01 PA v3 nảy lửa Hot Body

Lượt xem: 5,016

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Lâu rồi mới có dịp quay lại PA định tìm lại người cũ nhưng tiếc là em đã đi mất rồi . Nay vào được mấy em chỉ cách lấy code lun mới sợ . Thôi thì cũng dã nai ngu ngơ lấy code rồi chơi lun vé tắm cho nó mát .
Không có ipad như lần trước nên đi hên xui luôn , thay đôi dép rồi lên phòng theo sự dẫn đường của chú thợ sữa điện . Nay mấy chú mặc đồ chói quá chói . Thôi không dài dòng nữa mình vấn đề luôn... Mình đi vé tắm nên sau khi xông hơi các kiểu con đà điểu thì em bước vào, một cô bé cao tầm m6 với làn da trắng cùng giọng nói khá là ngọt ngào. Trong tắm táp cùng e thì được biết e nàysố 01 mới 23t theo như e nói.mới làm dc vài ngày thôi. Khi cả 2 đã trần trụi trong bồn lúc này mơi để ý là dáng bé sao mà ngon thế ah ra là e dân tập gym má ơi . Hèn chi săn chắc và căng mọng đến thế . Sức mình quần 1 thì e nó quần mình đến 10 . Mém sặc sữa trong bồn tắm với em nên đành chơi chiu rút em vì lạnh . Xin em ra ngoài chứ k là k xong với em nó .Em lau người xong xuôi rồi nằm cho e đấm bóp.. .cảm nhận e này đấm khá tốt nhức chổ nào thì có thể nói để e làm chổ đó kỉ hơn. Rồi sau khi hồi phục sức khỏe thì e nói " e thư giãn cho a nha" giọng nói như đi vào lòng người vậy ah. Vẫn tư thế nằm sấp ấy e bắt đầu đi ngực trên lưng một hồi thì lật ngữa lại mới chiêm ngưỡng được bộ ngực tròn cùng vs nét dâm đảng trên khuôn mặt e.. Ẽm hôn tai trường xuống cổ lướt xuống ti như một con rắng uốn lượn từng milimet trên cơ thể . Cái lưỡi mới nghề làm sao ấy , phải công nhận cái lưỡi quái nhất mà trước giờ đi mát xa mới gặp được . Đa phần e đi lưỡi nhiều hơn là chà thái, cái lưỡi ẫm ướt và ấm áp ấy cứ lập đi lập lại từng tuyệt chiu khiến cho con trym như mún bung lụa . Nào là lím bi nào là mút trụ , khi ngón tay đang xào chẻ cùng cô bé thì nghe rất rõ cái âm thanh jav từ cổ họng vang ngân lên . Được vô tư nghịch ngợm các kiểu không chút gì gọi là chống cự . Lúc này cả 2 cứ như quyện vào nhau lun rồi , e thì mút nhiệt tình còn mình thì xào các kiểu mà càng xào thì nước lại càng nhiều đúng là cỏ non đầy nhựa sống . Trải qua hơn 10p chống chọi và kìm nén thì cũng đành thất thủ dưới sự tấn công quyết liệt của bé . Kết thúc cuộc vui mà 2 đứa nằm thở hổn hển vậy đó .
Tổng kết :
Sbd : 01 rất ngoan và cũng rất ngon
V1 hàng việt nam bao ngon
V3 dân gym thì chắc khỏi lhair nói
V4 gịn gàng và rất nhiều nhựa sống
Thiệt hại sơ sơ gần 2 lít cho cái vé tắm cũng đang đồng tiền bát gạo

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Em đi lưỡi đỉnh vãi lờ chúc mừng bác

huyle59

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
1
72
7
27
0 ₿
Dân gym cơ ah, thế thì phải check thử rồi =))