Gò Vấp 06 râm tà dễ thương

Lượt xem: 1,033

TangCuongSinhLy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
2
21
3
0 ₿
Hôm nay có dịp ghé galaxy, không biết chọn bé nào thì có xem qua ipad thấy bé 06 ưng ý. thế là book ngay vé 1 shot CIA. Locker dẫn mình lên phòng mở máy xông hơi, tầm 5-7 phút mình ra ngoài thì vẫn chưa thấy bé nào tới đành bấm đt chơi game xí. 5 phút sau bé 06 vào, dễ thương y như hình, múp như trái búp nên mình xoa nhẹ cái mông liền. Trò chuyện 1 xíu bé dẫn mình vào tắm, đi bài onsen nhẹ nhàng cho thằng nhóc nó chuẩn bị tinh thần đánh trận trên cạn. Rồi bé dắt mình lên giường đi bài khỏe, khá ok, có lực vì bé kiểu múp múp nên khá mạnh. Cỡ 20 phút khỏe bé đi thái bằng cặp bưởi 5 roi khiến thằng cu em biểu tình, sau đó bé lật mình lại để chiến đấu với thằng nhỏ, cái miệng bé ăn tươi nuốt sống thằng nhỏ mình làm mình rên từ a tới á, cao trào mình cũng vỗ mông bé để ra hiệu cho tư thế 69 huyền thoại, mình húp lấy húp để con sò căng mộng nước ấy làm bé rên bể phòng, tiếng bé rên cực kỳ damdang khiến mình chịu hết nổi ra hết trong miệng bé. Tắm rửa lại rồi nằm nghỉ trò chuyện với bé một xíu thì bé cho coi 1 tin nhắn là lúc nãy rên to quá bé phòng bên kêu là "rên nhỏ thôi chứ rên to quá bên này cũng nứng theo" :)) . Tầm 10p locker gõ cửa chia tay bé ra về

Face: 8/10
v1: 9/10
v2:9/10
v3:9/10
v4:9/10
Độ dâm : 10/10

Tic : 400 + Tip : 800

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21