07/02/2020_Bé 24_( Ấm ức vụ Review Bé_24 quá sơ xài...^-^)

Lượt xem: 2,687

AnhBaQN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/10/19
Chủ đề
3
19
12
0 ₿
Tuần làm ziệc đầu năm cũng trôi qua, Ngày cuối tuần cũng là ngày Cty có buổi họp mặt đầu năm! Theo dự tính từ trước thì sau khi ăn tiệc sẽ đi làm vài cơ BiDa rồi đi MS thư giãn cùng Ae tí...
Sau khi kế hoạch đề ra cũng sắp hoàn tất thì còn mỗi MS nữa là đủ chỉ tiêu. ( Lần 3 đi cs MS_Ánh Dương) Vào check in ngay vé OnSen2, dự tính ban đầu gọi lại số cũ 15 màk em nó Out mất nên đành lên *** xem mấy bài Report thử có số nào OK ko, Sau khi lướt thấy bài của 1 Bác review Bé No24, nhận thấy Bác review sơ xài quá, ức chế nên q/dinh chọn Em 24 để review lại cho mấy Bác biết Bé nó ntn.
Sau khi lên phòng vào xông hơi được 7-8p thì Em vào, mình cũng muốn ra liền xem Bé ntn nhưng đành ngồi lại xông tí nữa cho khỏe, dù gì làm việc cả tuần nên thư giản toàn thân để lấy lại sức qua tuần cày tiếp. Xông hơi được chừng 15p thì mình ra. Ấn tượng đầu tiên về Bé_24 thật sự Bé_24 có khuôn mặt cực dễ thương dáng chuẩn. phải thót lên CHUẨN lắm mấy Bác!!!
---------------------------------------------------
Phần đầu tui xin tóm tắt đôi chút về Bé_24: Bé có giọng êm, dẽ nghe, tướng tá OK, rất chịu khó giao tiếp (Thật sự trước giờ đi MS nhìu màk chưa gặp được Bé nào như Bé_24 này), trong suốt buổi MS 2Ae nói chuyện như đúng rồi vậy, chém gió đủ điều, Bé nó cũng không vừa rất zui tính, bựa màk dễ thương, ( Có hỏi bé có sợ dịch CoRoNa không thì Bé bảo dịch SoCoLa ấy hảk, vãi cả dịch SoCoLa màk cũng quên hỏi Bé_24 nguyên nhân sao lại gọi là SoCoLa nữa....haha).
----------------------------------------------------
Phần tắm tiên: Trong lúc tắm mặt đối mặt nên mọi điểm trên người Bé đều được phô bày trước mắt, lúc Bé kỳ cọ thì cũng tranh thủ thăm dò cơ thể Bé nó. Thích nhất cái bồn tắm, bồn nhỏ nên lúc ngồi tắm thì chân mình vòng ra sau lưng Bé kẹp lại, cảm giác lúc đó phê lắm các Bác ạk ( Nhớ thử nhé!!!!)... Vì là gói OnSen2 nên Mình có yêu cầu Bé xuất lần I luôn trong bồn, Bé rất thoải mái, hợp tác như người yêu vậy ( Bé Bj 80%, Hj 20% ). đôi lúc bé cho Bú bình phải, tay trái bóp bình trái, còn tay phải thì cho vào V4 ( Ướt ác lắm các Bác). Sau 1 hùi cũng Out trong sung sướng.
----------------------------------------------------
Phần MS khỏe: Bé nó đi đá nóng trước, sau thì đấm bóp toàn thân không sót phần nào. ( Xém tí nữa là Bé nó bẻ cổ mình rồi, may màk kịp nói Bé dừng lại chỉ MS phần đầu, cổ thôi... Mém nữa thì Toang...). Bé _24 MS rất chắc, rất khỏe, và kỹ, Bé không vội vàng,
==>>> Thiệt sự nếu cho điểm Bé_24 thì mình không ngần ngại cho 95/100 ( -5 điểm cho cái tôi mém bé cổ mình...kkk)
-----------------------------------------------------
Phần MS mệt: Bé đi đường lưỡi từ sau lên trước, từ trên xuống dưới, đi chậm nên rất có cảm giác, rất kích thích ( kích thích nhất lúc bé hôn vào vành tai). Sau thì Bé cho cho 2 bình trườn lên trườn xuống khắp người, thích nhất lúc nằm ngữa Bé đi V4 ( Các Bác có gặp thì nhớ mở mắt màk tận hưởng khoái lạc nha...). Mình cũng có yêu cầu Bé cho bú bình vs thăm dò V4 thì Bé thoải mái đáp ứng, sau khi chán thì mình cho Bé quất luôn kiểu 69, kiểu đó rõ càng thêm rõ V4 của Bé nó hơn, sau 1 hồi 2Ae Bj cho nhau thì mình cũng Out trong sung sướng ( Bj 80%, Hj 20% ). rất thoải mãn chuyến đi lần này. ( Bé rất chu đáo, 2lan Out Bé đều vắt cạn sữa không cho tồn đọng lại giọt nào cả)...
------------------------------------------------------
đánh giá chung:
Face: 9.5d ( Ok nhất từ trước đến giờ)
V1: Boom lai quýt...kkk
V2: Eo hơi có chút mỡ ( Siêng tập thể dục tí là chuẩn)
V3: tạm ( chăm lo V4 nên cũng không bóp gì nhìu)
V4: Tuyệt
------------------------------------------------------
Tổng thiệt hai: 1.600K
( Mới đi về nhảy vào làm bài Review Bé_24 liền, nên có thiếu sót hay gì mong mấy Bác thông cảm)!!!

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
có cảm xúc với em quá. không biết có duyên gặp không. tui hay nhâu khuya .

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bé 24 face xinh, dễ thương ghê gớm v sao bác... Tò mò quá đi B36

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Hôm bữa tôi có nói bác thử trỉa nghiệm bé 24 đi mà... bác chưa thử sao???

• Haha

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
2 bé này và 29 thấy mấy bác kia rp đánh giá rất cao về kỹ năng ,,Nhà mình có dàn KTV nhất nhì khu vực rồi đó yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Bác phải chơi du kích, bắn tỉa từng e mới có thể thắng trận kakakakkayociexpress04

• Like

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿