Q.1 04 - *** queen Dubai Tân Định

Lượt xem: 2,531

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
sau cái bài "hot tiktoker" của bác @Em Đẹp Lắm , mình cũng tò mò ham hố muốn gặp thử bé, nên có dịp rãnh mình alo hotline book bé ngay , tới nơi thấy có anh locker mới dễ thương nè, nay được dắt vô cái phòng nhìn lung linh như cung điện luôn, có đèn lồng treo cao cao nữa, nhìn kết cực kỳ , anh locker cũng nhiệt tình phục vụ móc 100 ra gửi ảnh cafe cho vui vẻ .
Xông hơi được chừng dăm phút thì bé vào, chào hỏi nhau xong thì bé cũng thoát y, xong lấy khăn lau mình rồi ngồi ôm ấp sờ mó nhau tí đợi nước trong bồn, bé có cặp mặt đẹp, v1 cỡ cam mỹ nắn bóp đã tay , v3 thì mũm mĩm , dê nhau được hồi bé dắt đi tắm , tắm rữa càng xà bông kỳ cọ kỹ càng xong thì bắt đầu dê nhau tiếp , liếm láp , bú bình các kiểu, còn được bé cho ngồi lên thành bồn BJ sương sương nữa, làm mình ngất ngây con gà tây lun.
Rồi mình với bé lên giường làm ít bài khỏe cho nhẹ nhàng, đấm bóp , đá nóng này nọ cũng hơn 20p , giao lưu với bé nói vụ bữa bé nhảy tiktok bé cười quá trời, còn bị bé véo yêu mấy cái nữa, rồi bé cũng đổ dầu đi thái , đi bài bản có kết hợp với kiến bò + đi lưỡi làm mình quằn quại mà chịu đựng thật là khó diễn tả cảm giác đó .... nuru bé làm cũng ok lắm, v4 ướt át gọn gàng, lúc vô thế cao bồi cưỡi ngựa mà hẩy thì ai yếu chắc out luôn rồi, mình phải kềm muốn chết mới qua được đoạn ấy , tới khúc 69 thì chịu hông nổi nữa out luôn trong 3p huhu , muốn kéo dài hơn mà lực bất tòng tâm , mình xin đầu hàng....
tip bé 1200 , tic onsen 800, 100 locker cho 1 trải nghiệm hài lòng !

• Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿