Q.5 - 01-thần dâm tương lai của BigBang | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 01-thần dâm tương lai của BigBang

Lượt xem: 374

plsTellMeWhy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/8/24
Chủ đề
6
12
19
TPHCM
0 ₿
Bên cơ sở đang có chương trình trải nghiệm, nhanh tay phi tới để dựt lấy phần may mắn này. Ngồi làm chai nước vài viên kẹo dưới sảnh được ít phút thì được các bạn locker dẫn lên phòng.

Như bao lần đi khác thì bước đầu tiên các bác biết chúng ta cần làm gì đúng không? Nhưng bé 01 thì không cho chúng ta làm như thế, vừa vào phòng chưa kịp phi vào xông hơi thì bé đã xuất hiện và cất tiếng chào kèm một nụ cười khả ái, vóc dáng của người con gái tuổi đôi mươi thật đáng làm con người ta suy ngẫm. Nhưng cố kìm cơn nứng kẹt lại, em xin bé ít phút để vào lấy tí nhiệt để cuộc vui thêm máu. Đứng trong buồng nhìn ra, nhìn bé đi qua đi lại chuẩn bị đồ đạc, cái dáng nó nhứt cả nách các bác à. Không chịu nổi nữa, em đành ra sớm để tận hưởng thời gian bên bé nhiều hơn. Hai đứa ôm quấn quýt lấy nhau, nói đủ thứ chuyện trên trời dưới đất (mặc dù mới lần đầu tiên gặp mặt), bé nói chuyện rất có duyên tâm sự đủ kiểu (nhưng không kém phần dâm dụtttt). Nước cũng đã đầy thì cả 2 cởi bỏ xiêm y của mh để đi tắm, sau khi đã sạch sẽ thì em và bé ra giường để đi vào món chính. Thời khắc quan trọng cũng đã đến, trong lúc em mơn trớn cơ thể mượt mà của bé, thì bé đang dùng cái lưỡi điêu luyện của mình đi khắp hang cùng ngỏ hẹp, lâu lâu có màng khóa môi, nút lưỡi cảm giác sướng chịu không nổi các bác ơi! Thằng em của lúc này đã nổi dậy um sùm, thế là bé quyết định trừng phạt thằng em của em bằng cách dùng cái miệng nhỏ nhắn xinh xắn của mình táp lấy thằng nhỏ bú tới tận cuốn họng đôi khi ồ ạt nhưng đôi khi chậm rãi, cộng thêm cái đường lưỡi đi đều quanh cột, đánh vòng liên hồi ở đầu khắc (bonus thêm tiếng rên khe khẽ như JAV) tới khúc này là em muốn thăng thiên luôn các bác ơi, thế là em đành đầu hàng người con gái bé nhỏ này.

Sau khi tắm táp lại thì bé đi phần khỏe, mà điều đặc biệt là phần khỏe của bé công nhận khỏe thật nha. Bé đấm rất kĩ còn ân cần hỏi "Nếu có đau thì báo em nha", "Anh mỏi chỗ nào để em làm kĩ chỗ đó" nghe mà nó sướng gì đâu các bác ơi (Vua chúa tới đó là cùng). Cái màn nuru trườn ngực (bộ ngực nguyên thủy của gái mới lớn) đi tới đâu là tê tới đó, cộng thêm quả bím múp rụp được cắt tỉa chỉnh chu, vừa sạch vừa mọng nước đi đều lên xuống. Không dừng lại ở đó, cái đường lưỡi của bé quả thật là một thứ vũ khí đáng gờm, bé đi khắp người mỗi chỗ bé đi qua đều để lại một nổi thương nhớ. Đến phần đặc biệt nhất, khoảnh khắc em nghĩ rất nhiều bác mong chờ để tận hưởng cái hông uyển chuyển cùng cặp mông gợi tình của 01 đó là phần xuất sắc thêm một dấu cộng để tô điểm thêm cho một đêm tuyệt vời. Huhu nhưng đang trên đà hưng phấn thì xu cà na xí muội đã hết giờ từ đời nào, mặc dù muốn thêm nữa lắm nhưng cả 2 đành phải chia tay trong sự tiếc nuối nhẹ và hẹn bé ấy lần sau.:7onion37:

Bé tuy là nhân viên mới nhưng về kĩ năng thì không thua kém một ai, cái tâm và cái tầm trên cả tuyệt vời. Các bác thích gì thì cứ nói với bé, trong phạm vi của bé thì bảo đảm bé sẽ phục vụ các bác tới nóc nhà. Dừng bài viết, em đi cày cuốc để nhanh còn gặp bé đây. Cảm ơn các bác đã đọc bài của em.:cuteonion7:

Đính kèm

161.9 KB · Lượt xem: 51
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: hungmaco and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24