Bình Tân - 04 với bờ mông bự chà bá | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân 04 với bờ mông bự chà bá

Lượt xem: 675

sa ngộ tịnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
55
26
0 ₿
đợt này mình quay lại bình tân vì khá tò mò về bé số 04 bên này thấy bác nào cũng ngon ăn mà mình không đú thì lại hơi buồn thế là nhanh chóng lụi thẳng qua dubai gặp em chứ chần chờ hơi mệt , vì là cuối tuần nên chắc chắn đông nên để chắc ăn mình đã gọi trước kêu mấy bạn lễ tân bắt bé lại rồi chui qua liền chứ không mất bé là buồn thiu

đến nơi mình gạt chống xe rồi vô thẳng nơi đọc tên nãy có gọi đặt bé 04 các bạn cũng nhanh tư vấn vé , mình chốt luôn onsen 2 để test cho kĩ luôn , xong thì mấy bạn mời mình uống nước ngồi chờ mở phòng xíu thì được locker dắt lên phòng mời mình vô xông luôn cho lẹ , vừa ngồi xông vừa nghĩ nãy may mà đặt phòng không là lủi thủi đi về mất , cuối tuần cái là mấy bác đổ xô đi massage hà , ngồi nghĩ lung tung xíu thì em vừa hay vào luôn , dáng người em thì mình dây thon gọn kèm theo dáng thướt tha bước vào chào anh nhẹ trời ơi nó ngọt lịm

ra khỏi phòng xông là em đưa khăn lại lau cho mình liền , mà ra khỏi phòng xông mới thấy em có v1 nhìn đầy đặn và tròn ghê luôn bé này thì được v3 đúng bự luôn á , trời ơi nó tròn mẩy , đánh bốp bốp mấy cái mới đã eo em thon gọn nữa ôm em từ phía sau rồi ngửi mùi thơm từ tóc em thì đúng hết bài luôn nó thơm mà cuốn dã man giao lưu xíu với em rồi vô tắm chứ

vừa vô bồn là em trạnh thủ tắm kì cọ cho mình , xong cái là tấn công mình bằng màn đi lưỡi rồi thêm người em cà vào người mình mà trườn lên trườn xuống , rồi lick ti thằng em mình lúc này thì thằng em lên cũng cứng phết , em làm luôn màn bj ngay trong bồn , kèm thêm quả lút cán thì thôi luôn kết hợp nhẹ kẹo the , mát mát lạnh lạnh kìm không nổi nữa thì mình đành bắt luôn trong miệng em

xong shot đầu thì lên giường làm bài khỏe hồi sức , bé làm tốt , đủ bài đủ lực ,đá nóng quá tuyệt luôn bẻ sương rồi cổ vai gáy làm xong mà người mình nhẹ đi mấy kí luôn , làm xong thì mình kéo em nằm xuống ôm miếng , mà vừa nói em vừa lấy tay đưa lên miệng mà mút rồi để tay mình lên ngực em , khúc này thằng em mình cũng hồi đủ rồi đó , em lại đi lại bài thái rồi nuru , đi lưỡi quanh người bj nhẹ mấy cái là em xoay luôn vào thế 69 cho mình thưởng thức , v4 em dọn gọn gàng nước nôi thì đầm đìa chảy như suối luôn tha hồ húp , cả 2 xà quần xíu thì mình cũng ra , mà nghe em rên thôi cũng hứng dã man ấy mà nhìn em xinh quá chừng , hông biết hot chưa nhưng mình mong em đừng hot để mình còn có cơ hội gặp lại em nữa

tic onsen 2 giá giảm còn 960
tip 1tr2

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Bé 4 ngôi sao đang nổi, trời sinh 9 muội sao còn sinh 4 muội :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Để Súng luyện thêm 5 năm Đồng tử công nữa mới dám xuống núi :ami-(47):

• Haha

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Để Súng luyện thêm 5 năm Đồng tử công nữa mới dám xuống núi :ami-(47):

• Haha

Thánh Kiếm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/10/18
Chủ đề
1
126
26
28
0 ₿
Em này nhiều anh biết đến quá, trước đi thấy em có tiềm năng rồi.kkk

hoàng rapper

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
38
18
0 ₿
bé bén lắm đúng không chủ thớt , bữa bé quằn cho xém liệt luôn kk V1 bé đỉnh thật sự

• Haha
Điểm cảm xúc: Tài Lê

Posee

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/12/20
Chủ đề
0
34
5
0 ₿
v1 cỡ cam việt hay cam mỹ vậy các bác chứ bờ mông như bác thớt miêu tả là duyệt rồi đó :cuteonion9: