Noel Q.10 06 Hawaii xinh,sang ( code Noel 18/12)

Lượt xem: 986

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
Lần đầu tiên chơi game có giải. Cảm ơn sân chơi bổ mắt bổ chim của ban tổ chức CĐMS hehe.

Việc check code hơi cồng kềnh xíu nhưng vẫn nhanh gọn, nhiệt tình.

Hawaii trưa nắng mà mát mẻ lạ kì.
Nằm tắm biển chờ số may mắn do bạn quản lí chọn cho đúng tinh thần vé khách mời.

Cốc cốc… 06. váy đen siêu ngắn, mông nằm ngoài váy hết trơn. Nằm ngắm em rảo bước qua lại nhìn thích ghê.
E tắm rửa cho mình sạch sẽ, kích thích dao đầu nhẹ nhàng, xong xuôi 2 đứa dìu nhau lên giường.

E bung lụa nuru kèm quả lưỡi siêu hạng đi đến mọi ngóc ngách sau bài khoẻ ( mệt thì đỉnh cao, khỏe thì với mình cần lực thêm tí nữa, ae cần lực cứ bảo bé biết ). Skill lưỡi khét lẹt hehe

V1: cam việt
V2: gọn
V3: đẹp
V4 : ae tự khám phá đánh giá nhé.
Face: xinh, sang ae muốn gặp hot girl thì đây là 1 sự lựa chọn đáng lưu tâm.

Csvc: rộng rãi sạch sẽ. Đẹp thì chắc chưa bằng 1 số cơ sở cùng phần khúc (gu cá nhân)

Tíc= code
Tip=tic 900, +100
Loker 50, dẫn xe 30
Tks @Dory đã gửi và hướng dẫn dùng code.

Ae cuối tuần vui vẻ.

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
Em này thì xinh,dễ thương,vui vẻ,chiều khách,mỏi lần gặp lại ẻm là tình thần thoải mái hẳn:2onion2: khách quen của bé nà kkk

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
1
48
20
0 ₿
nghe review từ thằng bạn cũng qua thử em này công nhận body chuẩn đẹp. mặt em dâm vô dối . nút cu như nút kem, quả thật giò gặp em cảm thấy thằng bạn minh nói đúng về em

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
nghe bác review thấy ngon dị bữa tui đi 16 thì ko đúng gu, thì ra là tui chọn dư số 1 thôi đành đi lại xem sao kkk

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
bữa đi gói như bác mà ẻm kia nói ko có dạo đầu như bác làm tui đi cơ sở khác hổm h, phải như bé bác thì khách quen ngta quay lại ủng hộ

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Bên Hawaill này dàn đào xinh lắm hả bác? Nhìn chạy QC toàn em ngon kkk