009 bé gây nghiệnzzzz

Lượt xem: 2,085

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Do tính chất công việc làm cho tập đoàn nước ngoài ngày đây mai đó đi công tác xuyên các quận hẻm cả sài gòn . Hôm nay tui cựu tài xế uber xin mạng phép góp vui cùng a e diễn đàn với trải nghiệm về 1 bé bên Minh Long massage.
Chạy thẳng vào đá chống đậu xe dc a lê tân mời gọi vé thái nên tui triển lun . Lên lầu xông xả đã đời r bước ra thì e đã cầm khăn đợi sẳn lau người cho mình rồi tỉ tê nói chuyện như đã quen nhau r vậy . Chờ cho hạ nhiệt cơ thể r e pha nước tắm gọi cho mình.
Người ngọm sạch sẽ ngon lành rồi lên giường e nói đê e đấm bóp gân cốt cho khoay khoã trươc rồi mún mần gì mần nha a . Chưa gì đã đánh tiếng trước thi bik trúng kèo thơm rồi .
Bài bản đủ rồi e quay qua lại nói giờ đến mần gì mần đó a nhe . Tui cũng tiện tay thôi nha chứ tui k co dâm đâu , check nhẹ v1 của né thì hỡi ơi no đã săn chắc đầu ti thì vừa vặn ngon hết ý . Bất cmn ngờ e kéo áo xuống luôn đê tui dc thoải mái khám phá rồi e đẩy tui xuống băt đầu hành xác . Đầu tiên là chà thái e chà nhiệt tình lắm phần này chắc 9/10 điểm chứ chẳng đùa . Chà đến đâu là lông óc nỗi đến đó nha . . Phải công nhận đường lưỡi của e cũng rất kỉ thuật rê đến đâu độ phê tăng đến đó . Rồi nào là bánh bao kẹp thịt ngậm bi đá cà e cư thay phiên thi triển . Cảm nhận dc độ phê của mình rồi bé mới cuộc tóc lại cuối người zuống từ từ từ từ ngậm lấy thăng nhóc mà bú mà sóc nhẹ nhàng điêu luyện cuối cùng mình cũng xin ngưng cuộc chơi trong tiếng ơ ớ của cả 2 zzzzZZZZ .
Qua tham khảo rồi cũng cho cái sv bé như thế này :
V1 hệ bưởi
V2 hệ co da co thịt
V3-4 hệ tự do khám phá

Shahara

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/18
Chủ đề
4
84
17