Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

[#02KH] Cô bé nhỏ nhắn của anh

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi Kevin49, 12/9/19 lúc 16:52.

Lượt xem: 496

1. Kevin49

Kevin49 Bé Tập Massage

Chào các đồng môn, sau hơn 3 tuần du hí ở Kim Huy, xin báo cáo sơ bộ là em đã khám phá gần hết các số của cơ sở (trừ 01 & 03 vì đã thấy mặt và ko hợp gu).

Cảm nhận về các người đẹp ở Kim Huy: Ngoài nữ thần của làng massage 16, nàng thơ thật thà 09 và hot teen 07 (em này hiện đã nghỉ phép); cô bé 02 là 1 số đáng yêu mình hay quay lại.

Hôm nay là lần gặp #3 với em dù cơ thể mình đang trong tình trạng cảm cúm, trúng gió, ho khan nghẹt mũi các kiểu nhưng do ngứa trong người nên đành phải làm 1 chuyến thăm hỏi. Tiện xông hơi 20' cho ra nhiều mồ hôi giải độc tố của căn bệnh thời tiết.

Đánh giá cho các anh em chưa từng đi:
    • Face: 8 (Ban đầu ở trạng thái tự nhiên sẽ thấy ẻm hơi khó tính; các anh em cứ bắt ẻm cười vài cái hay chọc cười thì sẽ gỡ đc lớp phòng thủ. Đấy là lời khuyên cho các ae, còn mình thì đang tính hẹn ngày đèn đỏ để gặp trải nghiệm gương mặt cau có nhất của ẻm.)
    • Em dài tầm 155cm, cân thì được cỡ 45 thịt
    • V1: 9 - hệ cam tròn trĩnh
    • V2: 8 - có eo ót
    • V3: 10 - không to không nhỏ, săn chắc đã tay, lâu lâu vỗ vài cái nghe tiếng vui vui
    • Khe suối: Lúc nào cũng ướt át
    Bỏ qua màn tắm táp, đánh giá mát khoẻ & mát mệt. Mát khoẻ thì hầu như các em ở KH đều từng ngày cải thiện kỹ năng, từ sự đa dạng bài vở như các món bẻ khớp, vặn người cho đến lực đấm đá. Còn mát mệt:
    • Thái & Lưỡi
      Hai đầu ti rà từ bắp chân lên dần đến lưng kết hợp cùng đường lưỡi điêu luyện ướt át lướt nhẹ các khu nhạy cảm như be sườn, má trong đùi, bả vai, hai bên cổ và cổ sau khiến mình chỉ biết sướng đê mê sởn gai ốc toàn thân. Em còn skill thổi và gặm 2 tai cũng khá áp phê và thích thú. Sau đấy, em lật ngửa lên, sóc và mút nhẹ chục phát khiến muốn phọt luôn mà may kiềm được. Sau màn nhử mồi, em tiếp tục đi lưỡi và rà ti từ ống đồng lên 2 đầu ti của mình, bàn tay nhỏ xinh thì HJ nhẹ ciu. Lại khá đứ đừ nhưng do em làm không quá mạnh và từ tốn nên vẫn cầm cự tốt, không bại trận sớm.
    • "Núi lửa Iceland"
      Mấy hôm nay, Kim Huy có dịch vụ mới "Núi lửa Iceland" thực ra là 2 gói dung dịch bổ trợ cho trò oral sex (BJ). Gói nóng có vị dâu, gói lạnh có vị bạc hà. Mình chọn gói dâu cho em thích mùi dâu, sẽ chọn gói bạc hà dịp khác
    • Blow Job
      Nhẹ nhàng, không quá dồn dập nên cảm giác dễ chịu và đủ kéo dài được cuộc chơi. Vừa BJ, em vừa dùng đôi tay xoa nắn các điểm yếu khác. Em không BJ 100% mà thường xuyên đổi qua 'chăm sóc' các chỗ khác để cả cơ thể vẫn còn độ nóng (điểm cộng lớn vì khi BJ 100%, ciu dễ chai lì do các 'điểm yếu' khác trên cơ thể bị nguội lạnh). Lúc thì em mút ti, lúc thì em hôn cổ; tay vẫn HJ nhịp nhàng đều đặn. Sau tầm 25' thì lên cõi niết bàn, lâu hơn mọi ngày tí, chắc do cái gói này làm tê bớt cảm giác. Ông nào trâu trâu mà dùng mấy gói này dễ có khi cả tiếng ko ra.
    • Xong xuôi, em mát xa đầu cho mình rồi tắm lại.
    Mình đi vé Thái 1 như mọi lần, tip 1m.

deedee123 thích bài này.
    Đang tải...
  2. Garryyau

Garryyau Massage Nghiệp Dư

02 thì ngon quá rồi. Chúc mừng bác

Kevin49 thích bài này.
  3. Cà Lem 69

Cà Lem 69 Bé Chưa Biết Gì

thích quá đi hihi ^^

Kevin49 thích bài này.
  4. Thần Rùa

Thần Rùa Bé Thích Massage

mừng chú gặp bé 02, TR rất kích thích kt thưa giản của bé, biết nương theo cảm xúc khách khuakhua

Kevin49 thích bài này.
  5. pinocchio0202

pinocchio0202 Bé Chưa Biết Gì

bài review chất lượng ạ...

Kevin49 thích bài này.