Thủ Đức 06 em rất tốt nhưng a rất tiếc ...

Lượt xem: 5,043

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Hnay có dịp gặp mấy a bên thủ đức làm vài chai . Với cũng đc a chàng dễ thương Ad dđ mời gọi rời bến thuyền đi trãi nghiệm sóng gió mới mấy lần . A e sét kèo ghé pharaon trãi nghiễm thế nào. Thế là a e bàn tính lúc đầu book 5 bé .

Sau cuộc chè chén thì thèn e cáo lui về trc nên k tham gia cuộc chơi . Thế là 4 a e chạy thẳng tới cs . Vừa đến cs có thanh niên locker xuống thấy 4 ng rùi hỏi ủa book 5 sao có 4 vậy ,vẻ mặt hơi đam chiêu của chàng locker rùi đấy . Chưa j thấy hơi nhột rùi. Thui kệ cũng do a e hơi sơ xót lý vì kỹ thuật nên nói là e bận k đi đc . Thế là 2 thèn bạn B & N chạy vào hầm gửi xe , mình và bạn Đ lên sảnh quầy lễ tân . Vừa bước vào nhìn mặt a chàng lễ tân là thấy k mến rùi , hỏi ngang xương đã book phòng trc chưa . ( Nc hơi bị xuấc rùi ấy ) ờ rùi , chưa kịp định hình hắn lại phản thêm câu thế ai là Tùng vậy .( Bực bội cách nc lần 2 ủa mình đi chơi chứ đâu có thiếu nợ hay j nó mà nc kiểu đó trời ) . ( Ng ta có câu khách hàng thượng đế dù k thân thiện thì nc cho có đầu đuôi lịch sử chớ .)

2 thèn bạn gửi xe cũng lên thì nghe nói ai là Tùng thì nói ok mình đây . Tưởng mọi chuyện vậy thui ai ngờ , 4 a e ngồi ghế chờ xem sao . lễ tân vẫn ngồi trong quầy k ra tiếp chuyện mà ngồi trong đó vọng tiếng ra nói thui ( lễ tân kiểu j vại lễ phép nhiệt tình chân ái đâu ) . Thèn bạn mới nóng nói câu " ra đây tư vấn e ngồi trong đó chi " . Rồi khứa lễ tân mới cầm đt đi ra lại bảo mấy a tới k book trc nên số k có . ( Ủa là sao nhớ có book trc rùi mà ta )

Thôi cũng ráng nhịn để coi khứa nói j , chờ nge khứa nói thêm thì khứa bảo h còn đúng 4 số lạ hoắc lạ que .( Kiểu giống ráng lắm mới ra đủ 4 e . Thế mà thèn ông nội locker lúc đầu làm như ghê lắm ủa book 5 sao có 4 . Mệ 4 thằng mà kiếm 4 số muốn nản thêm đứa nữa chắc đi về quá . ( Nói thật là chưa j cảm giác nản rùi . Chưa gặp đc ktv mà gặp mấy thánh lễ tân locker hơi nỗi máu rùi . Nói thẳng ra cách nc với khách hơi bị láo xuấc xược giống như đi đòi nợ thêu . ) ( Cs nên xem lại cái thái độ phục vụ ấy chứ chưa trãi nghiệm j mà cảm thấy ức chế bực mình rùi )

Lỡ đến nơi rùi lặn lội mấy chục km nên 4 a e cũng ráng nhịn mấy thèn này . Đủ 4 số thì a e k chọn mà để random 4 số đó lên phòng hên xui nhân phẩm xem 4 e thế nào . Thế là locker dẫn mấy a e lên phòng , Lạnh thì đc dẫn vào phòng v3 hay 6 gì đó ( k nhỡ rõ vì hơi hoang mang với bực bội ). Bước vào phòng thì ok phòng óc to thoáng , sạch sẽ . Nói chung rất ok , xông ướt xông khô có đủ + bonus thêm tolet kế bên nữa . ( Nhìn sơ đồng hồ thì 20h 30 35p j ấy )

Thế là mình thay cái quần mini vào phòng ướt trc tầm 5p qua thì qua xông khô . Thêm 5p nữa mà bé vẫn chưa lên nên hơi hồ hợp vì random mà . Ngồi xông khô xong đã vẫn chưa thấy bé vào thế là lại bay qua ướt xông tiếp cho đã. Đâu tầm 5 10p j đó thì thấy bé bước vào (k hỉu cs làm ăn sao j mà 4 a e lên thèn nào cũng ngồi chờ 20 25p ktv mới vào ). Ngồi phòng xông lâu qua xém chín ng rồi chịu k nổi bay ra luôn . Vừa bc ra thì đập thẳng vào mặt cô bé xinh xinh trắng trắng . E thấy tôi thì chào a . Chào e cho a hỏi e số mấy nè . E bảo e số 06 . (Nhìn sơ lượt bé thon ngon v1 vừa tay đẹp. V2 thon gọn . V3 căng hợp dáng e. ) . Nghe giọng ng miền bắc nhé a e .

Vừa chào hỏi xong thì bé tuột cái quần mini tôi xuống liền , rùi lấy khăn lau khắp cơ thể tôi cho khô ( có lẻ bé thấy xông hơi lâu quần hơi bị ướt lên lẹ tay lại cỡi xuống + vào nhìn mặt dâm dâm sao ý hjhj ) . Lau xong thì e ấy cũng bắt đầu thoát y lúc này đc nhìn kỹ ẽm hơn phát hiện ra ẽm có vài tha thu nhìn chất như lá cất , xinh trắng người gọn k tulip giống như có tập gym hay sao á v1 2 3 quá ok mình dây nhé v4 gọn gàng ( gu cho a e thích mình dây ) . Xong xui e mời tôi vào tắm 2 đứa nắm tay nhau vào tắm , e tắm rất kỹ lưỡng kỳ cọ mọi ngóc ngách . Thui đang bế bê nên quay qua ôm e phát tay cũng tiện rờ rờ mó mó thân hình nụt nà e ấy , ú trời cặp quả tuy k to vừa tay thui nhưng rất ư đã săn chắc nha đàn hồi hơi bị giữ hjhj.

Mới mò mò xíu mà ẽm nỗi cơn chịu k nỗi dìu nhẹ mình nằm xuống bồn thế là ẽm triển kỹ năm hôn mút chụt chụt từ trên môi xuống ( k đá lưỡi nhé do mình uống hơi nhiều nên mùi bia hơi dị ứng nên mình k bắt e tráo lưỡi )xuống dưới . Phê phê xuống tới thèn kiu thì e dùm cặp loa mà chờn chờn nhấp nhấp , tuy k to để kẹp bánh mì nhưng đc cái săn chắc đàn hồi mà chà chà ớp ớp thèn kiu phê k thua j kẹp bánh mì hjhj. Thèn kiu bị kích thích quá chịu k nổi mình liền nhõm nhẹ nắm tay e ngồi dậy , thế là ẽm dứng dậy úp hẳng con bướm vào mặt mình lun trong bồn . Bướm đã đậu rùi bệnh j cữ hốt con bướm ấy liền , dùm thần công môi và đường lưỡi mới học đc lăng lê bò trường quậy muốn đục trong hang suối mà ẽm phát ra âm thanh như dj ấy .

Quậy quá ẽm chịu k nổi lên máu rùi thế là e đứng dậy rùi bảo , a ngồi lên đây tay vỗ vỗ thành bồn tắm rùi cười kiểu hơi bị dâm xĩu . ( Mình thì nói nhỏ chết tui rõ , rùi dặn nhỏ bảo trọng e nhé . Mẽ nghe xong cười hả hả ) Thế là e bắt đầu quần quại thèn kiu mình . Công nhận kỹ năng bj đường lười liếm cột đã bi e quá ok . E ấy hăng say rạo rực quá ( hnay có bia nên cũng hơi bị lâu xíu hj hj ) mà ẽm vãn nhiệt tình chăm chú khi nào tới bến thui . Đâu tâm 10 15p chịu hết nỗi rùi thì chào thua ẽm + thêm màn cia điêu luyện vắt từng giọt ấy mới chịu bun ra .(+ Điểm e quá chu đáo nhiệt tình )

Xong xui e ấy tắm sơ bộ lại cho mình , rùi e nhẹ nhàng nắm tay dịu mình ra ân cần lấy khăn lau ng cho mình . E bảo a lên e mát xa khẻo ạ , mình thấy vậy phi lên giường nằm mà nằm ngữa chứ k úp lôi e lại nằm tâm sự chút chút chuyện đời tư tán dốc . Thì mới bit đc e tính cách ẽm ng rất thân thiện hoà đồng vui tính nữa . 2 a e nằm nói chuyện rất vui pha pha vào đó e cũng có chút tinh nghịch tấy mấy tay chân nằm mà e cứ mò mò , lâu lâu lại trèo lên ng tui nằm ôm ôm ấp ấp tình tứ làm sao .

Sau cuộc tâm sự trò chuyện thì e bắt đầu mx khoẻ . Nói sợ bộ ẽm làm mx khoẻ cũng khá tốt đủ lực rất ok .

Chuyển qua mệt thì e bảo úp ng lại để e thái + nuru thì mình bảo thui bỏ phần úp ng đi . A làm biến lật lại quá e nuru ngữa lun đi . Thế là e bắt đầu đổ tinh dầu thi chuyển kỹ nằng vốn có của mình đường lưỡi hun môi các kiểu . Xong bắt đầu dùm v1 săn chắc đàn hồi mà lăng lê bò trường cảm giác căng căng tê tê đầu ti căng cứng e cứ cạ cạ cơ thể mình . Tê tái làm sao ấy . Lại là bài tựa tựa bánh mì kẹp v1 chà chà thèn kiu + tinh dâu trời ơi mát mát êm êm ấm ấm nó phê như con tê . Lại quay qua bài nuru v4 ẽm mới vừa để v4 lên phần thèn kiu .( Thì bỗng nghe tiếng ngoài cửa hú xong lại nghe tiếng gõ cữa . Ủa tới h hả ta . Thế là bé ktb nhìn qua đồng hồ nói ủa mới có 1h30 còn sớm mà hay do bạn a xuống nên locker gõ cửa . Thôi kệ đi a . Mình tập chung chuyên môn nào hjhj (+ điểm tiếp vì qua ư dê thương của e )

Bướm e thì nằm trên thèn nhỏ tay thì xoa xoa đầu thèn nhỏ rùi trường trường chà chà như cưỡi ngữa bắt bướm ôi trơi ơi tâm trí đảo điên đầu quay quay lim dim con mắt . Mắt thì đang lim dim tân hưởng khoái cảm thì chớt mở nhẹ mắt ra thì thấy hẳn ẽm đang đưa con bướm xinh chà trường trên ngực , rùi đập hẳn và mặt mình thôi xong rùi thế là e muốn khiêu chiến a tiếp à đc . Tôi liên dùm 2 tay chụp hẳn cặp đùi e kéo hẳn e ngồi sổm lên úp hẳn con bướm lên mắt rồi chơi trò thám thính quậy phá e bướm. Ẽm cũng rên la âm thanh dj banh nha lồng , người thì ẽm ngồi sổm úp lên mặt mình chứ e vẫn cố ngữa nhẹ lưng ra quay nhẹ người lại tay cầm thèn kiu mà hj . Sau một cũng mệt e bắt đâu quay người lại chuyển đổi 69 thần thoại 2 a e quần quại một hồi tê tái phê phế thì mình cũng chào thua e lần 2 + thêm màn cia bủn rủn thèn kiu .

Vừa xong 2 đứa tắm sơ lại bước ra e lau ng tôi chưa kịp mặt đồ thì lại nghe tiếng gõ cữa ( ớ ớ là sao lại điên và bực tức ng lần 2 ) . Bé cũng thấy k vui hay sao bé nói to lên vọng ra nói nghe rùi a ơi . ( Lại + thêm cho e điểm k hối khách mà còn hốt ngược lại ng gõ cửa ) . Bé nhìn tui thấy tôi có vẻ mặt hơi khó chịu nên bé lại nắm tay an ủi nói chắc do bạn a chờ dưới nên loccker lên gõ ấy a. Thôi bị gõ cữa 2 lần rùi nhìn đồng hồ cũng 23h kém 10 nên mặc quần áo vào và gửi e típ đi thật nhanh xuống .

Xuống tới nơi bé chào mình và nắm tay nhẹ cái . Mình bc ra thì thấy 2 thèn b đang ngồi và quất xong 2 tô mì . Còn 1 ông bạn Đ đã chia tay từ sớm vì lý do lên phòng đợi lâu cả 1h rùi k có ktv nên về rùi ( còn tinh tiết sao về thì mình k rõ ) . Rùi ngồi xuống 3 a e rủ rỉ nói nhỏ hỏi trễ h rùi kìa ông . Ủa ủa trễ đâu tui k xem đồng hồ nhưng bé ktv nói còn sớm nữa ấy . Chắc do mấy ông xuống sớm đó . Hỏi 2 đồng bọn nói ngồi nghe lễ tân báo locker lên gõ cửa lần 2 tui . ( K bit cs tính h sao k bít nhưng mình bên trong phòng bé ktv vẫn cảm thấy còn sớm có lẽ bé tính h lúc bé vào hay sao mình k bit . Mà mình bị gõ cữa 2 lần hơi bị ức chế .)

Ktv 06 mặt dễ thương cao ráo xinh
V1 : hệ cam vừa tay hàng xịn săn chắc đàn hồi như nệm kim đan
V2 : thon thả nuột nà k tulip
V3 : đẹp gọn hợp dáng săn chắc
V4 : sạch sẽ gòn gàng

Tic : 500 đã giảm giá
Tip : 1200 + locker lê tân 30
Tth : 1730

Hnay đi trãi nghiệm nói thật dù bé ktv rất ok nhưng k có ngày trở lại đâu . Chia tay sớm bớt đâu khổ . Quá thật vọng cách tiếp đãi của cs . Bài rp này cũng k biết có nên gọi là sụp hay k sụp nữa , ktv thì quá tốt . Nhưng lễ tân , locker quá tệ . Chứ vừa vào cảm giác lo âu sợ hãi rùi , nhưng cũng hơi hên hên là gặp đc bé dễ thương nhiệt tình . Nên cũng đỡ đỡ xíu . Còn mấy ng bạn đi cùng sao thì k bít gặp mấy bé ktv sao . Chốt câu bực bội nhiều hơn là vui . B76

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
yociexpress09 bùn quớ . Lý do ít viết rp sụp là vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
bé này có vẻ ngon nhỡ

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Lời đầu tiên thay mặt cs gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến bác vì những bất cập cửa đội ngũ locker…. sẽ chuyển toàn bộ thông tin bác phản ánh đến Quản Lý và tổng Quản Lý để xử lý ngay việc này….
Mong bác lượng thứ vì thời điểm bác ghé Lễ Tân Và Quản Lý của cs đang ở trên Phường khai báo hợp đồng lao động và làm giấy an ninh cho tất cả nv trong cơ sở ….
Một lần nữa thay mặt cs xin lỗi bác vì đã để đội ngũ locker yêu kém kỹ năng giao tiếp phục vụ bác.
Trân trọng cảm ơn bác & chúc bác nhiều sk và thành công!

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Hứưưưư...*cuời nhẹ+nhếch môi* xong đi ra...Hổng xèm đọc bài !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Tên Lạnh nên gặp gì cũng tỏa năng lượng lạnh lẽo,may ktv sưởi ấm bù lại, ko là đóng băng toàn tập. Like trym nhé,hee

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tip overrated là hiểu r B13B13cay, đi 4 ng ,ng sung sướng nhất sẽ bị tẩy chay :p

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Thì cái nào ra nấy chứ lỗi cs thì chuyện cs . Còn bé ok nhiệt tình xoa bớt nỗi đau thì mình cũng nên tạo chút động lực bé chớ đúng k .B32 . Cưng mẽ nhất lúc bị gõ cửa lần 2 mẽ nạt lớn ra lun nghe rồi kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.