06 búp bê xinh xinh

Lượt xem: 4,126

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Thân chào các anh em chiến hữu!
Được sự tín nhiệm của anh 6 A ka, anh ấy đã giao 1 nhiệm vụ hết sức sung sướng là nằm vùng thinh thám nhân vật mới của P.A - Nàng búp bê xinh 06
Sau trận banh hì hục với anh em công ty, tui đây chỉ muốn bắn thật nhanh đến PA với tốc độ hơn là bị chó rượt chỉ đế được xả cơ cho thật thoải mái. Sau hồi xuất trình thẻ nhiệm zụ, anh locker đưa lên phòng VIP lầu 2, mới đi ngang lầu 1 mà nghe tiếng đấm bóp của bạn hiền nào đó là đã thích rồi.
Vào phòng thì hơi bé và tù túng, tại quen đi VIP 1 rồi, nay đá banh đi trễ lên phải zô tận phòng khác, hơi buồn chút, nhưng không sao, vào phòng xông hơi ấm êm cái đã
Đang phê pha trong làn khói trắng thì có nghe loáng thoáng tiếng mở cửa, đoán chắc em nó vào. Rồi tiếp đó là tiếng nước mở. Dù chưa thấy mặt nhưng Duyệt cái hành động chuẩn bị chu đáo của em nó rồi
Xong phần khói trắng, mở cửa bước ra thì.... chu cha, bé búp bê nào đây? nhìn có chút ét ah. so với tướng bự con như mình, chắc quơ tay cái ẻm ngợp thở quá.
Nhưng không sao, ẻm mời mình vào bồn để em ấy tắm táp. Từ đó mới nhìn kỹ, ẻm cũng có nét dễ thương, makup hơi dầy chút nhưng vẫn ko che giấu được tuổi trẻ mơn mỡn của em
Dô phần mas khỏe thì vượt sự nghi ngờ của mình. em nhỏ con mà làm rất có sức. Cứ sợ mình là lượt thứ xx trong ngày, ẻm mệt nên ko còn sức mà làm. Nhưng chắc ẻm có uống bò cụng trước, nên vẫn khỏe vẫn đã nha
Vì đá banh nên tay chân hơi đau chút, nhưng em không làm quá mạnh khiến chấn thương đau hơn, nói chung là lực vừa đủ, vượt chuẩn so với người có thân hình bé như em
Zô mas mệt thì thôi rồi, ẻm còn nhỏ, nên vòng 1 cũng không phải cam, nhưng vẫn mềm mại, tối quá nên mình ko rõ có hồng hào không. Anh em khám phá tiếp nha
Em đi lưỡi và ti khắp người mình, từ chân lên cổ, từ rún lên ngực, rê lưỡi khắp thằng lớn thì em nó mân mê thằng nhỏ. Cái cảm giác bàn tay mềm mịn ấy, cái miệng bé xinh ấy chạm vào, ta nói muốn gục ngã tại chổ, không biết còn sức chống cự không?
Sau một hồi mân mê chán chê, em nó dô bj ngon lành cành đào, người mình cứ quíu theo từng đường lưỡi của em nó, sau 1 hồi chiến đấu thì thằng em mình đã tử nạn nhưng thằng anh thì sướng
Nói chung em 06 này dễ thương, hơi ít nói, nhưng mình chủ động nói chuyện nên ẻm cũng sẽ vui vẻ theo
Chốt hạ
Số xe: 06
Mặt dễ thương có nét búp bê xinh xinh
V1: bé, quýt, nhưng mềm mại mịn màn
V2: chắc cũng 56 ngọc trinh
V3: căng tròn theo độ tuổi
V4: Nước tràn bờ đê
P/S: vừa làm mà lâu lâu em đút quýt cho ăn, nhẹ nhàng ấm áp vậy là thích quá rồi
Cảm ơn mod Lục A Ka đã cho mình 1 chuyến thám hiểm trọn vẹn

* RedBull *

Tập Sự
Bé Thích Massage
3/4/19
Chủ đề
0
59
21
44
Massage room.
0 ₿
"mới đi ngang lầu 1 mà nghe tiếng đấm bóp của bạn hiền nào đó là đã thích rôi"
Vậy mà kích thích rồi hả bác? Tui tưởng bác nghe tiếng rên rĩ hay chép chép gì chớ.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Hình như #6 ở PA em nào cũng mình dây nhở. Thêm 1 bé sẽ vào list cần check của tui, chuẩn bị thóc lúa thôi

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and KamaSu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM