07 - Âm thanh chất lượng cao

Lượt xem: 1,555

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Trước tiên xin cảm ơn LAK đã trao code Vip Thái cho mình để làm điệp vụ tại cs Minh Long.
Vừa tan ca về là mình ăn xong rồi phóng thẳng đến ML, vừa đến thì có một e trai giữ xe tiếp đón rất vui vẻ và nhiệt tình, sau đó dẫn mình vào phòng chờ và mình đưa cho anh ở quầy vé xem codev chờ khoảng 5 phút thì đc mời lên chinh chiến, nhiệm vụ của mình là phục kích KTV 01 nhưng khi lên phòng gặp bé hỏi thì mới biết là 07 chứ ko phải 01 ( mình ko hiểu lý do) thôi thì bé nào cũng đc hihi
Hôm mình vào ở đây đang sửa chửa để nâng cấp 1 số phòng, nên đưa mình lên đến lầu 4, vip mấy mình quên mất tiêu, phòng ở đây khá sạch sẽ, chỉ có xông hơi ko có xông khô, nói chung là ổn.
Sau khi locker hướng dẫn nhiệt tình thì mình thay đồ rồi vào xông hơi, xông chưa đầy 2 phút nhảy ra ko kịp( nóng quá) hichic. Vừa phóng ra thì gặp bé liền, vô lúc nào ko biết, bé đang phá nước để tắm cho mình, nhìn phía sau thèm chịu ko nỗi các b ạ, bé mặc đồng phục gì mà cái váy ngắn thấy hết nữa cái đít, nuốt nước miếng mấy lần, bé quay lại nhìn mình cười và chào hỏi nhẹ nhàng vui vẻ, lúc này bé đã lộ rõ vóc dáng của mình, phải nói là chuẩn theo cảm nhận và gu của mình, da dẻ trắng trẻo hồng hào lại thêm 1 điểm cộng, face thì dễ nhìn chứ ko xinh lắm. Cách nói chuyện bé cũng hiền dễ mến nên mình thích khoản này.
Vào bồn thì bé tắm cho mình từ trên xuống dưới kỹ càng sạch sẽ (chịu)
Lên giường mát xa thoa dầu đấm đá bóp nắn đầy đủ, lực vừa phải, dễ chịu. Tuy bé chưa làm hết bài nhưng vừa mát xa vừa trò chuyện cũng làm mình xua tan mệt mỏi
Đến phần Thái thì mình nằm úp lại bé đổ sữa lên lưng đến xuống dưới chân làm lạnh run cả người:(:) sau đó bé quăng áo ra rồi dùng cặp nhũ trườn từ dưới chân lên, em lướt nhẹ nhàng làm mình nhột và phê ,nổi da gà da vịt hết trơn, hihi. Tiếp đến bé lấy khăn sau sơ người mình lại và dùng chiếc lưỡi liếm tùm lum chỗ, chỗ nào mình cũng ko nhớ:) sướng và nổi hết gai óc các thánh ạ.
Xong rồi mình nằm ngửa lại, wow vườn bưởi của bé, 2 trái bưởi sắp trưởng thành, đẹp và cân đối, làm mình muốn hái ăn ngay lập tức ,:)
Những màn skill + âm thanh hifi chất lượng cao
Bé lại đổ sữa lên người mình và tung ra những kỹ thuật. Bé dùng 2 bầu sữa chà khắp nơi chà cho đến gần khô sữa luôn, lúc này súng của đã chỉa thẳng lên và nạp đạn đầy đủ
Lại chiếc lưỡi ấy bonus từ tai, cổ, ti, ngực, bụng, eo ..và âm thanh bắt đầu phát ra rất kích thích từ bé mà cứ tưởng ai mở phim *** chứ hehe ( âm lượng to rõ nghe rất sướng tai) sau đó bé lần lần xuống chăm sóc cây súng của mình, Hj+Bj+sound cùng lúc sướng vô cùng, bé làm miệt mài luôn, khoảng 5 phút mình mới khám phá cơ thể bé để tăng cảm hứng, mình dùng một tay nhào nặn 2 bầu sữa kèm ' su đầu ze', một tay thì xoa v3 xong rồi lòn vô hang tìm chem chép, ấy chà con chem chép ngoan ngoãn nằm im chờ sẵn và tiết ra chất nhờn rít rít cái tay, v4 này rất có cảm giác đặc biệt các bác ạ, hihi, sờ là biết ngay đã tay lắm, ai chưa thử thì thử liền nha phê lám, hehe. Lúc này quay qua nhìn bé vẫn hì hục ko ngừng nút súng, sau 15 phút đến đoạn cao trào mình đã bắn phát súng trong sung sướng, đạn văng khắp nơi.
Xong mình nằm nghỉ tí rồi bé tắm lại cho mình sạch sẽ. Mặc đồ vào mình ngồi trò chuyện với bé khoảng 5 phút rồi chia tay bé ra về và hẹn gặp lại.:) ( Típ bằng giá vé)
Đây là chuyến điệp vụ thành công và hài lòng của mình, tks Mod
Chúc ae có những chuyến tham gia trải nghiệm thật vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Xukaraki and Alibaba đi lạc

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ, trước tiên thì muội cảm ơn huynh đã dành thời gian quý báu cho cơ sở muội. Muội cũng xin lỗi huynh vì chút lý do kỹ thuật, em 01 đang bận làm khách yêu cầu vô trước huynh chừng 20p nên mấy anh em nhà muội sợ để huynh phải chờ lâu. Muội mong huynh thông cảm vì chút trục trặc kỹ thuật vừa qua. Rất mong được huynh ghé thăm nhà muội trong thời gian sớm nhất và gửi đến huynh lời chúc sức khỏe.

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Đọc report ko thấy bác xài chiêu BB, CL...với lại e nó có tuyệt kỹ CIA (theo rp của mấy bác đi trước) mà chắc bác ko yêu cầu nên e nó ko xài. Bác cũng hiền quá ta.

• Like
Điểm cảm xúc: Xinloichiuhetnoi89

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿