Gò Vấp - 06 ánh dương cô bé vui vẻ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp 06 ánh dương cô bé vui vẻ

Lượt xem: 592

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
98
1,603
1,205
38 ₿
ủm hàng bữa giờ mới rảnh viết report cho em nó
tới nơi thì bữa đó phía trước đang làm lại đường với vỉa hè nên hơi khó để chạy vào. dự là sau này đường DQH sẽ mở rộng cho dễ đi đây
trình bày hoàn cảnh xong là bế lên phòng xông hơi các thứ xong là bé vào. bé mặc bộ đầm màu đỏ hình như đồng phục, theo cảm nhận cá nhân thì bộ đồ k làm tôn đc hết vẻ đẹp của em nó
trò chuyện 1 hồi thì vào tắm, bé nó trút bỏ xiêm y thì u cha. v1 real teen săn mịn vừa tay. Nhím úp mặt vô hít hà liền, ta nói nó non và thơm làm Nhím già rung động gì đâu. tắm lẹ ra giường làm shot 1 thì em nó lick ti mơn trớn các thứ rồi bắt đầu bj. đánh giá sơ bộ thì bj tạm ổn , nhịp độ nhanh chậm tùy lúc. Xong shot 1 thì đấm bóp massage. bé thuộc tuýp hoạt ngôn nói chuyện vui vẻ mặn mà lắm. bác nào đầu nhảy số không nhanh là ko kịp với em nó đâu hen.

shot 2 bắt đầu với bài thái thì v1 real chà tới đâu êm ái tới đó. bài NURU thì em dùng mông chà là chủ yếu, chà xong lưng thì bắt đầu thả kiến bằng lưỡi khắp người và wc. tê tái 1 hồi thì lật lại , lúc này nhìn em chà thái + nuru thì view đẹp thơm làm thằng em biểu tình dữ dội. chịu hết nổi thì ấn đầu bé xuống và finish cia. nằm nghỉ xíu tắm rửa đi xuống đá tô mì bò. bữa đó phục vụ cho ít thịt quá, chắc đc 3 miếng nhỏ ăn xong vẫn còn đói hix
-------------------
sbd 06
face : xinh
v1 : real , teen , căng mịn
v2 : mình dây
v3 : căng tròn
v4 : thơm
service : vui vẻ
-------------------

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Anton

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
20
106
86
45
0 ₿
service có được full cây ngoan dễ bảo không bác

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
81
987
466
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh Nhím ạ! Chúc anh sức khoẻ và hẹn gặp lại nha :2onion35: Hình như lâu lắm rồi mới được đọc bài của anh thì phải:cuteonion39:

• Love
Điểm cảm xúc: nhimxu