Điệp Vụ Q.10 06 quá cute

Lượt xem: 1,210

Cáo Non Nè

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/4/23
Chủ đề
3
53
15
Hồ Chí Minh
0 ₿
Sài Gòn dạo này nóng nực, bực bội trong người quá nên quyết định đi giải toả những cái trên. Sau 1 hồi nghiên cứu 77 49 cách thì mình chọn thư giãn quên đi ưu phiền ở PA q10...
Nhân viên ở đây rất thân thiện vui vẻ, nhiệt tình. Có điều lobby hơi nhỏ, trên phòng nội thất ổn, rộng rãi thoáng mát, có decor theo kiểu bạo lực tình bạn kkkkk.
Sau khi đc bạn nhân viên dắt lên phòng, cỡ 1-2 phút thì bé đã gõ cửa bước vào r đúng nhanh luôn, ấn tượng đầu tiên là bé dễ thương, giọng ngọt ngào đúng chất miền tây, xong mình cũng chào hỏi r đi xông hơi các kiểu cho đúng quy trình...
Xông đc 5p mình chịu k nổi nữa nên đi ra, thì bé có lấy khăn lau khô giúp mình, ân cần hỏi han, nghỉ xíu chuẩn bị đi tắm cho sạch sẽ.
Phần tắm bé làm kỹ từng ngóc ngách, giao lưu 1 số bài kỹ năng trong bồn mới chịu, đã lắm nhà kkkk.
Phần massa khoẻ bé làm có lực, nhiều bài,...mình đánh giá cao phần này vì xong thấy khoẻ hẳn ra, rất thoải mái và dễ chịu.
Phần massa thư giãn mở đầu bằng những cái ôm ấm áp, tình cảm như ngiu v đó, bé làm Thái, xong tới trường Nuru, lúc này nó phê chữ ê kéo dài...tiếp theo là 69 cao trào, sau 1 hồi sung sướng thì mình cũng out ra, hết gồng nổi luôn.
Những gì ở trên mình chỉ kể sơ sơ thôi, chứ vô trong rồi thì mới trải nghiệm tất cả được...nói chung bé 06 rất đáng để ae trải nghiệm.
Body cân đối, trắng trẻo, mặt xinh
V1 hệ cam săn chắc, đẹp nha.
V2 gọn.
V3 ngon lành.
V4 sạch sẽ , gọn gàng.
Tic osen 1.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA RELAX Cám ơn anh @Cáo Non Nè đã dành chút thời gian quý báo của mình viết bài cho bé cũng như cho cỡ sở. Chúc anh có một ngày tốt lành hy vong cơ sở có cơ hôin phục vụ anh thêm nhiều lần hơn nửa ạ!!

• Like
Điểm cảm xúc: Cáo Non Nè

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
06 ngon quá thì thử cặp 06-09 để 69 cho máu bác hehe