01 Thánh Nữ Siêu Dâm Minh Long

Lượt xem: 16,935

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

khoi nguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/16
Chủ đề
5
66
26
31
0 ₿
Tối sau khi lai rai vài chai với mấy ông anh sẳn tiện máu vừa được bơm xách chym đến thằng Minh Long vào yêu cầu em 09 thì 09 bị tai nạn:confused: 07 nghĩ off số 10 nghĩ off 06 nghĩ off luôn :mad: phiêu linh quá mà quản lý nói có mấy em mới không thua kém gì 4 em đó kêu mình cứ đi không được xuống trả vé. Sau sự nhiệt tình đó đành làm chuộc bạch thôi lên phòng ngay lúc sửa chửa nên đường điện chưa nối kịp không có xông trong phòng nên đành xuống dưới xông đỡ...:( Xông 10' thì ra gặp ngay em nó đứng sẳn để dẫn lên lại.

Mới đầu rất khó chịu mà sao gặp em cái thêm lời chào anh bằng giọng Bắc ngọt ngào bỗng dưng quên hết tất khó chịu bực tức haizzz dại gái quá :p Đi theo em lên, đi sau em nó là những đường cong vô cùng khêu gợi em mặc bộ màu tím thủy chung đôi giày cao gót xám... Face em đúng kiểu mình, không cần sắc nét khoái mấy em mặc dễ thương thế này thôi.

Vào phần servic thì tắm rửa em nó tắm khá kỹ lưỡng chậm rãi không hối thúc em còn nói em khoái làm chậm từ từ khách nào hối em làm nhanh em làm không được:eek: lần đầu nghe vậy lạ ghê. Khuya quá nên mình nói hay để vào phần chính chứ anh không cần mass khỏe:p em nó cười dễ thương vô cùng và mình kêu em nó nằm lên giường cho mình thưởng thức thịt em nó phát em đồng ý và không cự nự gì cả o_O thế là mồm thì bú bình tay thì dùng nhất dương chỉ tầm 10' mỏi tay mỏi miệng rồi nên dừng lại hôn nhẹ em nó phát rồi đổi chổ.

Lần này đến em hiếp anh từng đường ngực em đi nghĩ là chưa rành nhưng bù lại chiếc lưỡi và đôi môi đầy sự kích thích em liếm từ ngực lên vai lên tay mặt em hơi bị dâm nên nhìn quá kích thích em nút liếm từng đầu ngón tay chậm rãi chậm rãi :confused: đi củng qua nhiều em hôn hít các kiểu có mà riêng em này có thêm màn này kèm theo ánh mắt khuôn mặt em thằng em chỉ muốn bùng nổ.

Củng may có miếng bia và luyện công nên còn kìm nhẹ được rồi sao màn dạo đầu phê pha em đi lần xuống thằng em đá bi xoáy nòng các kiểu và sau 1' em thua :oops:. Khá tiếc tính làm thêm phát mà đến giờ phải đi vs ông anh ra Lagi có công chuyện ko kêu em làm thêm sót nửa được:(. Đành mặc đồ vào và hẹn em một ngày không xa anh luyện lại công lực sẽ phục thù :p.

Tổng thiệt hại 280k có code do anh Camapro tài trợ, tip 700k do sự nhiệt tình của em các bác đừng chém do đê mê nên ngẫu hứng :confused: tip giữ xe 20k
Kết thúc buổi tối vui vẻ ông anh mình đi bé 29 củng khen nức nở sẽ tìm hiểu thông tin làm bài RP sơ cảm nhận dùm cho ông anh:D:D:D Chúc các thánh đồng dâm ngon tờ rym chung hehe:D:D:D

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
sộp Vl thế chú haha dù gì củng chúc chú ngon trym

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
ghê thiệt có lần tui củng đi 1 chai mà lần đâu chơi massa phê quá mới vậy ;)

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
phê là đuoc con tui thây giá cả đâu quan trọng

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Bé sau thời gian nghĩ dưỡng sắc đẹp đã trở lại mong các anh ghé thăm bé hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: MauRaTiênSinh
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.