#06 minh long

Lượt xem: 1,417

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
Ngồi xem việt nam làm thịt anh sin nhâm nhi mấylon bia cho nó nóng người . Hết 90p hú la ầm ỉ tui cũng lặng lẽ lên đi ăn mừng cùng đội tuyển co điều hôm nay ăn mừng ở sân nhỏ bên nguyễn thượng hiền .
Được mấy e tư vấn rất nhiệt tình sau cùng chốt hạ đi vé tắm luôn . Mấy e nó dụ dỗ ghê quá thôi tin tưởng để e nó sắp sếp cho 1 bé ok để hưởng thụ . Lội bộ lên hơi cao mấy bác nào mà lỏng khơp lên chắc mệt luôn .
Chẳng xong xả gì hết nằm đợi hàng mà mấy ku nói tuyển cho mình coi thế nào . Nhanh như 1 cơn gió e đã võ cửa bước vào . Tóc dài thướt tha mặt xinh nụ cười toả nắng ok duyệt chút thưởng cho mấy ku phục vụ .
E hỏi mình k xong hơi ah vậy để e cơir đồ rồi vào tắm với em nha . Nghe là thik thik rồi nha .
Ý kiến chút là đợi xã nước hơi lâu nha nước hơi yếu chắc 10p mới được bò vào đó . Cái bồn cũng hơi bé 2 đứa chui vô vừa đủ thôi .
Trận đại chiến cũng bắt đầu sau khoảng thời gian chuẩn bị . Mình vào trước em nó vào sau thoa dầu gội lên người rồi em ôm ấp đưa bàn tay mềm mại của mình đi khắp cơ thể . Tui thì chỉ nằm phè ra đó cho bé làm gì làm thôi . Tắm sạch hết xà bông rồi thì mới vui nè . Lúc này là như đang học môn sinh học , em khám anh rồi anh phá em . Nắn bóp các kiểu . Rất chủ động nha các bác , vừa đưa tay vài mong là e đã *** người lên rồi , để làm gì thì các bác tự hiểu keke . Lặn hụp trong bồn rất nhiệt tình cũng chà thái các kiểu rồi bj trong bồn lun . Hôm nay thời gian qua nhanh quá thì phải mới làm tí mà tắm gần 30p trong đó . Thôi ra ngoài k chắc cúm lun trong đó .
Đang ngon trơn ra là lau khô rồi lên giường chiến tiếp tập 2 , lần này thì thoải mái làm thái hơn , bé trườn các kiểu con đà điểu , đưa hẳn bầu sữa vào mặt cho mút nữa chứ . Nói chung là bé rất ngoan dễ dụ xin gì được đó hé hé . Đường lưỡi rất ấm và ướt lúc mà bé nó quét bẹ sườn nổi hêt da ga lên . Em nó chuyển thế liên tục hết kiểu này rồi qua kiểu khác . Đỉnh điểm để bị e nó hạ gục là vào lun thế 69 thần con mẹ nó thánh , nàng thì chấm mút lia lịa còn mình cũng nhiệt tình xào nấu húp các kiểu đến khi 2 cái băp đùi căng cứng là hiểu số phận đi về đâu rồi . Được cia lun mới tê tái đó chứ sướng kinh hồn kết .
Đánh giá chung về em 06 : vòng 1 to tròn , vòng 2 có chút tròn lun , vòng 3 bự chảng , v4 thơm tho sạch sẽ nước nhìu nha
Tổng thiệt hại : vé 770 tip bé hơi phá giá sàn chút

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Bé cũng còn non lém nên có gì huynh chỉ dạy thêm ạ

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
7-8 chưa xong giờ xuất hiện thêm 6 nữa chời

Lươn Chúa

Thượng Tá