[01 PA Relax] Ai là người giành được em trước ? - Series đôi môi xinh xinh.

Lượt xem: 4,183

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hello bà con lại là Bựa đây, rãnh rỗi quá nên lập serie mới, giờ mấy e ktv Bựa check sẽ được lập theo series nhằm đem đến cho ae những bé ktv đúng gu,đúng yêu cầu (còn serie Đặc Sản chắc đóng cửa một thời gian vì nói thật đã cho vô series thì phải đáp ứng nhu cầu hơi cao là ngoại hình,kỹ năng đặc sắc, cũng như độ ổn định trong thời gian làm việc nên đến hiện giờ chưa thấy mối nào mới cả nên mình làm mini series mới v).

Bắt đầu bằng việc mở màn Series đôi môi xinh xinh - là nhằm hướng tới mấy e có khuynh hướng tình cảm dạt dào, nhẹ nhàng ôm áp như người yêu. Mở màn là bé 01PA, đây là lần thứ 3 Bựa gặp em rồi mà mỗi lần là một cảm giác khác, mỗi lần lại được em bonus nhiều cái mới lạ mà mỗi là vậy là xao xuyến gần chết.

Thủ tục giản đơn,nhanh gọn là Bựa được đưa lên tận phòng,nhắn nhủ lễ tân là cho cái phòng rộng để thoải mái một chút. Không đợi gì cả em đã xuống ngay, vì có nhắn với em trước là qua thăm em để em chuẩn bị. Em cởi áo khoác cho Bựa treo lên cũng là lúc em vòng tay ôm phía sau, mặt em áp chặt vào lưng, tay em ôm cứng thắt lưng. Kiểu như thiếu hơi dù mới gặp nhau hôm bữa đây :v .

Cho em ôm thêm chút thì Bựa xoay ra đối diện em, mùi thơm ngạt ngào từ tóc, từ cơ thể e xộc thẳng vào mũi, một tay đặt lên má em mềm mại, một tay đặt trên eo cong. Nhìn nhau đắm đuối thì Bựa cũng đọc được trong đôi mắt em là "Trao em một nụ hôn đi", tiếng gần môi e cũng là lúc em nhắm mắt chủ động mở lối, hôn nhau đắm đuối không biết thời gian luôn. Những bộn bề ngoài kia tạm gác lại chỉ còn anh với em bên nhau, lúc này là dành cho nhau.

Nếu bà con tin thì nghe nhận xét đôi lời của Bựa về em cái nhe:
-Face : xinh xắn, khá có cảm tình với em, có chút mộc mạc, đôi mắt biết nói lời yêu thương. Thích e nữa là chăm sóc tóc rất kỹ, tóc dài mượt mà bóng lưỡng,lần này cũng tự tay cột tóc cho em,để lộ cái cần cổ trắng, hai vai thon nhỏ mà hôn lên là em run run người, kkk.
-Vòng 1: Cỡ cam,ti nhỏ hồng, hơi nhỏ so với tay Bựa, nhưng e cho xài thoải mái luôn :D
-Vòng 2: kiểu có da có thịt, hay thích ăn hàng lắm, đúng kiểu dễ thương nên thương cũng dễ.
-Vòng 3: săn chắc ,vỗ cho nó tưng tưng lên, lúc khám phá vòng 4 mà bị vòng 3 kẹt lại ko hà.
-Vòng 4: mấy lần đầu thì em cũng ngại cho Bựa vào,cơ mà nay e đỡ sợ nên chủ động cho Bựa tiếp xúc, cắt gọn gàng, nước nhiễu nhão dù chưa chạm vào, nhìn em cười mà em đỏ mặt ê thẹn rồi. Tầm này ko húp thì hơi phí của trời :) .

Đi tắm thấy Bựa hơi lạnh là em lau lấy lau để, rồi ôm cứng thấy thân sưởi ấm, cũng tranh thủ hút lấy tí hơi ấm của em,phê thiệt luôn. Thấy e gần gũi thì Bựa cũng chủ động hôn tới mà em cũng đáp trả nồng nàn, môi chạm môi, tay em tì lên ngực Bựa,tay ôm vòng em, cảm giác như con chim non trong lòng mình v.

Bài khỏe em làm đủ lực, cũng khá bài nhưng nay thì hơi mất tập trung do Bựa cứ níu, cứ hôn em hoài.

Bị làm phiền miết nên lật ngửa Bựa lên hôn từ chân rồi tới hai bên sườn, tới cổ thì em vừa hôn vừa hít, rồi em mút mút tai bên này, chạm môi nhau rồi lại mút tai kia. Tiếng nói chuyện khi nảy thay bằng sự lặng yên, còn mỗi tiếng thở lúc nhanh lúc chậm của nhau để còn nhận biết cảm xúc lúc làm tình với em.

Cảm xúc đã đến đỉnh điểm thì súng cũng vươn cao, em lặng lẽ trường xuống còn Bựa thì tập trung. Em liếm r lick bi, lấy lưỡi đá trứng cút thốn vãi. Em dán sát người,lấy cơ thể mềm mại mà chèn ép lấy súng Bựa,khó chịu dã man, chạm ngực, chạm bụng, rồi chạm đùi em, được cảm nhận cơ thể bằng cách này vừa sướng vừa cảm thấy khó chịu ,biết Bựa cũng ngứa lắm rồi thì em cũng từ từ nuốt lấy, cả khẩu thần công cứ thế biến mất rồi em từ từ trả ngược lại mà lưỡi thì cuốn lấy, cả quá trình chậm rãi mà hưởng thụ,e làm thật chậm để Bựa cảm nhận hết sự đê mê, ướt át, rồi em tăng tốc độ cảm giác phê phê nó cũng tăng theo,lâu rồi mới phải tự kiềm lại rồi đến giới hạn cũng không kiềm được nước, vỡ đê thật sự @@

Tưởng Bựa mệt thôi ai dè em lết lên ôm Bựa cũng thấy mặt mũi e đỏ ngây ngây, ôm lấy Bựa thêm một tí cho cảm giác đê mê trao qua trọn vẹn thì cả hai đi vệ sinh lại. Em làm Bựa mê đấm thiệt sự rồi.

-Thái độ và Service: tình cảm, nhiệt tình, cảm giác em chân tình lắm luôn, kiếm người tình là phải kiểm e vì e rất chú tâm cảm xúc lúc thư giãn cho Bựa, lúc làm tình em hay trao đổi ánh mắt, nay được em hôn quá trời.
Được bonus service nhiều thứ lắm, bác nào gặp ở lần sau này coi có được bonus giống v ko ta ?

Thiệt hại cho buổi sung sướng này là quá xứng đáng, lần thứ 3 gặp em:
-Tic Thái
-Tip theo mức tình cảm,kekke

Thật sự là một số rất đáng thử, mà phải mạnh mẽ lên không là bị cảm nắng em chết luôn.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Bài viết có chất ngôn tình pha chút dzam. Hóng phần tiếp theo của series

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hehe thấy lên láng quá nên lấy tay lau dùm , quẹt qua quẹt lại chứ ko có ý gì hết đóyociexp45

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
chà có vẻ bé chiều ông tới nóc luôn ha B30 tui ko đc như ông, buồn ghê B23

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chắc chân thành :D mình cần gì thì mình hỏi được thì em đáp ứng thôi, mà thấy em cũng hiền nói nhỏ nhẹ nên thủ thỉ tí là êm ngay B32B36

• Like
Điểm cảm xúc: kaka123

Mèo Ngu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/2/19
Chủ đề
0
6
2
28
0 ₿