Euro 2024 - 05. Ấn tượng khó five | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 05. Ấn tượng khó five

Lượt xem: 498

Mr.Tr

Thượng Uý
Thánh Phán
12/2/23
Chủ đề
34
340
189
TPHCM
2 ₿
May mắn nhận được code trận chung kết euro ở cơ sở Hera có vài số mới về liền inbox hỏi thăm và book dc bé 05. Tới nơi ae quầy đón tiếp niềm nở làm thủ tục check code nhanh gọn lẹ rồi lên phòng. Xông hơi được vài phút thì bé vào. Cho bé đợi 5p ngồi xông hơi tiếp rồi mở cửa gặp bé. Đập vào mắt là 1 cô bé chubby cao gương mặt dễ thương cute bé cất giọng chào thì nhận ra là bé người hà nội thủ đô. Giọng nghe dễ thương nhí nhảnh. Bé lau mồ hôi rồi bảo mình ngồi nghĩ đợi chút rồi vào tắm. Trong phòng hơi nóng nên nhìn bé mồ hôi ngắn dài nhìn thương thật mình kêu bé cởi đồ ra cho bớt nóng thì bé cũng đi cởi đồ mà còn quấn cái khăn rồi kêu a nhắm mắt lại đi e ngại nữa chứ. Trò chuyện thì dc biết bé mới vào nghề đc 3 tháng thôi và mới tăng ký nên nhìn hơi chuby. Vào tắm thì bé tắm kỹ cho bé tắm rửa đủ loai luôn vừa tắm vừa nói chuyện mà bả quên là có tắm cho thằng e mình chưa nữa. Tắm xong lau người xong làm 1 hơi listerrin khỏi mass khoẻ gì hết đè bé ra hôn cho bõ ghét. Bé cũng hưởng ứng lao vào nhau hôn hít tới tấp giục luôn cái khăn che người của bé. Hôn môi hôn má rồi đi lưỡi xuống cổ rồi dừng lại ở hai hạt đậu nhỏ nhỏ mút say sưa hết bên trái rồi vòng qua bên phải. Được 1 lúc thì lại di chuyển xuống phía dưới tìm hạt đậu nhỏ nhỏ hồng hồng khác. Rà rà xíu thôi thì đã rỉ nước ra rồi được nước mình đẩy mạnh cái lưỡi vào sâu tí nữa thì bé ú ú ớ ớ giật giật người nước ra càng ngày càng nhiều. Đưa luôn ngón tay vào thì âm hộ nó co giật y chang bé giật giật vậy. Được 1 lúc thì kêu bé đổi chỗ làm a sướng đi e. Bé cũng đi lưỡi click ty lau trụ đi nhẹ nhàng rất cảm giác. Mình kêu bé chà v4 luôn đi e bé nghe xong thì leo lên người rồi chà sát rạt vừa cầm thằng e vừa quẹt quẹt vào v4 của ẻm hazzz còn kêu a ơi ra luôn đi a thật là kích thích chịu k nổi mình kêu e vào thế 69 luôn đi e cùng làm cho nhau sướng rồi sau vài nhịp lút cán chịu ko nổi cũng out trong sung sướng. Nằm nghĩ xíu rồi tắm lại. Tắm xong thấy thằng e mình chưa xuống bé còn chọc chọc cho nó lên nữa chứ hư thiệt hư mà. Hôn cái chào tạm biệt kết thúc 1 ngày vui vẻ.
Thanks mod dory đã tài trợ vé.

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
77
1,253
701
0 ₿
Úi nay ních a đã đỏ chót cháo mắt quá kkk . E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm cùng ktv 05 ạ . E xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống đóng góp thật nhiều bài cống hiến cho người xem và bạn đọc hiểu thấu quy trình và ktv để có niềm tin đặt vào đúng chỗ ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr