Q.10 04 ML, cô bé hậu đậu

Lượt xem: 2,125

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các bác, hnay mình sẽ review chút về bé 04 2k4 (18 tuổi thật nhé)

Cơ sở vật chất và quản lý vẫn như các review trước, không có cải thiện, đầu tư thêm, mình cảm thấy chán khoảng này. Phòng ốc vẫn cũ, quản lý và nhân viên vẫn chưa nhiệt tình hỗ trợ khách. Mình mong bác chủ nghiêm túc đầu tư vào nơi này hơn là boss.

Về bé 04, đây là lần đầu mình trải nghiệm một bé mới bắt đầu nên cảm thấy khá thú vị.
Ấn tượng ban đầu của mình khi nhìn hình ktv tháng 8 & 9 về bé là một cô bé loli sexy đầy tự tin nhưng thực tế thì ngược lại :ami-(23):
Bé làm phần khoẻ tạm, thiếu lực, phần tắm và thái yếu, thiếu kĩ năng và kinh nghiệm, vụn về
Tính cách bé hơi khờ, không được lanh lợi, thật thà, thiếu tự tin, ít nói, ngại gợi chuyện với người khác nhưng đây là một điểm khiến mình cảm thấy bé rất đáng yêu, khác hẳn với các bé mình đã từng đi.
Thái độ bé cũng hơi thiếu nhiệt tình, bị động, cần khách chủ động.
Mình nghĩ là các điều trên là bình thường do bé mới vào được 2 tháng và còn rất trẻ.

Chống chỉ định bé này với các bác thích skill đỉnh điêu luyện, dirty talk, thích nằm ườn ra hưởng thụ. Bác nào thích chủ động, chỉ bảo các bé sẽ phù hợp vs bé

Tic: 300, Tip: 1tr300

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến về cơ sở cũng như KTV để hoàn thiện về mọi mặt
Massage Minh Long xin nhận ý kiến đóng góp từ anh, sẽ trao đổi bộ phận cơ sở khắc phục và đào tạo nâng cao tay nghề cho KTV, có gì sai sót mong anh rộng lượng cho qua

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Mình ko chê bé nhé

Ca Noc

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
15
88
62
0 ₿
"Bé làm phần khoẻ tạm, thiếu lực, phần tắm và thái yếu, thiếu kĩ năng và kinh nghiệm, vụn về"
ông không chê, ông ghi kiểu này bé ko bị chửi bị phạt mới lạ, ghi vậy còn nặng hơn chê nữa ông ơi
haizz tội con bé

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Bé nó ms vào nghề 2 tháng thì thực tế skill vậy, dần cải thiện lên thôi, ko lẽ giờ bác muốn mình ghi bé skill tuyệt đỉnh kn đầy mình à?

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Review chi tiết thêm phần mệt với bác. Số đo các vòng chuẩn chỉnh ko nhỉ. Mình thấy có vẻ hơi loli hehe

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Update 12/10
Bé đã cải thiện khá nhiều về phần khoẻ, tắm, mệt, thể hiện được sự nhiệt tình, nhí nhảnh, năng động hơn, có tinh thần học hỏi, mình cảm nhận bé có sự tiến bộ vượt bậc về mọi mặt. Thái độ bé chuyên nghiệp hơn nhưng cá nhân mình thích sự thật thà trc đây của bé hơn, cảm thấy hơi tiếc cho phần này.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Boss Palace

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,289
889
41
1 ₿
Vượt bậc vì bé gặp lại ông nên bớt ngại đó. Chứ tui thấy vẫn y chang như ông tả thôi :)))))))

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: pokerist and Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ hiện bé cũng đã được rất nhiều anh chỉ bảo và bé cũng tiếp thu khá nhiều luôn rồi ạ. Anh có thể ghé để kiểm chứng nè.

• Haha
Điểm cảm xúc: pokerist