Gò Vấp 01 - Mùa thu Hà Nội tại Galaxy

Lượt xem: 1,168

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
"Mùi hương tàn cánh hoa sữa
Anh yêu em thật nồng nàn như một định lí đã muôn thuở"
Em đến với anh trong 1 buổi tối chiều thu tháng 9, ngoài trời lất phất mưa, em nhẹ nhàng bước vào phòng với mùi hương của hoa sữa, của một cô bé người Hà Nội với nụ cười tỏa nắng. Nhẹ nhàng em đến, em xà vào lòng anh và ngỡ như 2 chúng ta tựa đã quen nhau từ bao giờ, dường như không có khoảng cách giữa anh và em. Với thân hình của 1 cô bé mới lớn, đôi bàn tay anh thật hư khi cứ đụng chạm hết người của em, đặc biệt là bầu sữa ấy, anh cứ nâng niu nó khi em ngồi trong lòng anh. Giọng nói đậm chất Hà Nội nhẹ nhàng rủ anh vào bồn tắm, nhẹ nhàng dùng đôi bàn tay rửa sạch cơ thể anh và cả thằng em của anh nữa. Có lẽ thằng em của anh nó đã ghen với anh, và nó đã ngốc đầu dậy đòi biểu tình. Em an ủi nó "hãy ngoan đi, chút chị bù sau nhé". Thật vậy, em dùng đôi môi chín mọng của mình cùng với đường dao cực bén dỗ dành thằng em của anh đến nỗi anh phải GATO với nó. Nó đã dường như thỏa mãn và phát ra tiếng hiệu bằng 1 chất gì đó trong miệng em, em vẫn dịu dàng mát xa cho nó cho tới khi nó không còn phát tiết được nữa. Bé ơi, anh ghen đó.

Em dường như thấu hiểu sự bực tức của anh khi trao hết tình cảm cho thằng em út ,em dỗ dành anh "giờ tới lượt anh nhé", em cho anh nằm sấp lại và triển khai những đường đấm thật lực, anh nằm tận hưởng với tiếng nhạc du dương kèm theo mùi hương của em thoang thoảng trong mũi anh, thật sự là rất phê đó em biết không? Đột nhiên cái gì đó lướt trên sương sống của anh, anh bừng tỉnh lại, ôi em hư quá, sao em lại dùng tạ đè anh vậy, nhưng anh thích lắm đấy. Em trà khắp lưng từ trên xuống và từ dưới lên, ko bỏ xót 1 điểm nào trên người anh cả. Em the thẻ nằm khép vào người anh và tâm sự với anh đủ điều. Anh ôm bé thật chặt và kèm theo những nụ hôn thật sâu "Đã từ rất lâu rồi ,trong anh định nghĩa hai tiếng yêu thương, Anh không thể trao cho ai kể từ khi anh có em, Mùa thu đó anh có em".

Thằng em của anh lại hư hỏng, nó lại cựa quậy và biểu tình, em hiểu ý xuống dỗ dàng nó ngay. Em làm thật nhẹ nhàng, anh nhìn em làm anh càng say em nhiều hơn. Trong cơn say, 1 câu hỏi từ em "sướng không anh", anh bất giác trả lời trong vô thức "sư..ớ..ng". Em cứ vậy, cứ hì hục với thằng em của anh, có lẽ thằng em cũng đã thương em mất rồi nên nó không muốn ra và muốn kìm nén sự sung sướng này càng lâu càng tốt. Nhưng không, anh không muốn em phải vậy nữa, anh chỉ em từng bước để 2 anh em có thể đạt tới đỉnh, và sau 10 phút, anh đã ra với niềm hân hoan.

Em nắm tay anh vào bồn tắm để vệ sinh cho 2 anh em rồi ngồi ôm nhau tâm sự như 1 cặp mới yêu . Thì ra em là số 08 cũ (1 con số hot tại Galaxy lúc trước) và giờ trở lại đổi thành số 01.

Anh cứ nhìn em mãi, đến nỗi em ngại mà không dám nhìn vào mắt anh. Và có lẽ tới giờ anh phải đi, anh chào em với 1 nụ hôn tạm biệt, anh biết chúng ta sẽ có ngày gặp lại nhau bé 01 nhé.

Ngày 16/9/2022​

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
70
501
129
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!