06tđk.búp bê miền tây

Lượt xem: 12,493

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phepmau06

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/16
Chủ đề
3
33
151
53
0 ₿
hôm mùng 2 tết bạn bè ai cũng có kèo lên mình bị bỏ rơi. vả lại trời se se lạnh thế là mình đi cafe wifi .ngồi dc một hồi rui cũng thấy chán nên chạy đi tìm chỗ massage.
rui mình quyet định chọn tđk.
vừa bước vô dc một e locke hỏi: a đi vip hay thường. rui mình chọn thường.
vậy đại ca có yêu cầu số nào ko a.
tui suy nghĩ một hồi rui .cho a 06 đi e.
Dạ có luôn a.
hôm nay mình hên sao mà kêu số hot dc.
rui cũng tắm .xong hoi.rui lên phòng đợi e.
dc 10p thì có tiếng gõ cửa nhẹ nhẹ.
một e bước vô làm mình bị bất ngờ vì cái nét duyên dáng của e.cặp mắt e đã hốt hồn tui mất.trong e như một bup be. như một thiên thần.rui cuộc trò chuyện giữa tui và e rất êm đẹp.
dù mới đi lần đầu nhưng tui với e như quen từ thuở nào.
e rất nhiệt tình. tình cảm. nhẹ nhàng. trong như một cặp tình nhân.
face e 7.5đ.
3v tuyệt vời như người mẫu.
skill rất .rất hài lòng.
rui cái gì đến cũng đến lúc phải chia tay với e.
trước khi về còn dc e tặng một nụ hôn nhớ đời.
rui từ đó mình vô tình trở thành khách quen của e luôn.

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Theo e bác nói e này face 7.5 thì hơi lố. E này thì giờ có vẻ công nghiệp rùi. Đấm wa loa vài cái rùi thư giãn. Cảm giác cứ như đuổi khác xuống nhanh ấy, ko dc thoải mái cho lắm. TDK giờ face xinh và skill tốt chắc chỉ dc 11.

nguyenvietnam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/9/15
Chủ đề
1
76
22
0 ₿
ừa số 6 hbữa di minh thấy cũng k bằng 20 vs 11 nữa

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Goldenboyfc

phepmau06

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/16
Chủ đề
3
33
151
53
0 ₿
mỗi người mỗi gu bac ak.e này hiện giờ là đứng đầu nhiều yc nhất tđk đó. còn 11 tui ko chê.còn 20 thì chỉ dành cho những bác thích quậy.

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Vế sau khá chuẩn. Bé 11 đúng mô típ nhẹ nhàng tình cảm.
Vế đầu hổng dám bình luận. Do nhiều lúc được em chăm chút khá kĩ mà nhiều lúc em cũng đấm vài ba cái rồi thư giản. Chắc tuỳ ngày, tuỳ người.

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
1 số hot của TĐK lại đc lên nữa rồi,em này face xinh,thư giãn good,1 số đáng để anh em lưu ý.còn em nào á quân gì của bác satthu giờ xuống phong độ thảm hại quá vậy,mong bác satthu có đọc đc gạt em ấy ra khỏi danh sách á quân nhé.:D

phepmau06

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/16
Chủ đề
3
33
151
53
0 ₿
bac satthu đã từ bỏ diễn đàn vì bac satthu đã tìm dc niềm hạnh phúc. nên đã bỏ con giữa chợ hihi.

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
em này với em á quân của bác satthu là 1 người chứ mấy.....mà bác @phepmau06 quan tâm ghê thiệt biết luôn số 11 chỉ cách chung kết 1 tờ giấy...........haizzzzzzzz.....chiến trường tđk lại sôi động nữa rồi...

• Like
Điểm cảm xúc: memassager, Ken Nhỏ and pippo85

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Pippo xin có đôi lời nhắn gửi đến những chiến hữu thân mến nha
Pippo có tâm sự đêm khuya với pé 11 và đc pé nhờ gửi lời cảm ơn đến những a e đã quý mến và ủng hộ pé trong tg qua. Nhưng gàn đây pé 11 liên tiếp trở thành nạn nhân của những trò chơi bẩn cũng như sự nhiệt tình trên mức cần thiết của một vài a e đã làm ảnh hưởng rất nhiều đến cuộc sống của pé
Pé 11 mong rằng những a e nào thật sự mến pé thì đừng đưa pé ra trở thành đề tài thảo luận nữa
Cá nhân pippo nghĩ nếu mình mến 1 ktv nào đó mình có thể chia sẻ cho những a e khác để ủng hộ mấy e nhưng hy vọng a e đừng lấy cuộc sống riêng của mấy e ra để tranh luận
Xin cảm ơn a e đã đọc đôi lời của pippo. Chúc tất cả a e một ngày tốt lành

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
cái trò này giờ xuất hiện quá trời bác ơi......muốn cản cũng ko cản được....ko nói có...có nói cho có thêm....làm như vậy đâu phải pr cho mấy em mà làm hại mấy em ktv nhiều hơn....em nghĩ có viết rp thì nên viết về ngoại hình, cách cư xử....còn servie thì để anh em tự khám phá...

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Like mạnh ;););)... hum trước pé 11 cũng than phiền mấy vụ này.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham and pippo85

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
pé 06 lâu rùi không đi... không lẻ làm nhiều quá em ấy mệt nên làm ko đạt nhỉ, hôm nào vào check lại thử :rolleyes: (cơ mà số quen toàn quên bước ms khỏe :p)

PS: mấy số quen khác làm nhiều cũng mệt, bệnh hoài... thương ghê :confused:

• Like
Điểm cảm xúc: Goldenboyfc and pippo85
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.