lành và nhất là toàn các em chân dài xinh tươi mơn mởn :p:p:p:p:p:p:p

Từ khi đi cái chỗ XX này thì suốt ngày mình toàn vào đây. Ở đây có 6x em thì mình cũng đả đi đc gần 40 em rồi( cộng luôn của mấy thằng bạn nữa tại đi về đều report cho nhau o_Oo_Oo_Oo_Oo_Oo_O) Bọn mình đi nhiều đến nỗi mà quen cả quản lý, mỗi lần có em nào mới vào là nó nt cho mình vào test.

Nãy giờ quảng cáo dài quá mà quên đi vào vấn đề chính. Trước tết phòng mình tổ chức ăn tất niên. Sau khi nhậu hơi say say rồi thì các bà các chị kéo nhau về, còn lại các thanh niên trai tráng nhìn nhau cười 1 cách khả ái và cùng nắm tay nhau vào XX :eek::eek::eek::eek::eek::eek:. Cơ mà hôm ấy khách hơi đông tại cuối tuần, mình đi cùng 5,6 ông, ông nào cũng muốn nhỏ nhường lớn nên có bao nhiêu số quen mình để mấy ổng đi hết. Đang ngậm ngùi định bụng hôm nay random thử thì thằng điều số chạy ra chào hỏi mình(trong mấy chỗ này nói chung là có quen biết cũng tốt,trước khi đến mình gọi đt bảo nó giữ cho mình 5,6 cái tủ,cuối tuần đông khách mà không báo trước đến đấy chỉ có nước ngồi chờ mốc mặt)

_Nó: Anh thông cảm mấy số quen đang kẹt khách, còn đâu thì bạn anh gọi hết rồi, anh còn nhớ số nào khác không?

_Mình: Hết cmn số rồi em ạ, chán vãi chắc hôm nay random thử.

Nói xong chợt nhớ ra mới lãnh tiền thưởng, rút ra 200k dúi cho chú ấy.
_Mình: Còn em nào xinh tươi ngon lành cánh đào và quan trọng là phải dễ chịu thì kêu vào giúp anh.
_Nó(cười nham hiểm): Anh yên tâm,quen biết cả mà, để em hỏi giúp anh số này. Xong nó gọi đt hỏi ai đây: Số YY còn không, mới xuống tua à, giữ lại có khách yêu cầu. Rồi quay qua nói với mình: Số này thuộc dạng hot ở đây đấy anh ạ, đảm bảo anh sẽ vui.

Mình cười cười rồi nắm tay các ông kia lên phòng xông hơi. Đang say say mà đi các món này thích thật các bác ạ, đi bao nhiêu lần vẫn chưa chán. Xông hơi,ngâm chân,ngồi bể sục 1 tí mà tỉnh cả say. Sau đó mình lên phòng thư giãn nằm xem đá banh, đang xem thì 1 chú điều số khác nói với mình: Anh yêu cầu số YY phải không, có luôn anh lên phòng nhé. Lúc đấy cũng đang máu me xem em nó hot cỡ nào nên chào mấy ông anh xong mình lên trước luôn. Đang lim dim trong tiến nhạc du dương thì bỗng nhiên có tiếng gõ cửa.

_ Em chào aaaaaaaaaannnhhhhhhh (chính xác là cái giọng như thế ạ)

Giờ mình đi làm vài chai đã tí nữa về viết tiếp nhé. Hẹn các bác tối nay

Thôi hẹn anh em tập 2 đem về cho a e xem tiếp nhé

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Chà chà dạo này cộng đồng massage mình có nhiều a e góp bài dữ ta. Tâm sự matxa nữa chứ. Cảm ơn a e đã đóng góp bài cho diễn đàn massage này nhé

tamsumatxa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/9/15
Chủ đề
1
2
3
40
0 ₿
Cảm ơn bác đã khen tặng thôi mình láy tiếp tập 2 bên kia đem qua cho anh em xem luôn

TẬP 2 YÊU GÁI MATXA VÀ KẾT CỤC

Mình về rồi đây, như các bác nói chuyện này đứa nào chém gió làm chó nhé, mình cam đoan chuyện này là sự thật, ở đây mình chỉ muốn kể về mấy tháng vừa qua thôi, bác nào xin info chỗ XX thì xin phép mình chưa dám nói bây giờ, cơ mà chỗ đó thuộc dạng lớn ở SG nên chắc nhiều bác cũng đi rồi

Cái giọng nghe dễ thương vậy ta. Ngước lên nhìn thì mình thuộc dạng khó tính cũng phải chấm em này 9đ, mặt rất xinh, miệng cười mắt cũng cười theo luôn, em này trang điểm nhẹ chứ không đậm như mấy em khác, 3 vòng miễn chê mà đạc biệt là chân dài(mình thích cái này nhất
). Nói chung là em này phải cao 1m68 trở lên vì mình có 1m66 mà em nó đi chân đất còn cao hơn mình

Giới thiệu ngoại hình xong giờ đi vào việc chính
Tay nghề em này matxa khá là bài bản, mình đi ở đây nhiều, gặp nhiều em matxa qua loa rời nghịch nghịch là chính, nhiều khi đang mệt mỏi muốn matxa đàng hoàng chứ chả thích nghịch

_Mình: Cục cưng tên gì zạ
_Em: Em tên H
_Mình: Giồng tên bạn gái cũ anh thế
_Em: Ông nào cũng nói giống anh hết, chắc hồi trước có mốt quen gái tên H hả (gặp cao thủ rồi
) Còn anh tên gì vậy?
_Mình: Đoán đi em, tên anh có 2 chữ
_Em: Ah anh tên IU phải không, thôi gọi là anh IU nha (cái đệt đang định xài chiêu này bị em nó chơi trước
)
_Mình: Em lanh quá ha, cái gì cũng biết hết
_Em cười dễ thương lắm, giờ nhớ lại vẫn còn mê

Nói chung là mình tiếp xúc nhiều gái rồi, với lại cũng hay lên voz xem nên cũng biết chém gió, mà gặp em này cao thủ nên nhiều khi nói mém hố
Nhưng nói chung em này không những xinh mà nói chuyện vui nữa,thảo nào hot cũng phải. Xong phần matxa đàng hoàng rồi giờ mới tới phần quan trọng

_Em: Anh ơi thư giãn nha
_Mình: Thì nãy giờ đang thư giãn nè em
_Em: Không phải, giờ matxa baby nhaaaaaaaaaaa (nguyên văn là vậy)
_Mình: Chưa có vợ lấy đâu ra baby cho matxa

_Em: Thôi ông lanh quá, giờ nằm im tập trung cho tui xử lý, động đậy tui cắt
_Mình: Sướng quá cũng không được động đậy hả?
_Em: Không, nằm im rên là tui biết rồi

Và thế là những gì cần làm thì cứ tiếp diễn( mấy chỗ lớn lớn này dùng tay thôi nhé mấy bác, đặc biệt là có em cho sờ có em không). Lúc đó mình nằm im 2 tay để sau gáy thôi chứ không làm gì cả.
_Em: Ông này nằm im thiệt hả, ngoan quá vậy
_Mình: Uh anh dại gái lắm, nói gì cũng nghe hết đó
_Em: Không làm gì thiệt đó nhaaaaaaaaaaaaaaaaa
_Mình:Thề
_Em(cầm tay mình thọc vộ trong áo của em
): Làm gì làm đi, xong ra lẽ đi tui mỏi tay lắm rồi, đừng có nhịn nữa huhu

Nói thật lúc đó phê lắm các bác ạ, trước đây toàn chủ động sờ mó, lần này thấy em này xinh quá chỉ muốn nằm ngắm thôi thì lại bị ép phải sờ, cơ mà ngon lắm
Xong xuôi mình đang nằm lim dim thì tự nhiên em nó hun mình cái ngay miệng
_Mình: Sao hun trộm tui?
_Em: Tại nhìn ông thấy ghét
_Mình: Gặp ai thấy ghét cũng hun hết hả?
_Em: Còn khuya. Nói thiệt nhìn ông thấy ghét giống bạn trai cũ của tui nên mới hun cái đó(chiêu này xưa rồi em
)
_Mình: Cũ nghĩa là giờ không có bạn trai hả?
_Em: Ừa, tui ghét con trai lắm, thích con gái ah

_Mình: vậy mai tui qua Thái thiến xong về iu tui nha
_Em: làm được mới nói nha, mấy ông hay xạo lắm, thiến xong vô đây tui kiểm tra đàng hoàng xong mới iu nha.

Em nó ghi lên tờ giấy sdt xong đưa mình và nói:Mốt vô đây kêu tui để tui kiểm tra nha. Nhìn cái dãy số mình nghi là sim rác rồi mà thôi kệ cho thì lấy. Xong mình móc tiền ra tip cho em nó
_ Em: Trời ông tip nhiều vậy, 680k, lần đầu thấy có người tip lẻ vậy
_Mình: Chứ ai vô cũng tip chẵn như nhau rồi, anh tip lẻ vậy em mới nhớ tới anh chứ

Em cười cười xong dẫn mình ra ngoài. Lúc đi ngang phòng chờ mấy ông bạn nhìn thấy huýt gió quá trời, ra còn kẹp cổ mình bảo: Mày có hàng ngon thế mà giấu ăn riêng sao không giới thiệu cho các anh. Mình bảo là em này mới đi lần đầu mà không ai tin, thôi thì share cho các ông số YY đó, mai mốt mấy ông đi thử đi. Trên đường về mấy anh em dẫn nhau đi ăn khuya phát nữa. Mình không ăn nổi nữa buồn buồn móc đt ra nt thử vào số em xem. Mình nhắn: Cục cưng ơi anh đã về nhà rồi đây. Gửi đi mà trong lòng cũng chút hồi hộp, không biết em có nt lại không ta. Mấy ông anh còn chọc mình cá 1 chầu nhậu là nó không nhắn lại cho mày, mày xấu zai thế nó không thèm để ý đâu. Mà nghĩ cũng đúng thật, 1 ngày em nó làm biết bao nhiêu thằng, thiếu gì thằng đẹp trai cần gì phải để ý đến thằng xấu trai như mình. Nghĩ thế xong nhét đt vào túi thì đt rung lên. CÓ TIN NHẮN MỚI

Tập 3 sẽ đem về cho anh em tối này. Bây giờ mình bận đi với gấu rồi. HIHIHI

• Like
Điểm cảm xúc: mons3107 and boycondon560