Gò Vấp [06/02/2021] Number 30 – Nữ hoàng dâm đãng của Ánh Dương

Lượt xem: 5,414

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Hi anh em diễn đàn.

2 tuần trước lần đầu ghé Ánh Dương dự định check em 30 nhưng do một sự cố nho nhỏ trong quá trình book lịch nên cuối cùng được khám phá skill lưỡi thần của em 68. Tuy nhiên trong lòng vẫn nung nấu ý chí đi thử số 30 một lần cho biết. Rút kinh nghiệm lần này nhắn tin đặt gạch cẩn thận. Sau khi cà phê buổi sáng với mấy đứa bạn cấp 3 xong thì vọt qua Ánh Dương gấp.

Mượn hình cơ sở phát. Number 30 đây nhé anh em.
No. 30.jpg

Đến nơi làm quả Onsen 2 xem có đúng như lời admin quảng cáo là “về thái độ và độ dâm + bài bản massage của bé thì ngất người luôn” hay không. Vào phòng xông hơi ngồi thiền, ngồi hơn 5 phút nóng quá cũng muốn ra nhưng chưa thấy em vào nên ráng ngồi xông tiếp, đợi 5 phút nữa thì có bóng người lấp ló ngoài cửa. Ok đã đến lúc rồi, cố nán lại thêm 1 phút cuối thì bước ra, mồ hôi mẹ mồ hôi con nhễ nhại (đến cái quần xà lỏn đang bận cũng ướt nhem như vừa mới vớt trong thau nước ra), vừa thở phì phò vừa chào hỏi làm quen em. Ý! Nhìn mặt em đúng dâm như mình muốn nè B44, là dâm lộ thiên ra luôn chứ không phải “có nét dâm ngầm” gì sất. Em nói chuyện siêu nhí nhảnh, siêu thân thiện tạo cái cảm giác mình đã quen nhau từ kiếp nào vậy. Vừa mới lau mồ hôi đặt mông ngồi xuống ghế là em nhào đến lick ti mình ngay và luôn. Em nói: em thích bú vú nhất đó anh. Chết cha! Đúng ngay điểm yếu của mình B33! Em lick say mê nhiệt tình hết bên này sang bên kia bất chấp người mình vẫn còn đầy mồ hôi. Sau khi để em lick cho đã thèm thì đến lượt mình. Từ từ cởi áo khoác của em (em mặc đồ style tiếp viên hàng không nhé anh em, lúc đầu mình cứ tưởng style thủy thủ, nhìn cũng na ná nhau), rồi kéo áo ngực xuống mà nắn bóp vòng 1 khủng, chắc bét nhất cũng phải cỡ 90. Ôi chao nó mềm mịn, mát rượi, 2 đầu ti hồng hào nhìn thích cả mắt, bóp đã cả tay! Xoa nắn một hồi thì mình tấn công xuống dưới. Nói em ngồi lên ghế, tụt cái quần lọt khe đỏ chóe ra quăng qua một bên, rồi kéo vòng 4 em lại mà bú liếm, thỉnh thoảng nút hột le đánh chụt một phát làm em giật nảy mình.

Thôi làm quen nhau thế cũng tạm đủ rồi, em dẫn mình vào bồn tắm rửa sạch sẽ. Em tắm thằng nhỏ bao kỹ, tắm xong nhìn nó mới tinh như hàng mới xuất xưởng luôn yociexp72. Sau đó em và mình dắt tay nhau ra giường chuẩn bị thăng hoa. Em nói giờ anh muốn làm gì nè. Kkk, ta đây chỉ đợi câu hỏi này thôi. Trước tiên mình nói em ngồi ở thành giường, 1 chân thõng xuống 1 chân chống lên, chàng hảng phơi bày hàng họ hết ra để ngắm nghía canh chỉnh cho đã mắt. Xong, bàn ăn đã dọn sẵn sàng, chén thôi! Này thì húp lẩu nè, này thì ăn sò nè, này thì lếu lều nè yociexp73! Em nói em thích nhất là anh vừa liếm nút vừa thọc ngón tay vào đó. Ôi ddcn của tôi! Mình kê ngón giữa ngoài cửa hang ẩm ướt, chật vật tìm đường vào. Công nhận cô bé của em đúng bót luôn, luồn lách mò mẫm mãi mới tìm được cái lỗ để đút vào. Và rồi: này thì liếm nè, này thì nút nè, này thì thọc ngón tay vào nè yociexp60! Nhìn lên thì thấy mắt em nhắm nghiền, miệng thì rên rỉ. Lúc đầu em còn ngồi được chứ về sau xem chừng ngồi hết nổi em nằm ngửa ra giường luôn. Mà mình thì đâu có lúc nào ngơi nghỉ, vẫn tiếp tục kết hợp chọc ngoáy bú mút. Sau em cong cả người lên, bụng em ưỡn thẳng lên trời như mấy vận động viên uốn dẻo á. Em rên bao lớn luôn, lớn đến nỗi hình như em cũng biết nên phải tự lấy tay bịt miệng mình lại, mà cũng chỉ được một lát là em sướng quá quên béng mất. Người ngoài phòng nghe thấy dám nghĩ mình đang hấp diêm em. Đến khi ngón tay mình chạm ngưỡng tốc độ piston động cơ xe rồi thì tự nhiên thấy lưỡi mằn mặn, em vừa mới ra thì phải? Thôi kệ, liếm tiếp đã. Bỗng dưng thấy em ngồi bật dậy như cương thi, đầu tóc rũ rượi, mặt mũi lờ đờ rên em sướng quá rồi gạt tay mình ra, nói để em thủ dâm cho anh xem nè. Rồi em tự lấy tay day day hột le càng lúc càng nhanh, mình thì cứ ngồi chống cằm lên giường mà cười ghẹo em sướng lắm hả B32. Em cũng gật gật dạ dạ thôi chứ cũng không nói nhiều nữa. Được một lúc thấy em hẩy mông lên, lại vừa lên đỉnh chăng? Đợi em ngồi thở vài chục giây thì mình lại đè em xuống mà tevet tiếp, lâu lâu kết hợp tuyệt chiêu của bác Lục A Ka: “nhất chỉ xuyên chim”. Hôm nay cho em rên như chưa bao giờ được rên luôn, mà công nhận nghe em rên cứ như đang làm tình thứ thiệt vậy đó, giống như là em đang dính “nhất trụ xuyên chim” chứ cóc phải “nhất chỉ xuyên chim”. Sau khi liếm đến gần gãy cả lưỡi thì mình stop nghỉ mệt, em vừa nằm thở vừa trách yêu: hôm nay em mà lạc giọng là tại anh hết đó. Rồi em nói tiếp: thôi đến lượt em đi chứ không lát em không còn sức phục vụ anh ráng chịu hen. Mình vừa gật đầu là em bồi liền: cu anh đâu đưa đây em bú nào yociexp56. Chưa kịp phản ứng thì em tụt xuống đất, quỳ xuống dưới chân mình mà ngậm lấy một nửa thằng nhỏ, rồi với khúc thịt vẫn còn trong miệng, em đẩy mình ngồi xuống giường và mút say mê. Em với tay lấy chai nước gì đó trong giỏ, há miệng ra hớp một ngụm, rồi cẩn thận đưa thằng nhỏ vào miệng mà không để nước trào ra. Ôi nó tê tê mát lạnh, một cảm giác rất Yomost!!! Em quỳ dưới đất, vừa ngậm nước vừa mút kem, 2 tay em vươn lên xoa xoa 2 đầu ti mình. Mình thì tranh thủ vươn tay vào giỏ lấy cái chai ra xem, à ra là nước súc miệng Listerine. Thế là mình ngồi đọc thông tin trên nhãn chai, em thì tác nghiệp phía dưới háng mình. Tiếng òng ọc cứ thế vang lên trong căn phòng tĩnh lặng. Sau một lúc thì nước cũng hết lạnh, em nhả thằng nhỏ, nhổ nước đi rồi đẩy mình phát nằm ngửa ra, 2 chân mình vẫn vắt vẻo phía dưới thành giường. Em nói giờ anh chết với em nè B33. Thế là có bao nhiêu skill em trổ hết, quyết phục thù màn áp bức lúc nãy. Này thì đá bi nè! Này thì vuốt trụ nè! Này thì lick ti nè! Này thì nút trứng cút nè! Này thì bánh mì kẹp xúc xích nè! Này thì lút cán nè! Mình ráng vận hết 10 thành công lực cầm cự được hơn 5 phút nữa là out. Thua. Chịu hết nổi. Sướng tê tờ rim yociexp46.

Sau 1 tiếng quần thảo quằn quại rên xiết 2 đứa nằm ôm nhau nghỉ mệt. Với tay lấy khăn lau tấm lưng đã lấm tấm mồ hôi của em. Em thì ôm chặt lấy mình, mình nằm vuốt tóc em, thỉnh thoảng trao nhau những cái hôn phớt nhẹ nhàng tình cảm, cả 2 review comment các kiểu về trận đấu trên giường vừa rồi giống như 2 BLV bóng đá thứ thiệt vậy đó.

Thôi đi tắm. Xong là massage khỏe. Lúc đầu dự tính là lần này thử massage mệt suốt 2 tiếng xem sao, bỏ màn khỏe luôn. Giờ mới nhận thấy có mệt là phải có khỏe, mệt-khỏe-mệt cái vòng tuần hoàn đó, và nhận ra mình cóc phải siêu nhân để có thể chiến liền tù tì 2 tiếng không cần nghỉ mệt. Massage khỏe em làm rất có lực nhé. Em dặn mình là đau cứ nói em để điều chỉnh lại nhưng không sao, đau nhiều thì sẽ khỏe mau thôi. Lúc đấm bóp tay em còn cố ý kê bướm sát mấy ngón tay mình nữa chứ. Em nói chọc anh nè yociexp15. Làm mấy ngón tay cứ phải với với lên vuốt ve cô bé của em hoài.

Bình thường thì xong màn khỏe sẽ đến màn Thái, nhưng nay em và mình pass luôn. Em nói mình nằm ngửa lại rồi nằm nghiêng áp đầu vào một bên ngực mình. Tay vuốt ve cái khối đang nổi cộm trong quần mình (nãy mình mặc xà lỏn lại rồi nhé, tại em nói em thích vuốt ve cu anh qua lớp vải quần cơ – dâm vậy mới chịu!). Mình xoa lưng em chầm chậm, trong nền bản nhạc ngoại không lời du dương trong phòng, mình với em nằm vuốt ve nhẹ nhàng, không ai nói tiếng nào. Cảm giác như 2 vợ chồng mới cưới đang tận hưởng tuần trăng mật đầy lãng mạn ở một nơi tuyệt đẹp nào đó trên thế giới. Rồi em chợt nói: 2 đứa mình mà sống chung nhà chắc là đè nhau ra chịch suốt ngày đêm quá anh nhỉ. Mình cười đồng ý: lúc đó anh sẽ chịch em mọi lúc mọi nơi, lúc đang nấu cơm nè, đang làm việc nhà nè, em làm gì cứ làm, còn anh chịch cứ chịch. 2 đứa cứ nằm nói mấy chuyện linh tinh như vậy đó, mặc cho thời gian chầm chậm trôi.

Hình như nói chuyện chịch choạc một hồi dẫn đến nổi hứng thì phải yociexp100, và thế là cả 2 lại tiếp tục lao vào nhau.

Giai đoạn 1: mình nằm ngửa, em quỳ ngồi trên mặt mình cho mình bú liếm, lâu lâu đưa mắt lên thấy bộ ngực khủng của em nhấp nhô theo từng nhịp thở, có lúc nút hăng say quá làm em sướng phải quỳ thẳng dậy lấy hơi rồi lại hạ thấp xuống cho mình tác nghiệp tiếp.

Giai đoạn 2: em nằm nghiêng bên trái, mình nằm nghiêng bên phải, quay mặt vào nhau, mỗi người bú liếm cô bé cậu bé của nhau. Em cố nhấc một chân lên cao cao xíu để mình rúc đầu vào được. Còn mình thì không dám nhấc giò, cứ nằm khép nép 2 chân sát vào nhau làm như sợ dạng ra em mút sướng qua là nó phọt ra luôn thì hết cuộc vui. Cái này có thể gọi là thế 69 nghiêng chăng?

Giai đoạn 3: 69 ngược. Mình trên em dưới. Tư thế này bao phê nhé anh em. Do mình ở trên nên chủ động hơn, và cái cảm giác em với đầu lên cố ngậm thằng nhỏ, liếm liếm rồi đá lưỡi qua lại nó sướng cực.

Giai đoạn 4: em nằm ngửa, mình quỳ trên ngực em, đưa xúc xích vào giữa 2 ổ bánh mì cỡ đại cho em kẹp tập 2. Có điều kẹp được một xíu thì em thèm quá kéo mông mình lên để em bú luôn. Mình thì nhân cơ hội thực hành đẩy xe bò, nhấp ra nhấp vào trong miệng em. Cảm thấy ngày càng nắng cực.

Giai đoạn 5: mình lại nằm ngửa cho em quỳ chổng mông phía dưới mà thổi kèn. Cái cảm giác vén tóc em qua tai trong khi em chăm sóc cục cưng của mình nó vừa sướng cả hồn lẫn xác B25. Rồi đến khi em trở lại sở thích lick ti kết hợp vuốt trụ là chẳng bao lâu mình out trong sung sướng. Em cười khúc khích nói: em biết điểm yếu của anh rồi nhé. Haizzz. Lick ti thì mình còn chịu được chứ vừa lick vừa vuốt là thua. Chắc mốt phải cấm mấy em triển chiêu này mới được yociexp57.

Vừa tắm lại xong là thấy locker gõ cửa. Đúng là khi người ta vui thì thời gian trôi qua nhanh thật. 2 tiếng đồng hồ vút qua như gió thoảng mây bay. Em trao mình những nụ hôn từ biệt làm lòng thấy xuyến xao. Chân bước xuống cầu thang mà cảm giác lâng lâng như đang bước những bậc thang trên thiên đường. Tuy nhiên về thể xác thì chỉ có 2 chữ: mệt, đói (sáng giờ đã ăn gì đâu). Thế là nhờ locker nấu 2 hộp mì lẩu Thái đập trứng và rau vào xơi. Công nhận húp lẩu xong ăn mì thấy ngon ghê nha anh em yociexp59.

Đánh giá KTV:
  • Face: Bao dâm.
  • V1: Size khủng, mềm, mịn.
  • V2: Hợp dáng.
  • V3: Bự, mát rượi, trắng trẻo hấp dẫn.
  • V4: Đã tẩy sạch lông, húp khỏi sợ khó thở nhé, còn thơm tho nữa chớ.
  • Tỉ lệ BJ/HJ: 90/10. Mới đi có 2 em nhưng công nhận đến lúc này thấy mấy nàng tiên Ánh Dương skill BJ miễn chê. Sau này nếu được đi test vài em nữa xem trình thế nào.
Thiệt hại:
  • Tic: Onsen 2 giảm 50% do admin tặng xem như là bù cho sự cố book lịch 2 tuần trước. Thanks admin nhiều nhé!
  • Tip = tic.
  • Lễ tân 100k.
  • Locker 50k. Thank you bát mì nhé!
  • Tổng cộng 1.350k.
Xin chào và hẹn gặp lại.

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym B32

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Thay mặt bé ad xin trân trọng cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cơ sở và bé...

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Viết dài quá đọc mỏi mắt nhưng chị tiết và hay như truyện người lớn luôn. Mấy lần trước có mem report AD thấy pv đi xuống nay bài này có vẻ gỡ lại.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,773
4,537
30 ₿
ngon nha, công nhận viết đầu tư thiệt yociexpress01

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Chi tiết tới chân lông... Chúc mừng bác gặp được dâm nữ yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity

Vui Cùng Bé

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
6
41
9
0 ₿
Chưa an gì mà mệt với đói. Lục của bác vẫn tốt đó bác, chắc lúc xung trận bác mê chim hơn là mê ăn hả bác?

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Nói thật là gần đây đọc mấy bài report Ánh Dương bác nói cũng hơi ớn. Nhưng nhờ các bác ấy mà mình lập đc cái blacklist để đỡ phải đi check mấy bé đó. Với lại tính mình cũng cẩn thận, trước khi đi là phải lướt report, inbox nhờ tư vấn, đối chiếu bé đã đc tư vấn với các report lần nữa rồi mới dám book lịch. Nhờ vậy hạn chế tối đa sập hầm sập hố.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
phải đi móc túi bác lục rồi đây kkkk

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
đọc không mà sướng tê người luôn ạ

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
trước có qua 1 lần mà bị cái thoa tinh dầu nhiều quá, muốn làm việc cũng ngại á nên lâu rồi k qua