Bình Tân 06 và chiếc lưỡi thần thánh

Lượt xem: 793

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
đi gặp khách xong ngồi cafe tự nhiên thấy thằng bạn mình cũng đang ngồi, không hẹn mà gặp nên rủ nhau đi nhậu luôn, nhậu xong rủ nhau đi mát tí cho khỏe rồi về , thế là chạy qua Dubai lun cho gần
Lên làm 2 cái code rồi check in tại quầy xong xuôi thủ tục dc lên 2 phòng cũng gần nhau. Định đi 79 mà ông bạn đã dành trước rồi nên thôi nhường bạn mình đi bé 06 . Trời mưa quá nên vào xông hơi cho ấm người , 5p sau e xuất hiện thật là sexy mình dây cây cảnh mà quả mông thì quá là hấp dẫn . Vào vấn đề luôn sau màn tắm gội và dc em mần thịt sơ sơ trong bồn tắm bằng lưỡi rồi bú liếm sương sướng cũng đã làm con trym này rung động rồi 1 phần rồi .
Em cầm tay tui dìu ra bồn tắm rồi đẩy lên giường cho e thi triển võ nghệ . Mà thằng nhỏ chào cờ nằm không được đành kêu em xử nó lun đi để chút làm khỏe sau nhé . Em mĩm cười nhẹ rồi bắt đầu những bài thư giãn . Từ trên xuống dưới em chà k xót chỗ nào, v1 em hơi yếu nên chà chưa thấy phê lắm nhưng đường lưỡi chạy dài từ mang tai đến tậng bắp chân vừa ấm lại vừa nhột cảm giác thật tuyệt. Cái lưỡi của e như ma thuật cuốn lấy con trym đang thổn thức nào là lau cột đèn ngậm trứng cút. Rồi đường lưỡi e lại đi ngược lên trên vừa click ti tay thì hj nhẹ nhàng . Đến lượt mình ra tay lần mò các thứ đúng như kiểu làm tình cùng ng iu, vừa bú ti vừa mò cua bắt óc công nhận nước nôi tràn bờ. Những âm thanh đầy kich thích vang lên , vào thế 69 em BJ ngày một nhiệt tình hơn và rồi mình cũng chịu hết nổi rồi đành buông bỏ kháng cự mà đầu hàng em.
Em tắm lại rồi định mát khoẻ cho nhưng thôi nhiu đó mình thấy vui rồi nên lại kéo e xuống nằm ôm nhau đến hêt giờ mới chịu ra về .
về ông bạn mình thi ổng cũng phê đến tê người nói chung hôm nay cả 2 thăng đêu sướng cả
-Tic 700 có code
-Tip 1000k
-Pv 50+50

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
Chẹp bé có tha thu hem thớt =)) kết cái body bé này :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Thay mặt bé KTV xin cám ơn quý khách đã dành thời gian chia sẻ trải nghiệm của mình ạ , rất mong được đón tiếp quý khách vào những lần sau ạ !