Q.8 06 Trung Sơn tuyệt vời

Lượt xem: 1,016

H20ooH20

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
56
16
0 ₿
Sau một trận banh thì cái vui nhất là cùng anh em đi nhậu , kế hoạch thì vậy nhưng vừa chuẩn bị ra sân trời lại mưa , nên vẫn giữ kế hoạch đi nhậu luôn từ trưa. Đến tầm 5-6h bắt đầu anh em chia nhau theo sở thích mà đi giải trí, tui thì đi qua trung sơn cho em nó xoa bóp với nâng niu hòn bi việt cho sướng.
Đến nơi lúc 6h chọn luôn số 6 rồi lấy vé tình yêu xong lên phòng xông hơi một hồi, em vào thì tui cũng vừa xông xong rồi.nhìn em là ưng luôn, xinh xắn gặp tui thôi mà cưới cười , cái nụ cười khá là dzam dzam, lại ngồi 8 tý với em rồi vào để em tắm rữa kỳ cọ, kỳ thì ít mà cọ thằng nhóc thì nhiều. thôi cũng sạch sẽ hết đấy, lên giường để em quất nào.
Bài khỏe không đủ đô với tui , tui đi cũng tuần 3 ngày đá banh nên thịt hơi cứng em đấm cũng cực lực mà thông cảm vậy. bù lại có đá nóng.
Bài mệt với cách làm thái thì thịt lúc này nó mềm hẵn nhỉ, tự nhiên em làm đến đâu lại cảm giác mềm mại , tê tê đến đó, em trườn nhẹ nhàng mà vẫn thấy sướng hơn lúc nảy em đấm, lâu lâu em trườn lên hôn cái lên tai mà quyu người, đếnn lúc em tung ra đòn nằm sấp nằm ngữa thì tui được cọ xát , được húp bím em, nước nôi rỉ rả, như là đang tạo nên một cơn sóng thần , em mút thằng nhỏ tui mà như chư từng được mút vậy, nghe chụt chụt , em đá đầu khấc mà sướng tê người, sau một hồi tui phải out . Như vừa tham gia một trận banh, người rả rời. Nằm ôm em tý rồi tắm lại đi về cho kịp giờ.
Với vé tình yêu này mà gặp bé 06 thì cực đáng, các vòng của em khá ổn, ngực cam lai bóp vừa tay, mông vỗ đôm đóp, v4 nước nôi vừa đủ dùng.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
ta nói bàn tay con gái bóp đâu mềm đó, mà sờ đâu cứng đó là vậy đấy bác

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn luôn lắng nghe và mang lại đến quý anh những giây phút hài lòng nhất. Bé 06 cũng là một trong những bé được yêu thích tại cơ sở luôn a. Cơ sở cảm ơn anh đã đến và có buổi thư giản vui vẻ với bé.