Q.1 02 Dubai cô bé hay tám

Lượt xem: 730

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
cuối tháng máu về cũng sớm, anh em chè chén suốt và hậu quả là mình cứ theo thói quen nhậu xong ghé mát xa , điểm đến vẫn là Dubai , kỳ này ghé đi nốt bé 02 vì mình đi cũng khá nhìu bé trong này rồi , locker vs lễ tân cũng quen mặt nên khi đến anh em chém gió khá thoải mái , mình ngồi làm lon bò húc trong lúc đợi chờ lên phòng , các công đoạn cũng như lập trình : mua vé - đợi lên phòng - xông hơi , phòng ốc bên này mình cũng nói nhìu rồi nên cũng không có gì nhìu để review , đơn giản là sạch sẽ và thơm tho .
xông hơi được cỡ 10p thì bé nó cũng đẩy cửa vào chuẩn bị phòng ốc khá chu đáo, bước ra chưa kịp ngồi đã ấn tượng với khả năng giao tiếp của em nó , phải công nhận là em nó chịu tám cực kỳ, ngồi chém gió quên tổ quốc lun , vô bồn vừa tắm vừa nghe em nó nói không cũng thấy bầu không khí thoải mái và vui vẻ rồi, tắm táp sạch sẽ thì bắt đầu em nó im lặng vì bận đi lưỡi và bj mình trong bồn , em nó có cái bài ngậm nước ấm BJ cũng phê lắm , BJ 1 hồi mới ngưng để chuyển chỗ ra giường .
Lên giường trong lúc mát khỏe thì em nó vừa đấm vừa chém gió với mình , chủ đề của em nó cũng khá rộng nên nhìu khi nói hồi mãi cười quên lun đấm tới đâu.
đấm xong em nó bắt đầu thoa dầu để thư giãn tiếp, em chà từ đầu đến chân nhưng do v1 hơi nhỏ nên có vẻ không đã lắm , lật lại em tiếp tục chà các kiểu , tới cậu nhỏ em chơi bánh mì kẹp thịt xong ngậm nó BJ kết hợp HJ , cái combo này cũng lạ , một lúc sau mình với em cũng 69 1 hồi trước khi mình out.
lâu lắm rồi mới gặp 1 bé có cái bài thư giãn ân tượng như vậy hehe , cảm giác thiệt là mới lạ
tic tip : 1800 , mấy bác thích chém gió gặp em này thì đúng bài

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nữ hoàng truyền thông , nữ thần tin tức =))