Q.12 06 làm anh lên máu!!!!!

Lượt xem: 1,002

Canlong3010

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/2/22
Chủ đề
1
13
1
0 ₿
Chào ae nhé!
Đợt rồi mình có trúng một vé free onsen qua sự kiện nhà tiên tri. Thế nên là có ghé qua Cẩm Thy để trải nghiệm. Mình đi tầm 2g chiều thứ 7 mà giờ đó đã rất đông rồi. Tính book em 79 nổi tiếng nhưng do quá đông nên phải đợi hẳn 1 tiếng hơn mới tới lượt. Lúc đó a qly có bảo là bé 06 sắp trống. Lúc đó hơi máu nên mình up hẳn vé *** queen.
Sau khi dùng trà và đợi khoảng 5 phút thì anh phục vụ dẫn lên phòng. Do là đi buổi trưa trời khá nắng nên mình ko xông hơi mà chỉ ngồi ghế đợi. Cơ sở vật chất ở đây khá ok. Bồn tắm khá rộng, giường cũng rộng nốt thoải mái cho 1 đứa khá mập như mình.
Đợi em khoảng 15p thì em bước vào, vừa vào thì em đã cất giọng miền Tây ngọt ngào của em để chào mình. Đánh giá:
Face: 8
V1: hệ cam, vừa tay, real bóp khá thích.
V2: có tí lipit
V3: mông vừa phải, chuẩn gái mới lớn.
V4: có cạo lông, nhưng vẫn hơi nhú nhú lúc nuru hơi ngứa.
Sau khi vào bồn tắm, bé thi triển các tuyệt chiêu như trườn ngực, hôn tai hôn môi, tay thì vuốt thằng em của mình. Mình cũng tranh thủ đi tay khắp cơ thể của em. Sau đó bé BJ (90% BJ) cho mình, nhưng chắc do dư âm của việc đi nắng nên mình ko ra nổi lúc BJ phải tới lúc vừa hôn vừa HJ mới ra được. Xong hiệp 1.
Massage khoẻ thì cũng như bao chỗ, có điều lực tay của bé khá mạnh. Phù hợp cho ai gu mạnh bạo.
Tới phần mệt, bé bắt đầu đi lưỡi khắp người mình. Chiêu này khá phê. Sau đó đổ dầu và trườn thái, rồi trườn nuru, tiếp đó bé bắt đầu BJ. Vừa BJ vừa rên nhẹ nhẹ, tay mình thì xoa ngực. Do là cũng hơi ngại việc tevet nên mình ko có úp mặt vào con sông quê nên cũng ko rõ vị thế nào. Được tầm 15p kết hợp giữa BJ, HJ, hôn. Thì cuối cùng mình cũng bắn hết tinh túy vào miệng bé. Sau khi bắn bé có mút thêm mấy phát nữa làm con chim mình muốn liệt ngay lúc đó luôn.
Đánh giá: trải nghiệm tuyệt vời, bé sinh năm 2k4 nên kinh nghiệm cũng còn hơi ít nhưng bù lại dễ thương và khá nhiệt tình. Phù hợp cho anh em nào chủ động.
Tổng thiệt hại:
Tic: 400 (code free onsen)
Tip: 1000
pV: 50k
Sẽ quay lại cơ sở và trải nghiệm số khác. Lần đầu viết rv hơi lủng củng anh em thông cảm.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
mông vừa phải, chuẩn gái mới lớn. Vỗ sướng, chúc mừng pác ngon cym