Q.7 01 Phát tiến - Bj lia bj lịa - 69 nòng cháy

Lượt xem: 3,975

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
Đầu tuần sau cuộc họp báo cáo KPI, kiếm chổ xả stress trước khi chạy deadline KPI, lên diễn đàn dạo thấy Phát Tiến gần nhà trở lại với diễn đàn và lợi hại hơn xưa,có chương trình đồng giá 299k sau 12h tội gì không chơi, thế là chia tay anh em book ngay bé 01, sau 15p có mặt Phát Tiến, gặp lễ tân thủ tục hoàn tât, uốn ly trà được 5p, thì pv dẫn lên phòng, xông hơi các kiểu

Xông hơi được 10p nghe tiếng đi vào và cất lên tiếng “ Dạ Em Chào Anh”, cái gì chứ lễ phép trước tiên là mình thấy khoái rồi, minh bước ra thì Ui là trời, bé cũng khá cứng nhưng không sao, quan trọng body quá ngon, bé lau mình và ngồi nghỉ chờ nước, tâm sự đêm khuya vả tám xuyên lục địa, ôm ấp và bé ngồi vô lòng đè lên thằng em đang cương cứng lên từ từ, thế này mà đút vô 1 cái ta nói nó sướng…..rất tiếc chỉ là mơ ước.

Em dìu vào bồn tắm, em tắm cho mình mà cặp ngực cứ đập tưng tưng trước mặt kich thích vãi, kiềm chế ko đc, tranh thủ hốt cặp bưởi ngay và liền, mặt dù còn xà bông, bé cũng không thua, xịt nước hết xà bông là bé hôn hít các kiểu, từ tai, xuống ngực, bụng, và hôn môi (ko phải ai cũng được bé cho hôn nha) được vài phút, xuống đến thằng em cứng ngắt, bé bj lấy bj để, nhẹ nhàng, cảm giác nó phê, mình chủ động kêu ra giường đi em, và bé ngưng rửa sạch sẽ dẫn ra giường

Massage Khỏe: đấm có lực đủ bài, đá nóng, thảo dược đầy đủ, bé massage đầu hơi bị đã
Massage Mệt: Bé làm tình nhẹ nhàng, lít ty, đi lưỡi tê tê, liếm tai, ngực bụng, xuống tới thằng em, ôi nhậm 1 cái mất tiêu thằng em, mình cũng tranh thủ bú lấy bú để cặp ngực của bé, nhào nắn như nhào bột, và sờ xuống v4 thì đã ướt nhẹp hết rồi, và cứ thế bj qua bj lai, bj lia bú lịa và rồi 69 yêu thương thế là out trong sưng sướng.
Không còn sức làm cái thứ 2 (yếu)

Thiệt hại:
Tic 1200k đồng giá 299k
Tip giá thị trường bonus thêm vì nhiệt tình