[#02KH] Cô bé nhỏ nhắn của anh

Lượt xem: 709

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kevin49

Bé Tập Massage
Reaction score
21
Điểm
11
Chào các đồng môn, sau hơn 3 tuần du hí ở Kim Huy, xin báo cáo sơ bộ là em đã khám phá gần hết các số của cơ sở (trừ 01 & 03 vì đã thấy mặt và ko hợp gu).

Cảm nhận về các người đẹp ở Kim Huy: Ngoài nữ thần của làng massage 16, nàng thơ thật thà 09 và hot teen 07 (em này hiện đã nghỉ phép); cô bé 02 là 1 số đáng yêu mình hay quay lại.

Hôm nay là lần gặp #3 với em dù cơ thể mình đang trong tình trạng cảm cúm, trúng gió, ho khan nghẹt mũi các kiểu nhưng do ngứa trong người nên đành phải làm 1 chuyến thăm hỏi. Tiện xông hơi 20' cho ra nhiều mồ hôi giải độc tố của căn bệnh thời tiết.

Đánh giá cho các anh em chưa từng đi:
  • Face: 8 (Ban đầu ở trạng thái tự nhiên sẽ thấy ẻm hơi khó tính; các anh em cứ bắt ẻm cười vài cái hay chọc cười thì sẽ gỡ đc lớp phòng thủ. Đấy là lời khuyên cho các ae, còn mình thì đang tính hẹn ngày đèn đỏ để gặp trải nghiệm gương mặt cau có nhất của ẻm.)
  • Em dài tầm 155cm, cân thì được cỡ 45 thịt
  • V1: 9 - hệ cam tròn trĩnh
  • V2: 8 - có eo ót
  • V3: 10 - không to không nhỏ, săn chắc đã tay, lâu lâu vỗ vài cái nghe tiếng vui vui
  • Khe suối: Lúc nào cũng ướt át
Bỏ qua màn tắm táp, đánh giá mát khoẻ & mát mệt. Mát khoẻ thì hầu như các em ở KH đều từng ngày cải thiện kỹ năng, từ sự đa dạng bài vở như các món bẻ khớp, vặn người cho đến lực đấm đá. Còn mát mệt:
  • Thái & Lưỡi
    Hai đầu ti rà từ bắp chân lên dần đến lưng kết hợp cùng đường lưỡi điêu luyện ướt át lướt nhẹ các khu nhạy cảm như be sườn, má trong đùi, bả vai, hai bên cổ và cổ sau khiến mình chỉ biết sướng đê mê sởn gai ốc toàn thân. Em còn skill thổi và gặm 2 tai cũng khá áp phê và thích thú. Sau đấy, em lật ngửa lên, sóc và mút nhẹ chục phát khiến muốn phọt luôn mà may kiềm được. Sau màn nhử mồi, em tiếp tục đi lưỡi và rà ti từ ống đồng lên 2 đầu ti của mình, bàn tay nhỏ xinh thì HJ nhẹ ciu. Lại khá đứ đừ nhưng do em làm không quá mạnh và từ tốn nên vẫn cầm cự tốt, không bại trận sớm.
  • "Núi lửa Iceland"
    Mấy hôm nay, Kim Huy có dịch vụ mới "Núi lửa Iceland" thực ra là 2 gói dung dịch bổ trợ cho trò oral sex (BJ). Gói nóng có vị dâu, gói lạnh có vị bạc hà. Mình chọn gói dâu cho em thích mùi dâu, sẽ chọn gói bạc hà dịp khác
  • Blow Job
    Nhẹ nhàng, không quá dồn dập nên cảm giác dễ chịu và đủ kéo dài được cuộc chơi. Vừa BJ, em vừa dùng đôi tay xoa nắn các điểm yếu khác. Em không BJ 100% mà thường xuyên đổi qua 'chăm sóc' các chỗ khác để cả cơ thể vẫn còn độ nóng (điểm cộng lớn vì khi BJ 100%, ciu dễ chai lì do các 'điểm yếu' khác trên cơ thể bị nguội lạnh). Lúc thì em mút ti, lúc thì em hôn cổ; tay vẫn HJ nhịp nhàng đều đặn. Sau tầm 25' thì lên cõi niết bàn, lâu hơn mọi ngày tí, chắc do cái gói này làm tê bớt cảm giác. Ông nào trâu trâu mà dùng mấy gói này dễ có khi cả tiếng ko ra.
  • Xong xuôi, em mát xa đầu cho mình rồi tắm lại.
Mình đi vé Thái 1 như mọi lần, tip 1m.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • loveofsex loveofsex:
    lâu qua mới thấy anh keke
  • loveofsex loveofsex:
    ladiefox nói:
    các bác cho hỏi onsen 69 là như nào nhỉ
    là có tắm chung và thư giản có 69 ấy
  • Thangmax Thangmax:
    @Lục A Ka, check ibox giúp với bác 6
  • L ladiefox:
    loveofsex nói:
    là có tắm chung và thư giản có 69 ấy
    69 thế có dễ lây bệnh qa miệng k nhỉ B04
  • Thangmax Thangmax:
    ladiefox nói:
    69 thế có dễ lây bệnh qa miệng k nhỉ B04
    kỹ tính quá thì bỏ qua. Còn về cái bệnh này thì theo chuyên gia trên google thì khả năng cực thấp...
  • solox1 solox1:
    có điệp vụ gì không bác 6 Lục A Ka
  • solox1 solox1:
    mấy Huynh cho hỏi massge Nuru là có tắm chung ko vậy. Thanks A/E
  • Xinloichiuhetnoi89 Xinloichiuhetnoi89:
    solox1 nói:
    mấy Huynh cho hỏi massge Nuru là có tắm chung ko vậy. Thanks A/E
    Có nhé và còn có cả dùng v4 mát xa nữa nha bác
  • bakainu bakainu:
    Xinloichiuhetnoi89 nói:
    Có nhé và còn có cả dùng v4 mát xa nữa nha bác
  • bakainu bakainu:
    Vụ này mới biết, bác giới thiệu giùm cơ sở nào làm có cả nuru này với
  • solox1 solox1:
    thanks cac AE nha
  • D davidtruong:
    có keo 5 ngươi đi NDL ko
  • D davidtruong:
    Minh di tic 900k 1200k 1500k roi ok lam
  • D davidtruong:
    may e Tu van di goi villa thi dong moi vui anh em set keo 5 nguoi
  • LoneWolf LoneWolf:
    King massage 76 Đinh Bộ Lĩnh Bình Thạnh kìa bác đang rất hot vụ thư giản 2 lần, tắm chung và chà nuru @bakainu
  • tstssolo123 tstssolo123:
    Tokyo số nào hot vậy ?
  • A ad911:
    xin bảng giá Minh Tâm cộng hòa ae
  • hazand hazand:
    Nay ai đi massage Lê minh k, lập kèo đi chung dc giảm giá nè
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    ae đăng ký điệp vụ thì inbox ngay nhé
  • hazand hazand:
    @Lục A Ka bác check inbox Giúp nha.
  • Tai tan Tai tan:
    @Lục A Ka check ib dum e nhé
  • boycondon560 boycondon560:
    hello ae
  • Dory Dory:
    Chương trình mới nhé cả nhà.
  • Dory Dory:

Garryyau

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    530
    Điểm
    111
    02 thì ngon quá rồi. Chúc mừng bác

Thần Rùa

Bé Thích Massage
    Reaction score
    136
    Điểm
    46
    mừng chú gặp bé 02, TR rất kích thích kt thưa giản của bé, biết nương theo cảm xúc khách khuakhua

loveofsex

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    562
    Điểm
    90
    cặp mông em cũng hấp dẫn phết kkkk

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.