01 dubai bình tân quá nguy hiểm

Lượt xem: 3,709

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mtp123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/19
Chủ đề
1
39
18
0 ₿
Tiếng ác thì đồn xa từ lâu đã nghe bên dubai bình tân sát thủ rât nhìu khi đi bth khi về mất sức thì hôm nay mới co dịp khám phá thử .
Vào ngày đầu tuần trời cũng khá âm u đến dubai cungz tầm nhá nhem tối . Sau màn tư vấn nhiệt tình của ku lễ tân thì chọn vé thái yc mấy số hot mấy bác chia sẽ đều đang kẹt hết trơn. Thôi thì hên xui vậy .
Nằm trên cái ghế tình nhân làm lon bò húc lấy sức rồi cũng được đưa lên phòng Vip 1 .
Phải nói là cái xong hơi bên này hơi nhìu mà nóng vãi cả đái ngồi k dc 5p là mồ hôi mẹ mồ hôi con ra hơn tắm . Chịu hết nỗi chui đầu ra thì chắc e nó đợi sẳn ngoài cửa hay sao mà mới ra là e nó gõ cửa bước vào .
Đánh giá sơ qua thì dáng người hơi nhỏ con mặt rất xinh cười có cái răng khểnh dễ thương . Em rất lễ phép nhe và có chút e thẹn , cười chào rồi lấy cái khăn lau người bóc thêm chai suối cho mình nữa chứ . Hỏi ra mới bik e là 01 mới vào được mấy hôm và còn rất ư là trẻ sn 99 .
Sau khi làm quen nhau rồi thì cũng được em dắt đi tắm , dáng người nhỏ nhắn nhưng lúc tắm tranh thủ dê e tí thì bik hàng họ cũng k tầm thường đâu . Ngực khá là to và săn chắc size cận bưởi chứ k đùa . Em cũng khá là thik thú cái thú vui chọc chym hay sao đó mà tắm lại mân mê cái đó suốt
Hứng qua rồi lau người sạch sẽ lên là kiu em vào vấn đề luôn . Bây giờ e nó mới hiện nguyên hình dâm nữ trút bỏ lớp ngoài ngây thơ ra . E gần như nude luôn các bác , rồi e bắt đầu hôn từ cổ dài xuống đên tậng bẹn , vừa hôn vừa đánh lưỡi cảm giác đầy mê man . Hết đi lưỡi thì e chuyển qua đi thái , cặp ngực căn tràn đầy sức sống tuổi 18 mới mịn màng và hấp dẫn bik bao . Lướt từ trên xuống dưới hết úp rồi ngữa vừa chà ngực vừa đánh lưỡi làm cho con trym cứ bồi hồi sao xuyến . Quần thảo muốn banh xác rồi em mới chịu tiến vào khu vực trung tâm , mới đầu còn chấm mút nhẹ nhẹ sau đó thì cái lưỡi ma quái của e như quyện luôn vào nòng súng , em bj rất nhiệt tình và máu lửa , cảm giác 100% e bj bằng lưỡi luôn nha . Chiêu đá trứng cuta của em cũng rất phê có điều mút mạnh 1 cái nên hơi thốn thốn . Em rất chủ động để mình vạch lá tìm hang . Lông tơ mịn nước nôi vô biên đúng là tuổi trẻ tinh chất còn nhiều , đổi thế cái e nhé . Được e đồng ý nên mình cũng nhiệt tình khám phá và k phải đợi chờ nhiều vét ngay và luôn . Rât thơm thoa và thoải mái nhịp thở của em coi bộ đã tăng âm thanh lại thêm phần hấp dẫn rồi em cũng đáp trả nhiệt tình k kém . Bj liên hồi sâu mút cây đến khi nó giựt giựt như săp chịu hết nỗi em mới hj về đích .
Tuổi trẻ tài cao là đây chứ đâu , chắc chắn lần sau a lại tìm em . Đờ người rồi nên mình k mx khoẻ gì hết nằm ôm em chút rồi về thôi nên k bik tay ngề khoẻ e ra sao .
Nhận xét chung thế này :
V1 cận bưởi săn chắc bóp rất sướng
V2 k có lipit luôn
V3-4 đồng bằng sông cửu long
Tổng kinh phí :
Tic 450k code
Tip sương sương phá giá tí
Pv 20k gọi là

Ba Con Sói Xanh

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
25/5/18
Chủ đề
1
240
49
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym em này tui cũng mới gặp hôm qua nói chuyện thì ngọt ngào dễ thương lắm

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Lại tốn thêm ít ngân lượng rồi bác rp chảy cả vãi

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Cũng tò mò chiều mới vô nè bác . Cam mỹ thôi k đến bưởi bác ơi dc cái thoải mái làm nhiệt tình thật

• Like
Điểm cảm xúc: Everest

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Nghe đồn là bé số 1 với số 5 là số mới vô làm, và Hinh nhu là có một bé nữa cũng mới

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.