Cần Thơ 01 Tô Châu vs 63 Đông Hà

Lượt xem: 3,417

vincilee18

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/6/22
Chủ đề
8
31
36
0 ₿
Hi ae CĐMS!
Bữa giờ do công việc phải tiếp khách liên tục, mình cũng đi massage liên tục luôn nhưng không có nhiều thời gian để viết bài cho anh em :byebye:
Thôi vô chuyện chính luôn đở lu bu

- Tô Châu (Quang Trung)
Mình chạy xe vào cũng thằng em thì từ anh nhân viên giữ xe tới tiếp tân, locker gì cũng nhiệt tình hết nha anh em. Mình thấy ở TC ngta có che biển số xe oto của anh em lại khi vào chơi, theo mình thì +1đ an toàn cho TC nha kkkk
Mình chọn vé 900 (tên vé thì mình k nhớ), locker dẫn mình vào phòng có hỏi mình có chọn bé KTV nào không. Tính mình vẫn không thích đặt phòng và vẫn random KTV nên gửi bạn nó 100 cá lựa cho mình 1 em vếu to và đặc biệt phải đẹppp.
Mình ngồi chơi xíu chứ chưa vội xông hơi, 5p sau mình mới thay đồ vào ngồi xông ướt. Bé KTV bước vào mở cửa chào mình, bé nói bé ngồi đợi mình ở ngoài. Đôi khi đồng tiền đi trước nó lại hợp lý ae ơi, bé của mình cao khoảng 1m65; mặt xinh, tướng tá hết nước chấm
Face: 9/10đ (xinh lắm nha)
V1: 9/10đ (hàng thật, to, bóp mút gì cũng hết bài)
V2: thon gọn
V3,V4: sạch sẻ, đẹp, nước nôi tới bến
Ngồi chơi với em xíu trước khi tắm thì em giới thiệu em tên Băng, SBD: 01. Tắm tiên thì cũng như mấy chỗ khác thôi không có gì quá đặc biệt
+ Massage khỏe: Ổn, có lực và đủ bài (Mình thấy phần khỏe thì TC 10 KTV đều ổn 10 KTV)
+ Trườn Nuru, massage Thái: hết nước chấm luôn
+ Massage mệt: em nó nhẹ nhàng đi đường lưỡi khắp người, hôn cổ và tai sau mình để kích thích thêm. 01 luân phiên xài tay và miệng chăm sóc cho cậu em út của mình. Mình cũng tranh thủ ôm mông vuốt ve những nơi đẹp nhất của cơ thể em, sau 15p quần quật thì mình cũng thua trận :extreme-sexy-girl:
Tắm lại và nằm tâm sự xíu rồi em mời mình ra phòng chờ. Em làm cho mình ly trà gừng cho hồi khí dương kaka
+ Đánh giá chung: 8đ. TC vẫn là 1 nơi đáng ghé nếu ae thích KTV đẹp cho đến rất đẹp nhen, cái này ý kiến cá nhân ae đừng chém nha
Tic: 900
Tips: 900

- Đông Hà Fortuneland:
Tic: 500
Tips: 500 (+ bonus theo dịch vụ)
Đông Hà thì mình nhanh gọn vô đánh giá thôi vì mấy cái khác mình thấy cũng y chang nhau :))
CSVC: 8đ (rộng rãi, thoải mái hơn TC nha ae)
KTV: 63
+ Face: tạm ổn
+ Body: Loli
+ V1: yếu xìu
+ V2: nhỏ nhắn, k có lipid
+ V3, V4: có xíu hairy nhưng sạch sẻ, không có mùi hôi. Mông tạm được
Kỹ thuật massage khỏe mình cho 10đ vì thật sự sau đó mình thấy khỏe hơn thiệt, bé nó có mấy bài ấn huyệt bẻ xương rôm rốp đã lắm. Massage mệt thì em nó bú liếm nhiệt tình, sau đó mình có bonus thêm để làm ít chuyện ngoài lề.
Đông Hà Fortuneland thì cũng nổi tiếng với anh em lâu rồi

Cảm nhận riêng của mình thì Tô Châu và Đông Hà đều được, tùy gu của anh em thôi. Mình thì không quá xét nét về chi tiết nên chỉ cần KTV thái độ tốt, chìu khách và yêu nghề là mình dẹp hết mấy điểm lỗi liền kaka :sprite-103: