Tân Bình 05 Savi Thăng hoa cảm xúc Như Ý

Lượt xem: 992

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Cuối tuần dạo quanh cộng hòa chưa biết đi đâu và về đâu, thấy Savi cũng đã lâu chưa ghé, nên ghe vào thám thính tình hình, thấy hình vài em mới khá xinh, thấy còn bé 05, body mình dây, ngực vừa đủ dùng, eo thon

Đánh giá chung: dáng tầm 1m55 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng, kỹ thuật cao

Face: ưa nhìn, da mịn, nhẹ nhàng tình cảm
V1: đẹp vừa đủ dùng (không thích to quá)
V2: eo thon
V3: căng mọng, bóp sướng tay
V4: sơ sơ là ướt nhẹp rồi

Vừa bước vô là e chào liền, ngồi xông hơi thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, qua giường tiếp tục thôi anh ơi

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui đã out thăng hoa cảm xúc.

Mass khỏe: đấm có lực, khoái nhất massa đầu cảm giác thoải mái, xả stress

Tic 800k còn 600k (code camapro)
Tip theo thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: Lúa trổ bông

Lúa trổ bông

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/3/23
Chủ đề
4
43
18
Hồ chí minh
0 ₿
Ko biết bé 05 có hợp vs bé mới nào không vậy ta, thấy nhiều bài khen bé lắm, mà mình cũng thích của lạ, sức khoẻ mình k đủ nhưng đc cái tham lam :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Toyota Takuda

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
cám ơn anh ạ . Hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ☺️☺️☺️

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
Cám ơn anh ạ hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
cái này phải nhờ cơ sở tư vấn cho bro nha, chứ tôi cũng không biết hợp với ai rồi

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Ủa 05 này sao lạ quá ta, chẳng nhẽ 05 này là số mới.