Tân Bình 02 bé loli ddcn

Lượt xem: 1,563

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
đang ung dung trên đường về nhà bỗng trời đổ cơn mưa , đang không biết làm thế nào thì nhớ cái Savi gần đó thế là đánh lái kéo ga phi vội qua để trú ,
Đến nơi được em lễ tân mời ún trà cho ấm, rồi tư vấn sơ lược các kiểu , mình lấy code check xong chọn vé nuru thì được đưa lên phòng
Vào phòng thì cũng như bao lần khác thoát y rồi xông hơi chờ em nó lên, tầm 5p em nó lên, bé chào mình giới thiệu bé số 02 dáng loli mặt xinh và rất dế mến. Lấy khăn lau khô người mình sau khi xông hơi, em nó bảo để em tắm cho , vô bồn em tắm, rồi trườn, cạ, bú liếm rất nhiệt tình nha. Em nó dâm thôi rồi cứ hết ngậm thì lấy tay xoa vuốt thằng em mình suốt , làm sướng muốn chết
phần khỏe thì chắc do dáng em nó nhỏ nên đấm mình không thấy khỏe lắm , cũng nhìu bài nhưng nói chung là hơi thiếu lực
Phần mệt thì bù lại phần khỏe nuru, trườn ngực, âm thanh chất lượng cao kèm mân mê thằng em rất nhiệt tình. Lúc mình lấy tay khám phá v4 của em nó có lúc thấy em nó rên lớn cái giật giật không biết phải lên đỉnh ko mà nước tứa ra ướt cả tay kkkkk , sau 15p quần thảo nhau nhiệt tình thì mình cũng out trong thế 69 với em , đi xuống trời vẫn mưa lâm râm nên ở lại làm tô mì xong mới về

Tổng kết:
Bé 02 : xinh và dâm
V1 7đ hệ cam
V2 8đ nhỏ xíu
V3 8đ căng tròn
V4 8đ nước nôi ổn
Csvs: 7đ
tic 400k , tip 800k

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC