Gò Vấp 01 Nút Cán , mê phê ( massa hera)

Lượt xem: 799

Ê đê

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/2/24
Chủ đề
4
80
43
Tphcm
0 ₿
Lần đầu làm chuyện ấy ( helo các chiến hữu )

Theo dõi các cơ sở đã lâu nhưng do công vc bận bịu chưa có tg chải nghiệm , hôm nay được dịp nghỉ phép đưa vợ đi khám bệnh , trong lúc chờ đợi mình nảy số đi vào ( massage HERA ) ăn tô mì bò cho đỡ đói , cơ sở nhiệt tình quá làm to mì lại còn tặng ưu đãi 30% , thôi thỳ lại để vợ bơ vơ vậy .

Mình chơi luôn gói 1000 ( cia 2 lần ) do lần đầu đi bên cơ sở nên cũng chưa tìm hiểu được bé nào nên để cơ sở tự sắp xếp vậy , lên phòng rộng dãi thoáng mát được cái đẹp và sạch sẽ nha , giường không được rộng lắm nhưng cũng đủ nằm hưởng thụ , mình thay đồ vào xông 15' bước ra thỳ thấy bé chuồng như nhộng chào nhỏ nhẹ , mình hơi ngại nhưng mà thích kkk , sau vài lời thủ thỷ thỳ mình được biết là bé ( 01 nha quý vị ) ngoại hình ưu nhìn dáng vóc cân đối , giọng điệu thỳ nhẹ nhàng thỳ mị dễ thương vô cùng luôn , bé lau khô người cho mình và dìu mình vào tắm , vừa tắm bé vừa gợi tình liếm chỗ này đá chỗ kia làm mình chịu không nổi liền dí đầu bé thằng vào đại bác của mình sau nhiều lần nút cán thỳ mình đã bắn thẳng vào miệng bé , khúc này run lẩy bẩy r kkk , tắm táp lại và lên giường bé massa khoẻ , đủ lực kĩ càng , phần này ok nên ko nói gì thêm , massa xong mình và bé ôm nhau tâm sự , bé nc dâm gợi tình nên lam mình lại ngứa ngáy liền 69 cùng bé , tiếng rên âm ỉ cả hành lang , bé toàn nút cán không chịu làm sao nổi lại phải out sớm nằm bất động , chim bé nhiều nước mình chưa kịp liếm láp đã phải xin thua rồi , bé kĩ năng tốt hay do mình vậy ta

Bé làm lê tê phê luôn , mải phải đi đón vợ nên không tâm sự vs bé được nhiều , tắm táp lại rồi ra về ? Hẹn cơ sở dịp gần nhất

Kl : bé 01 vui vẻ nhiệt tình 9₫
V1: 8₫ (vừa tay)
V2: 8₫
V3: 8₫ ( nhiều nước gọn gàng )
V4:9₫ (vỗ là nảy )
Chúc cơ sở dữ vững phong độ !
  • Mình xin kết thúc tại đây , buổi trải nghiệm hài lòng ( chào mn )

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Với KTV 01 bên e thì sự nhẹ nhàng của bé là 1 lợi thế với nước da trắng và Body hình chữ S cùng với mô tả trong bài viết của a zai thật tuyệt vời . E xin thay mặt bé và cơ sở xin chân thành cảm ơn a ạ . Chúc a zai Năm Mới An Khang Thịnh Vượng .

• Like
Điểm cảm xúc: Ê đê

Ê đê

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/2/24
Chủ đề
4
80
43
Tphcm
0 ₿