Q.1 06 DUBAI Tân Định. Lần t2 đi massage

Lượt xem: 1,598

YGGDRASIL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/12/21
Chủ đề
1
10
3
0 ₿
Thiệt tình là đây là lần thứ 2 mình đi massage luôn nên còn nhìu bỡ ngỡ quá mấy hay em đừng gạch đá.
Lần đầu tiên mình đi Pataya gì đó kh nhớ rõ tên nó là Kim Huy chuyển về sát bên bố đi bộ á đợt đó Kim Huy đổi chỗ mình đi em số 16 mà mấy ông hay rv thần dâm thánh nữ gì đó. Đi 1 lần lưu luyến hoài luôn 100đ/10 siêu đã siêu tình cảm mà còn nc rất tn nữa.
Rồi chuyện là vầy hôm bữa mình quyết định đi lần 2 thì thấy Kim Huy đóng cửa cmnr. Thấy ả rv Dubai rất nhìu nên đi thử qua dubai quận 1 buổi tối tầm 7h mà đông quá nên mình chạy lên dubai tân định để khỏi chờ vô thì mình lấy vé 900 tên osen hay gì á mình kh có chọn số.
Lên phòng xíu thì 1 bé loli bước vào trò chuyện tí thì biết 2k2 số 06. Cãm giác háo hức mong chờ lắm luôn vì lần đầu đi số 16 Kim Huy để ấn tượng quá tốt luôn. Cũng xong khô r vào bồn bé rữa sơ sơ cho mình r ra nằm sấp. Bé dùng ngực chà chà chắc massage cho mình mà ngực bé quá nên kh cảm giác gì mà mình cứ thấy tếu tréu mắc cười. Xong xoay ng lại thì cũng có hj bj mà bj hời hợt đến kh tin dc mình kh có dc tí cảm xúc luôn xong dc khoản 5p thì bé bảo nay có dv đặc biệt là quan hệ luôn??? Mình đọc nhìu bài rv mình chỉ biết là bj or hj cho ra luôn thôi lần đầu tiên mình gặp vậy nên mình từ chối ak phí là 2tr5. Xong dc 3p sau chà chà bé lại gạ mình ns tại thấy mình hợp nhau bla bla giảm giá cho mình. Thôi mình cũng tùe chối vì bé làm hời hợt quá mình hông cx gì. R bé cũng tiếp tục hj cho mình chán quá nên mình tưởng tượng xíu r gồng ng ra luôn. Hêtd r á lần 2 đi thất vọng ê chề.
Mình đăng đây để hỏi mấy anh em lâu năm vài điều vì mình ms đi l2 thôi kh pk gì:
1. Ủa cái dụ gạ chịch đó là bt hả ae?
2. Ở dubai có bạn nào tốt như 16 kim huy kh? Chắc do mình xui nên bạn 06 dubai này làm mình chán hơn tự quay tay nữa. Mấy ae rv dubai rất tốt nên mình tin chắc ở đây good mong ae cho số ktv tốt tốt ở đây cho mình.
3. Kim huy nghĩ luôn hả ae? Rồi em ktv 16 kim huy nghĩ luôn ak hay chuyển chỗ.
4. Ae giúp mình với Vip thái 500 vs Onsen 900 khác nhau gì??? Sao mình đi onsen mình cũng thấy y chang lần mình đi vip thái ở Kim Huy mình kh phân biệt dc khác nhau gì luôn. Ak khoan khác cái ktv có dùng ngực chà chà chắc tinh dầu mà cũng kh cảm giác gì chắc số 06 ngực nhỏ. Vậy 900 vs 500 là thêm cái dùng ngực chà à ae

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Tui nhớ 06 Tân Định nghỉ lâu rồi mà bác ? Bác đi lúc nào vậy ?

YGGDRASIL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/12/21
Chủ đề
1
10
3
0 ₿
Mình đi mới đây à hôm 10 tây hay 11 gì á kh nhớ rõ à. Bé 06 bảo từ dubai q1 chuyển qua tân định dc tầm 2 tuần. Sn 2k2 quê đồng tháp hay tiền giang gì á. Cao 1m65 ốm mình dây ngực hệ chanh. Ông xem có nhằm vs bạn nào hôm

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
204
139
15 ₿
cho mình bác đi ngày nào vậy, đợt vừa rồi mình cũng đi sao ko có vụ này ta

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
hiện tại bé 06 đã được cho nghỉ từ ngày 07/12/2021 rồi ạ. Vi bé có tình trạng vòi vĩnh tiền khách, làm qua loa và yc khách quan hệ ngoài qui trình của hệ thống Dubai. A đến ngày nào để bên e check lại ạ

• Like

YGGDRASIL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/12/21
Chủ đề
1
10
3
0 ₿
Ơ nghĩ ngày 7 à thế chắc mình đi vào ngày 6 hay 7 rồi mình nhớ nhằm thành 10 11 rồi. Mình nhắm đại ngày á tại kh nhớ rõ dc ngày. Mình cũng bị gạ chịch 2tr5 nè chứ kh có vòi tip mình tip 900 bằng vé như mấy bài rv mình đọc. Còn kêu mình nhớ chính xác ngày thì mình chịu luôn. Cho bé off là đúng r để giữ vững chất lượng của mình

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Để tui trl cho bác:
1. Theo tui biết ở SG thì ko cho phép, ở tỉnh thì không biết.
2. Cũng tùy gu nữa bác nhưng bác đi lần đầu mà dính 16kh thì khỏi nói r 10/10. Nên bác lần sau nên giảm lại sự mong chờ đi, ít ai làm vì đam mê như 16 lắm.
3. Theo như tui biết là ko còn duy trì cơ sở KH nữa nhưng tiêu chí phục vụ như KH vẫn còn đang phát triển ở các cơ sở cùng hệ thống như DubaiQ1,DubaiTĐ,DubaiBTan,P.A.
4. Onsen khác Thái chứ , onsen có tắm chung còn thái thì ko, và thêm nhiều ser khác.
Nói xhung bác xui, đời ng đi chơi ai chả sụp, sụp sớm sụp muộn thôi

YGGDRASIL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/12/21
Chủ đề
1
10
3
0 ₿
Ôi cảm ơn ông. Tui có cả nùi câu hỏi luôn á. À cái osen tắm chung lần tui đi Vip thái Kim Huy vẫn dc bạn 16 tắm cho mà ta cũng y vậy à

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
B34B34cơ sở làm tốt lắm

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cái này là cách mấy e làm mỗi khách mỗi khác tui ko bik đc bác, cơ mà mỗi vé tất nhiên có cái khác nhau, bác cảm giâc hợp vé nào đi vé đó thôi

• Like
Điểm cảm xúc: YGGDRASIL

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Dạ bên e vẫn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng và hoàn thiện hơn mỗi ngày. Cám ơn huynh đã góp ý. Mời huynh quay lại trải nghiệm lại các bé khác nha

YGGDRASIL

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/12/21
Chủ đề
1
10
3
0 ₿
Tất nhiên sẽ còn quay lại rồi. Nhưng để mình chăm đọc mấy bài review hơn đã ❤. Bên mình thì dc nhìu rv tốt nên mình kím dc số ktv hợp vs mình đã

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
dạ a cứ check ib zalo 0932484835 e tư vấn bé ok nhất cho a nha hoặc gọi thẳng hotline để book phòng nha, mong gặp lại huynh ngày gần nhất B03

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Tắm cho vs tắm chung nó khác á kkkk