< 06 P.A Relax> Face thiên thần Alita và cái kết.

Lượt xem: 3,253

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nhận điệp vụ từ @Lục A Ka đến thám thính Phương Anh.

Định bụng sẽ đặt em 19 vì lâu rồi chưa thăm lại em gái Đất Mũi, đến show code yêu cầu thì em ấy đang kẹt khách. Mấy hôm nay thấy anh em report số 6 có vẻ hot nên để back up sẵn trong đầu, vừa nghe sô 19 là đọc ngay số 6.

Lên phòng, lầu 3, quẹo phải phòng cuối cùng.
Xông hơi chút thì em vào, 1 cô gái mình hạc sương mai, nhỏ nhắn, tóc ngắn ngang tai.
Khuông mặt dễ thương với đôi mắt to, có thể nói là khuôn mặt tựa tựa như Alita trong truyện tranh.

Tuy nhiên em ấy thuộc tuýp ít nói, hay cười. Nên mình phải chủ động bắt chuyện, chủ động hỏi han đủ thứ.

Về phần khỏe thì lúc làm có cảm giác em ấy đã rất cố sức để dùng nhiều lực, vì thấy mỗi lần em ấn là cả tay em rung rung. Nhưng thật sự, để đánh giá khách quan thì em chưa đủ lực và bài massage cũng rất ít :(( Không phê.

Phần mệt: em cũng có làm Thái bài bản đấy nhưng theo mình thì cái em ấy thiếu chính là Cảm Xúc. Mình thấy được sự cố gắng của em nhưng mình vẫn có cảm giác em ấy chưa "yêu nghề" lắm, kiểu như trả bài ấy (Mình biết làm nghề này thì ai cũng phải trả bài nhưng sự khát biệt nằm ở biểu cảm, ánh mặt, sự chiều chuộng, nhẹ nhàng. âu yếm, những chi tiết nhỏ mà mình tự cảm nhận được nên không biết giải thích sao).

Sau phần chà Thái ít cảm xúc thì em bắt đầu BJ, rồi HJ kết hợp lick ti (mà HJ là nhiều :( ).
Nhưng do em còn làm hơi thủ công, mình không có sự dâng trào cảm xúc và mình cũng không muốn kéo dài quá lâu cho em ấy nên đành phải tự tưởng tượng trong đầu, rồi gồng hết sức để cho ra :( Cảm giác hơi thốn mà không phê gì mấy :((

Kết thúc mọi thứ thì nhìn đồng hồ mới được 1 tiếng 05 phút. Ngồi tâm sự, bắt chuyện với em thêm 15 phút nữa rồi ra về. Có cảm giác em hiền, cũng đã cố gắng để làm hết sức có thể nhưng vì chưa có nhiều kinh nghiệm trong công việc, mong các huynh đài đi sau chỉ giáo thêm cho em ấy. Viết bài đánh giá này cũng hơi buồn, nhưng mình cũng muốn đánh giá khách quan để các anh em đi sau sẽ có cảm nhận riêng. Biết đâu em ấy thuộc đúng gu các bác và được phục vụ tốt hơn mình.

Hy vọng lần sau gặp lại, em sẽ trở thành 1 Alita đích thực, để ai cũng sẽ chết mê chết mệt vì em.

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Bác chủ thớt thường xuyên vào chỉ giáo em 6 thêm

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mình chỉ biết đi đánh giá thôi chứ ko biết chỉ bác ạ ^^.
Cũng giống như đánh giá nhà hàng không cần phải biết nấu ăn ngon, cầu thủ đá banh giỏi chưa chắc làm huấn luyện viên được.
Nên hy vọng bác nào chuyên đào tạo chỉ bảo cho em ấy :))

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Bé 6 này mới hả bác. Mình khoái mấy bé nôn nôn vậy hihi.

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
mừng bác , bé này chắc anh em phải đi nhiều rồi chỉ mới ok đc

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Mình đã có dịp gặp bé 06. Quả thực so với mặt chung ở PA relax, em còn yếu và thiếu nhiều. Yếu kỹ năng, thiếu nhiệt tình. Em mas khỏe tạm, mas thái và mas mệt quả thực thiếu cảm xúc thật. Đây cũng là cảm nhận của mình khi đi bé 06. Hi vọng em sẽ cải thiện trong thời gian tới

• Like
Điểm cảm xúc: Mã Giám Sinh

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿