06. PA Relax Nhiệt tình nhưng vẫn chưa đủ

Lượt xem: 1,848

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
386
218
32
0 ₿
Tình cờ lên quận 10 nhậu xong. xỉn quá ngủ lại nhà bạn. Sáng 9h đi qua thì ngó thấy PA Relax nên tạt vào luôn.
Mỗi tội sớm quá nên có mỗi em 06, Ừ thì khám phá mới xem sao.
Em múc liền 1 vé vip thái, khổ cái quên cái đt nên ko check code được( hơi buồn)
Về cơ sở vật chất chắc em cũng ko cần nói nhiều,,, các bác ở đây chắc cũng quen rồi.
Xông hơi thì lâu ơi là lâu em í mới bước vào.
Cảm nhận đầu tiên là em í mình dây. dây chuẩn luôn đấy các anh ạ.
Sơ bộ:
Face tạm
V1: cam lai chanh. nhưng săn chắc. bóp sướng
V2. Vì dây nên đếch có tí mỡ :)
V3: Phù hợp với dáng em
V4: khá to. nước nôi ngon lành
Tổng quan em này 7đ
Bước đầu em vào tắm cho mình. khoản này mình không hài lòng lắm vì em tắm hơi sơ sài
Phần 1: Massage khỏe. Rất lực và bài bản. phù hợp với anh em nào nhậu lâng lâng cần tỉnh giấc. cái này chấm em 8đ.
Phần 2: Massage mệt (hihi), phần này cực đã. âm thanh 7.1 sống động, nghe rên thôi đã muốn out rồi. may là em vận công bế khí :)/ cảm giác được 2 bầu vú em cạ lên lưng sướng vãi đái các bác ạ tê tê . Tiếp tục em dùng miệng để hôn vú. Trong lúc em hành sự em cũng tranh thủ bú bình và khám phá các vòng của em ý. vòng 4 cảm giác rất đã. em để mình tự do khám phá. có điều mấy bác cần nhẹ nhàng chứ mạnh một chút là em kêu đau. Đang miên man khám phá thì đột nhiên e thụt xuống. dùng qua đào săn chắc kẹp thằng nhỏ lai, ôi mẹ ơi. lúc nào muốn phọt.
Tiếp tục em đưa lên đưa uống với 2 quả đào làm em càng khó thở. Xo
Xong em lại mặt quần vào cho mình. Em lại tiếp tục tụt xuống. luồn 2 tay vuốt vuốt vào trong như Yoga. nhột nhưng sướng :)) Tới màn BJ thì e hơi thất vọng. cũng có khi lỗi do em. của em nó ko tuột ra được nên e chỉ làm sơ bên ngoài. cơ mà kĩ thuật kết hợp với âm thanh hifi cũng đủ làm em tê tái.
Sau 5 phút bị em nó dằn dọc thằng nhỏ thì cũng out trong sung sướng. Ra nhiều quá mém tí vào mặt ẻm.
Nói chung em nó khá nhiệt tình và chiều khách. chống chỉ định với a em nào thích hàng khủng
Tổng thiệt hại
Tick: 500
Tip: 600

Giữ xe 20k
Rieng locker e quên mất( để đợt sau bù vậy)

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and 10giaylaout2

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Không tuột thì đi cắt đi bác :D

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Ối trời ơi giờ cắt bao quy đầu có gì mà phải ngại, có bác còn dắt cả gấu, phụ huynh, người thân đi theo nữa lo gì bác, cứ bệnh viện Bình Dân mà múc, ở đó là cái lò cắt bao quy đầu đó, vào đó thể nào không gặp người cùng cảnh ngộ

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.