04 P.A Sư Vạn Hạnh

Lượt xem: 7,892

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
Xichlo1975 chào Ad , smod , mod cùng toàn thể anh em.
Hôm qua vô tình đi ngang quan 383 thấy cái bảng hiệu xanh xanh ghi P.A Relax hấp dẫn quá vội nhớ lại anh em có nói về chỗ này và quyết định dựng xe để vào thử.
Được tư vấn 4 gói dịch vụ nhưng nghe gói thái thấy hấp dẫn quá vậy là mua luôn . mua vé xong dược nằm nghỉ tý để mấy anh lên chuẫn bị phòng. 10đ cho dịch vụ chuyên nghiệp.
Bước vào phòng ở lầu 1 quẹo phải thấy bất ngờ thật, tại toàn đi ngủ trọ nên chưa thấy chỗ nào có phong cách trang trí ở đây, nói chung là đẹp , rộng, rất thoải mái.
Bắt đầu quy trình anh em hướng dẫn, thay đồ vào xông ngồi đợi em vào, tầm 5ph em xuất hiện một dáng khá cân đối hợp gu rồi.
Quy trình em làm cho tui.
Lau người em bảo ngồi nghỉ tý hãy tắm, rồi em kiểm tra nước đồ , đúng là em quan tâm tốt thật.
Tắm trên dưới như nhau không phân biệt đối xử lớn nhỏ luôn. xong lên nằm sấp em masxa.
Em đấm khá tốt, lưng tay chân đầy đủ hết, đấm xong em dùng đá nóng để tiếp tục masxa rồi còn sử dụng cái túi gì nóng nóng mùi thơm như thảo dược vậy đặt lên cỗ, thấy người nhẹ hẳn ra .
đấm xong rồi, bắt đầu mình cảm nhận em không dùng tay nữa mà dùng dầu xoa lên chân xong sử dụng v1 để masxa , cảm giác nó khó tả thật, em làm nhịp nhàng từng bên, rồi lên tren6mong6 lưng, cổ. rất tê người, lúc ấy thằng nhỏ nó lồm cồm bò dậy rồi, mình nói em cho mình lật lại hok là chết minh hihi. xoay lại được ngắm em lúc làm thái rất nhẹ nhàng và từ tồn, mình thích quá,thích nhất là em lấy v1 kẹp thằng nhỏ lại cho nó trượt hic , chắc thua anh em rồi, lúc này chịu không nổi mình ra rồi. em nhẹ nhàng lau người rồi bảo mình nằm nghỉ . em rửa tay chỉnh đồ lại.
Phần cuối, Em lấy mặt nạ đắp cho mình rồi em bóp tay bóp chân cho mình hồi sực nữa.
Một buổi với em cảm thấy như lên thiên đường vậy.
Hy vọng lần tời sẽ trúng sổ xố để gặp em phát nữa .
Tic 400k ( đang hỏi vụ cama gì gì đó thì có một anh vào mua vé ảnh bấm cho luôn giảm 100k)
Tip theo anh em .
Chú giữ xe 10k . loker10k

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P. Relax xin chia vùi cùng anh ạ. Sự hài lòng của các anh luôn là niềm vui và mục tiêu phấn đấu của chúng em ạ

• Like
Điểm cảm xúc: phong1996

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chà bác cũng đi bé này à, hôm bữa say sỉn chạy từ thủ đức lên mà nhớ mang máng nên ko report đc hihi

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
chỉ kềm hok nổi chiu bánh mỹ kẹp xúc xích của bé thôi, mà thấy bên P.A đổi đồng phục hay sao mà thấy anh em râm rang dữ ta ?

thedang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/9/17
Chủ đề
0
7
0
37
0 ₿
Em mày tuần trước mới đi, lưỡi của em rất là đê mê, massage khoẻ lẫn yếu quá đã.
bác nào thích múp thì đi thử, face khoảng 6-7 đ thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.