Q.7 02 ngực to không lo chết đói

Lượt xem: 1,528

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
Ngắm ngía cả buổi trên diễn đàn sau khi thấy bên đây vừa up vé mới mình qua đây thử nghiệm luôn
Vô thủ tục như mấy cơ sở hồi xưa 1 loại vé 1 rồi lên phòng thôi
Phòng ốc hơi cũ nhưng không có mùi , vậy là ok với giá vé 300k
Xông hơi ra thấy bé ngồi chờ , bé giới thiệu số 02 mới vô làm , đáng chú ý là cặp ngực to tròn của em làm mắt mình bị cuốn vào , đi tắm thì bé như mẹ tắm con không cso gì đáng nói
Tăm sạch sẽ bé lau người rồi bắt lên giường nằm sấp đó . Mình kêu làm thái lun đi khỏi đấm gì hết . Bé cười mỉm mỉm rồi đổ dầu lên hết cái lưng lấy tay xoa đều xong rồi lại trút bỏ sim y đặt cặp ngực khổng lồ lên lưng bắt đầu lướt . Ngực to là lợi thế , những đường lướt đầy cảm xúc , cảm nhận được sự nhấp nhô lên xuống đầy kích thích . Ngữa ra bé bắt đầu đi lưỡi hôn từ cổ xuống đến tận đùi tay thì click ti lia lịa . Tay mình xoa bóp cặp ngực của em mà không hết , se se cái đầu ti làm nó săn lại thích vãi . Em BJ chậm chậm , BJ lút cáng làm mình mém chết hụt mấy lần . Lúc mình xoa xoa v4 của em thì được tặng kèm âm thanh kích thích lỗ tai nữa , bé vừa BJ vừa rên nghe thiệt là dâm dục , quằn quại một hồi mình cũng ra trong sung sướng
Đánh giá về em 02
V1 siêu to
V2 eo ót rõ ràng
V3 tròn nhưng hơi nhỏ
v4 nước nôi dư xài
Với tổng chi phí 600k cho 1 lần thì mình thấy vé mới này quá hợp lý với csvc và chất lượng dịch vụ của cơ sở

bearlong69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/6/20
Chủ đề
1
34
7
0 ₿
Giờ bé làm ở đâu có anh em nào bít hem ? bữa mình vào nói bé nghỉ òi