Q.1 02 - tìm mòn gót chân mới gặp được em

Lượt xem: 596

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
92
47
0 ₿
Đang lướt FB thì thấy cái quảng cáo Dubai Tân Định đang giảm 50% , liền ib nhận được cái code mình chạy ngay qua cơ sở
Đến nơi trình code làm thủ tục các kiểu xong dứt cái onsen 2 cho máu me phê pha , ngồi làm ngụm nước thì cũng được đưa lên phòng , kỳ này được dắt vô cái phòng chắc là to nhất ở đây, trang trí cũng đẹp hơn phòng lần trước mình đi, thay đồ vào xông hơi tầm 5p thì bé vào, ngồi trong phòng xông hơi mà sợ bé đợi lâu nên quyết định đẩy cửa ra thì đứng trước mình là 1 cô bé rất là dễ thương quá hợp ý mình luôn
Bé mang số hiệu 02 , da hơi ngâm nhưng face thì xinh , mình ngồi xuống bắt chuyện cùng bé để cho có tí cảm xúc cho lần đầu gặp gỡ, giao lưu tầm 10p thì nói bé bảo nước chuẩn bị xong rồi vô bồn để tắm, mình ráng kiếm chế để cho bé tắm cho mình, sau màn tắm cho mình xong bé bắt đầu tấn công và kích thích mình , mình cũng tranh thủ sờ mó 1 chút , làm tình đủ phê rồi bé bảo ngồi lên thành bồn bé BJ cho, bé BJ mình cũng khá phê nên mình ra luôn trong miệng bé , lau khô người lên giường
Lên giường bé tính đấm bóp cho mình rồi, nhưng nay cảm thấy không cần nên kêu bé nằm ôm ấp nói chuyện cho tình cảm tăng thêm , nằm ôm bé rất thích da mềm thịt lại thơm làm mình nghiện luôn, bé thích nhẹ nhàng nên mình làm rất từ tốn hôn nhẹ lên lưng bé lên cổ bé làm bé rung rung nhìn rất dễ thương , 2 tay mình lại bắt đầu tò mò cơ thể bé , mò dưới bóp trên vuốt ve các kiểu một hồi bé bảo bé chịu hết nổi rồi đè mình ra mần lại , hôn hít rồi bắt đầu thoa dầu trườn thái từ gót lên , vừa trườn vừa đi lưỡi kết hợp phê như dế , tới màn nuru thì đỉnh cao lun, bé ngồi lên thằng cu mà hất nhìn gợi tình vô cùng , xong xuôi bé xoay người lại chăm sóc cho thằng em trong khi mời thằng anh món hàu tươi đầy nước súp , mình và bé miệt mài bú nhau 1 hồi mình cũng ra nốt lần 2 cia với bé sướng phê người .
Ra tắm lại rồi ngối ôm bé tâm sự thêm 1 hồi hết giờ còn chưa muốn về, sau bao lâu cuối cùng cũng gặp được 1 bé mà mình cảm giác để đi lại lần sau nữa
Đánh giá bé 02: dáng loli nhỏ nhắn , da ngâm
face: đáng yêu
V1: cam việt
V2: ổn
V3: mịn sờ đã
V4: gọn gàng sạch sẽ
Tic: 1200k code FB còn 600
tip: 1400k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
sắp có dấu hiệu rồi đấy =)) ngon đấy

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
quá ổn, 2tr 2 shot vé tip , mình thích mức này. mà bé 2 này mới thì phải.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
Massage Dubai Tân Định cảm ơn anh @Hitman1shot đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng 02 ưng ý
Đúng là qua nhanh quá nguy hiểm, vừa chạy quãng cáo là anh phát hiện ngay và liền