Q.10 06 P.A Nhẹ nhàng như tình đầu

Lượt xem: 1,771

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Trải qua một ngày đầy mệt mỏi và stress trong công việc. Bạn bè mới set 1 kèo nhậu, 16h xong việc hẹn 19h nhậu thì 3 tiếng đó không biết làm gì, thế là quyết định đi thư giãn 1 phát để release hết stress trong người ra. Nghe P.A, biết P.A cũng lâu, thấy các bác review rất nhiều, từ lâu đã nhen *** ý định gặp bé Q06, nhưng các lần trước bé off nên vẫn chưa tới được, hôm qua tình cơ hỏi thì bé sẽ free lúc 16h. Thế là book ngay cho nóng, đúng 16h có mặt, vào gặp lễ tân đợi chưa được 5p là phòng setup xong. Thế là đi theo Locker lên phòng để chuẩn bị.

Đánh giá sơ bộ CSVC: Phòng tuy không rộng (Vì mình chỉ book vé thường, còn vé VIP chắc sẽ rộng hơn) nhưng sắp xếp bày trí khá đẹp, vừa mắt. Đi vào là thấy đập vô mắt 3 thứ, cái bồn nước to đùng, phòng xông hơi nhìn khá Vintage và cây khế (lúc sau mới biết khế giả, ban đầu tưởng là ở đây đãi trái cây hệ tự hái tự ăn, kk). Đánh giá cá nhân về CSVC 9/10 cho phòng này. 1 điểm trừ là vì để bồn vệ sinh ở trong luôn (ý kiến cá nhân mình nơi thư giãn ko nên để như vậy trừ khi có phòng nhỏ riêng để đi vs, còn muốn đi thì nên đi ở ngoài thôi)

Tới phần chính. Mình đi các cs khác thì đợi ít nhất 10p mấy bé mới chuẩn bị xong, tuy nhiên ở đây, mới đi qua đi lại mới uống miếng nước, ăn miếng bưởi ngồi chưa ấm cái ghế thì đã nghe tiếng gõ cửa. Bước vào là nguyên cây đen huyền bí với khuôn mặt trắng trẻo, siêu dễ thương combo với chất giọng ta nói nó ngọt thì thôi nhé luôn mn. Trong lúc chờ nước thì ngồi nói chuyện, làm quen sơ bộ để tránh bỡ ngỡ. Thông tin bé 06 này thì chắc mấy ông cũng biết hết trong các bài review trước r nên tui không nhắc nữa. Ngồi tầm 10p thì nước cũng OK, bé mời mình vào để cùng tẩy rửa bụi trần.

Phần tắm thì bé khá kỹ chứ không phải tắm cho xong, tả thì có thể nói sạch tới từng ngóc ngách, tin tui đi, từng ngóc ngách nha :ami-(20): Cũng không thể không nhắc đến trong quá trình tắm thì bé cũng có những động tác kích thích rất chi là kích thích, kết hợp với chất giọng siêu ngọt, làm cho anh em tui không ngừng co giật :p . Tui thì đi chưa nhiều nhưng chắc cũng tầm 10 ktv rồi nhưng đây là bé đầu tui cảm thấy đúng gu, từ khuôn mặt, body tới giọng nói, quá đã. Các kỹ thuật massage, kích thích bé làm rất điêu luyện, nhẹ nhàng nha (Nhiều ktv trước tui đi làm rất nhanh và mạnh, nhưng tui thì thích kiểu nhẹ nhàng hơn) nhưng nhẹ với tui thoai chứ mà em thì rất bạo nhé, hợp với các anh thích mạnh bạo tí.

Khởi động ở bồn xong thì ra lau người, bé hỏi anh lạnh không, leo lên ghế để bé ôm cho ấm. Mà ấm thật, dễ chịu, thơm nữa, như tình đầu vậy. Ôm ấp một lát cho thoải mái rồi bắt đầu tới phần massage. Massage khỏe bé là rất tốt, tuy mình nhiều mỡ nhưng làm cảm thấy rất đủ lực, thoải mái, tay tới đâu là máu lưu thông tới đó. Tổng kết là 10 điểm.

Tới phần Thái, Nuru bé xin phép được thoa dầu lên, phải nói bé rất lễ phép và chiều khách. Trước khi làm gì đều xin phép hết nên mình sẽ thấy thoải mái nếu mình không thích làm gì và thích làm gì, không phải công thức kiểu công nghiệp. Từ giai đoạn dạo đầu, tới tăng tốc và về đích. Các kỹ thuật đều làm mình rất thoải mái, thông thường mình mất khoảng 20p nhưng với gu thế này thì tầm 10p là chạm đỉnh, bé chăm sóc rất có tâm luôn.

Đánh giá massage thư giãn: 11/10 nha. Thêm 1 điểm vì đúng gu tui :ami-(15):

Chắc chắn lần tới sẽ ghé tiếp để trải nghiệm các gói khác tốt hơn

Tổng kết chi phí:
Tic - 450 (Code Cama)
Tip = Tic
Code CAMA: DM7IR7

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿
Bé cưng 06 chỉ cần +1d thư giãn nữa là quá tuyệt... mừng bác...

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Thấy mấy bác thảo luận về bé thì mình đã mường tượng đúng gu rồi nhưng khi gặp thì nó còn vượt xa cái mình mong muốn nên OK lắm. Tiếc là hôm qua vội đi nhậu nữa nên ko ở với bé lâu được. Hẹn hôm khác vậy:ami-(14):

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
448
Tphcm
1 ₿
mừ điểm, mừ điểm huynh ơi. Ủa mà đi ms xong nhậu có sung hơn không huynh :cuteonion17:

Không massage đâu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
9
42
41
Quận 2
0 ₿
Đâu có nhậu xong mới đi. Đi trước khi nhậu để khỏe lên cái, mặc dù là Mx mệt :D Nhậu xong chúng bạn lại rủ đi hát. Lại phải mệt lại chứ ko có sung hơn nha.

• Haha
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
826
448
Tphcm
1 ₿
Ngọ lâu có biện minh, ngọ là ngọ lói người ta, chứ ngọ cũng ngại mà cũng nghiện, dẫy mới chết ló chứ. Kiểu lày ko có làm ăn gì lược hết chơn hết chọi :cuteonion24: hay da hầm-cá-dồ lá!

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
143
1,769
1,995
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage Pa Relax chúc mừng anh trai đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé. Pa thay mặt bé cám ơn anh trai đã giành thời gian viết bài cho bé, Pa chúc anh ngày mới vui vẻ ạ.

Anh Cô Đơn

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
63
49
0 ₿
đọc được mấy bài viết của 06 qua trái nghiệm thử đúng là quá nhiều lời cũng hk thể diễn tả hết đc. xuất sắc