Q.10 01 trên cả tuyệt với

Lượt xem: 2,882

kenzzzy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/3/22
Chủ đề
4
87
10
0 ₿
Chào toàn thể các ae, chuyện là may mắn được code event NNC ở P.A nên cũng tranh thủ 1 chuyến xem sao.
15h30 gọi điện book trước phi từ GV sang quận 10. 16h đến nơi phi lên phòng không chút chờ đợi.
Phòng xông đã mở sẵn, mình thay đồ và vào thôi. ngồi được 5p thì em nó vào. qua ô kính mờ đọng hơi nhìn em mà lòng rạo rực nên ra luôn.
Em giúp mình lau cho khô rồi vào tắm. Trong khi tắm em chủ động bắt chuyện hỏi ra em mới vào làm có mấy ngày.
Em tắm rất kỹ từ thằng anh tới thằng em, làm thái trong bồn luôn. em kêu mình ngồi lên thành sau đó từ từ BJ. mình cũng k chịu thua 2 tay nâng niu vòng 1 của em. Được tầm 10p cảm giác sắp chịu không nổi nên nói em ra giường.
Em mass khỏe rất bài bản, mình ngồi nhiều nên nói em đi lực mạnh mạnh xíu. Có điều làm giữa chừng em mới nói em quên mang đá nóng rồi. mình cũng nói không sau.
Tới phần mệt em từ từ đưa mình sang Thái. em đi từ chân lên tới cổ rồi từ cổ xuống lại lưng. mình tê quá quay người lại ôm em vào mà bú bình. Em BJ 100% cuối cùng là 1 pha CIA vắt hết giọt cuối cùng. Quả là trên cả tuyệt vời.
Nhận xét: 01 P.A
Face: xin hơn trong ipaad
V1: cam VN
V2, V3: 8đ
V4: anh xem tụ check nhé hihi
Tổng kết:
Tick: free code
Tip: tick onsen, locker + giữ xe: 100k

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
V1 hàng real ko bác, với thời gian là 110p phải ko ?

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
01 dạo này hot dữ, nghe bác report mà thấy mlem dã man, mà bên P.A ko rõ có cosplay gì nhỉ :D